Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SaitoHyo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ông Xã Là Phúc Hắc Đại Nhân | Khuyển Thần Khuyển Khuyển

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 8-4-2012 12:56:17 | Chỉ xem của tác giả
các bạn đều thích truyện này khiến mình vui lắm:x từ khi đọc đc truyện này là mình bị mê Khang Duật bị nghiện truyện này luôn ý >//////< lần nào mà bạn mình hỏi truyện là mình toàn giới thiệu truyện này đầu tiên luôn:x mình cực kì mong truyện sẽ đc xuất bản thành sách quá >/////<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 10-4-2012 18:49:08 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên ở trong box Literature, đọc được một truyện có mức độ gây cười khủng khiếp như vậy.
Bắt đầu từ lúc bé tí đến lúc có con, những hai đứa rồi già đi.
Theo như tưởng tượng thì Miệu Miệu rất chi là bình thường nhỉ. Như những lúc mình xem phim về nhà Thanh thì mấy bà Phúc Tấn cũng có thân hình hơi..mập ^"^ lại mặc bộ đồ dày dài tha thướt, cầm khăn tay, đi đôi hài truyền thống. Tự nhiên nhớ tới lại tưởng tượng ra Miệu Miệu tùm lum thứ :))
Cười suốt kể từ lúc bạn Miệu bị scandal "trứng bác" sau đó là "xi xi" rồi...ghen tuông =))
Và việc bái phục nhất là khả năng "gài người" của Vương gia.
Về hai đứa nhỏ thì thích bệ hạ Khang Hi hơn chị Cách Cách.
"Ngạch nương, trẫm muốn thị tẩm" =))
"Ái phi, thị tẩm" =)) =)) =))
chính thức liệt vào danh sách "những tiểu thuyết trên mạng đáng đọc nhất  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-6-2012 23:29:51 | Chỉ xem của tác giả
ôi thích truyện này lắm lắm ý
Thanks bạn nha
Đọc mà cười đau cả bụng cơ mà vẫn ý nghĩa ghê ~ chết đứ anh Khang Duật nha ~ yêu phải anh phúc hắc thế này có mà sướng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 2-6-2012 20:54:24 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này đúng là hài hước thật nhưng chẳng hiểu sao mình đọc mãi mà không xong (?!?)

Có lẽ là cách viết hơi thiếu sáng tạo của tác giả.

Truyện này có thể được chia thành nhiều màn nhỏ, nhưng diễn biến luôn là: ban đầu là một sự việc "không bình thường" diễn ra, rồi nữ chính vô cùng xấu hổ chạy một mạch về nhà, suy diễn theo hướng hết sức bi đát , đến đâm đầu vào gối, hận không thể chui xuống đất rồi nằm nguyên đó đến già, rồi sáng hôm sau vẫn phải gồng hết sức mình mà đối mặt, rồi đâu lại vào đó, rồi lại có chuyện xảy ra... cứ thế

Xem từng màn một thì cũng cười... ướt hết màn hình đấy nhưng mà cứ liên tiếp thế lại thấy nhàm, mà cái lúc nữ chính suy diễn ra đủ chuyện dở khóc dở cười rồi cứ tự mình tự ngược ấy nó hơi bị dài, mình lúc nào cũng nhịn không được mà drop đúng đoạn đấy, mấy hôm sau mới vào xem tiếp, cứ thế 3 tháng rồi chưa đọc xong.

Thôi cũng không việc gì phải vội, cứ từ từ nhỉ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-1-2013 10:28:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, lượn lờ cái box này bao nhiu lần mà hôm ni mới mò ra truyện hay dư lày, ha ha ha, đọc bun cười chit mất, yêu KD mất oy, đúng là sói của các loại sói, dưng mà ta thích, hé hé hé, thanks bạn Hyo nha, hồi đọc "Chết, sập bẫy rồi" đã phun nước đầy bàn phím, phải ngừng 1 lúc rồi mới đọc tiếp đc truyện này còn ở mức kinh khủng hơn, nhưng rút kn oy, ko uống nước khi đọc truyện đã đc cảnh báo !!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-3-2013 15:47:33 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện này cười đau cả bụng, nhiều lúc mình bị sặc nước ho giãy giụa luôn  , nửa đêm đọc truyện đến cái đoạn hài mà không dám cười to
yêu anh Khang Duật biến thái, ảnh hay gài chị
em thích nhất là mấy truyện hài, phúc hắc
thanks bạn đã post truyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 9-3-2013 20:47:03 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này giống như cuốn nhật ký về tình yêu của tác giả vậy. Đọc xong truyện thấy vô cùng ghen tị với Âu Dương Miểu Miểu vì có được một tình yêu bền bỉ đến vậy. Đặc biệt ấn tượng với nam chính Khang Duật: giảo hoạt, mưu mô, nhưng cũng vô cùng giỏi giang.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2013 19:11:08 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình thích nhất anh Khang Duật >w<
dù có đọc bao nam chính thì vẫn là thích ảnh nhứt luôn:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 13-7-2016 14:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Khang Duật quá bá đạo, không có phúc hắc nhất chỉ có phúc hắc hơn. Truyện cực dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 25-2-2017 10:46:14 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hài thật, mình vừa đọc vừa cười làm mọi người xung quanh tưởng mình không bình thường. Cả gia đình ai cũng đáng yêu nhất là Khang Duật, có chồng như anh thì còn gì bằng.
Thanks SaitoHyo nhiều nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách