Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minjay1608
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Những Vụ Án Kỳ Lạ Gặp Phải Khi Tư Vấn Tâm Lý | Phượng Nghi (Chương 24: Miêu cổ - phần cuối) update 11/10

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-7-2014 22:17:26 | Xem tất
Chương này đọc vừa vui vừa giận, tại sao chỉ có phụ nữ phải chịu ấm ức còn cánh đàn ông thì thỏa thích bay nhảy mà phụ nữ ở nông thôn lại càng thiệt thòi, tóm lại vẫn còn bất công giữa nam và nữ chưa thể xóa bỏ được đâu. Đàn ông không chung thủy bỏ bê vợ nhà đáng bị thiến lắm

Bình luận

Nói là nam nữ bình đẳng nhưng khó lắm T___T Sao chưa ngủ? mai còn đi làm mà  Đăng lúc 21-7-2014 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2014 22:40:56 | Xem tất
chương này hấp dẫn t nhất là chữ Thiến
©2024 Kites.vn | All rights reserved, `1 z. _: Z0 ^7 |& X
bạn t học chương trình liên kết. ẻm qua Malaysia học 2 năm cuối. vào 1 ngày đẹp giời, khoa ẻm đi du lịch về miền hoang dã. sinh viên ở trong 1 khách sạn cũng đẹp chỉ cái xung quanh hơi vắng. nam,nữ 1 dãy lầu riêng. tối mấy thg nam đang ở trong phòng tự nhiên nghe 1 giọng nữ hét rất to, tưởng mấy đứa nữ có chuyện gì vội chạy xuống nhưng ko thấy ai hết, đập cửa thì phòng nữ ko trả lời. lên lầu, lại nghe tiếng hét. tới lần thứ 3 thì tụi nó điên lên tưởng đứa nào giỡn dai đập cửa phòng điên cuồng để hỏi tội đứa nào rảnh vậy phá tụi nó. 1 hồi lâu, bạn t ra mở cửa. nghe tụi nó kể xong, bạn t nói nãy giờ nguyên đám trong phòng ko nghe gì hết, cũng ko nghe tiếng đập cửa luôn (mặc dù mấy thg đập cửa thg nào thg nấy như khủng long) . nguyên đám này nghe xong sợ quá vô phòng khóa cửa lại thì có 2 dứa nữ khác mặt xanh lè bay qua đập cửa. thì ra 2 đứa này chung 1 phòng, 1 đứa qua phòng khác chơi, 1 đứa ở lại phòng coi phim. Em ấy đang coi phim thì thấy 1 em gái đứng trong góc phòng nhìn ẻm, sợ quá ẻm bay ra khỏi phòng, chạy qua kêu đứa kia về. em kia về ngồi 1 hồi mà ko thấy gì lại qua phòng khác chơi...hấp dẫn là khúc này. em ấy lại tiếp tục coi phim, đang coi, nhìn vào TV thấy có bóng người ngồi kế bên ẻm. lần này thì ko ở lại đó nữa, em ấy chính thức bỏ chạy lôi luôn đứa kia qua phòng bạn t ngủ. mà nói ngủ cho sang chứ nguyên đám trong phòng bạn t sợ xanh mặt, lôi kinh ra đọc, thiên chúa, phật gì tụng láng hết có ai dám ngủ đâu. bạn t nói lúc đó mà có lá bùa chắc nó cũng dán lên người. Sáng hôm sau thì ra ko chỉ có 2 tầng trên bị mà mấy tầng dưới cũng gặp vấn đề. Đi hỏi ông thầy thì: ồ, khách sạn này ngày trước là nghĩa trang của người Bồ Đào Nha đó các em
1 ^' f* w5 s2 a) U4 A- }; _/ ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
t nghe kể thôi mà t muốn xỉu. t coi phim ma còn ám ảnh mấy ngày, t mà gặp thiệt chắc t trở thành hàng xóm mới với mấy con ma luôn quá

Bình luận

cách giả chết có thực hện đc ko đây keke chúc ngủ ngon ^^  Đăng lúc 21-7-2014 11:23 PM
nói thì dễ chứ gặp thì...cho em quyết chí giả vờ chết. ^^. ngủ ngon nhé  Đăng lúc 21-7-2014 11:20 PM
Uh, hôm bữa nằm vện ko ngủ đc vì ng nhập có ng nhập viện hoài ^^ chậc, đang đêm chúng ta bàn chuyện ma, thật là dũng cảm quá đi T___T  Đăng lúc 21-7-2014 11:15 PM
t thì vía nào mà ko phải thấy gì hết là dc. bởi vậy tối là t ko dám vô bệnh viện. có lần vào canh cho ng nhà, ôm mền trùm đầu thức tới 3,4h mới dám ngủ  Đăng lúc 21-7-2014 11:12 PM
theo mẹ bạn hay nói đó là do vía nặng hay nhẹ, vía nặng thường thấy lắm T___T  Đăng lúc 21-7-2014 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2014 22:52:33 | Xem tất
Hô hô chương 2 hay quá, đọc tên "Thiến" em tưởng chắc chắn ông í sẽ bị thiến cơ, thế là khoa học dùng để điều trị tâm lí bà vợ rồi, may quá không ma mị gì hết mà ông í cũng có gan thật tâm chữa trị cho bà vợ, yêu thương bà í được cũng thật đáng tặng cờ thưởng
©2024 Kites.vn | 3 w. X5 g9 |" C; U: N* y& O' HAll rights reserved
Hóng, hóng hóng, cứ kết thúc tươi sáng có khoa học lí giải được là em lại thở phào 1 cái hahaha

Bình luận

Ko khoa học là run sợ à? keke độc giữa đêm mới ghê chứ ^^  Đăng lúc 21-7-2014 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2014 23:52:30 | Xem tất
Ha ha, đọc chương một thì còn cảm thấy sợ hãi đôi chút chứ đọc chương hai lại thấy buồn cười. Thế mới nói, mấy anh chồng có ngán vợ cũng đừng để vợ cô đơn một mình, không thì ly hôn quách đi đừng dằn vặt nhau. Có cảm giác truyện này mượn "tâm lý" nói về những trường hợp "tâm linh", cũng mượn "tâm linh" để nói về "tâm lý" con người trong đời sống thực.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ |- d2 b) ~- `+ `
©2024 Kites.vn | All rights reserved& {! D0 d. a- w# _
Cảm ơn bạn Giày edit. Tiện thể chắc ngồi kể chuyện chơi, không biết trong truyện này có truyện nào liên quan đến những hồn ma trong trường học hay những hợp học sinh điên điên dại dại không nhỉ, túm lại là những vấn đề liên quan đến trường. Nếu có, mình nghĩ là mình "gặp" rồi, ha ha, thôi đợi đến lúc truyện có trường hợp này thật thì lôi ra kể.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. Y) p) u# E" V( K1 I
: E! E9 E0 j6 U  L( L7 l©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Chắc là có đấy, 41 chương lận mà, cứ bềnh tễnh sẽ đến lúc xả thôi hihi  Đăng lúc 22-7-2014 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 00:16:16 | Xem tất
Tks pạn Giày đã edit, mình khoái đọc truyện zí coi mí phim kdi. lắm nên thấy hố pạn là lật đật nhảy zô liền để hóng hớt =]]], đã zị toàn onl đọc đêm phia k hà .
©2024 Kites.vn | ) ^; l" x9 I# v  \! _+ y3 N5 r' NAll rights reserved
Đọc truyện k thấy sợ lắm chớ ở ngoài mà chứng kiến cảnh tượng "bò sát" of hiệu trưởng Triệu chắc mình cũng xách quần chạy k kịp . Chương 2 nghe tên đọc tới khúc bà vợ cầm kéo cứ tưởng ông chồng sẽ bị thiến thiệt cơ, may là ông chủ thầu còn bik way đầu là bờ trở về vs gđ
- g' b) ^( x9 W# {5 A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Zô lướt lướt mí cmt of mí pạn kể chuyện gặp ma cũng hơi rùng mình, may là mình chưa dc "diện kiến" lần nào

Bình luận

Phải có đường lui cho các nhân vật chứ, truyện phân tích yếu tố giữa tâm linh và tâm lý là chính, chắc ko đến nỗi rùng rợn à ^^  Đăng lúc 22-7-2014 08:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 10:14:51 | Xem tất
Chương này đúng là ko thấy kinh.
* i: z/ T7 C# d3 ~6 ?* }4 H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chắc đọc xong truyện này chúng ta được bổ túc tâm lý và sẽ cố gắng sống sao cho vui vẻ nhỉ
©2024 Kites.vn | All rights reserved( s( E6 q6 _9 `8 ~
Không biết có bao giờ chính chị cũng bị ma ắm quẻ ko nhỉ? Tò mò ghê ha

Bình luận

hi vọng sẽ có nhiều lĩnh vực hihi tạ Giày cũng chưa đọc nhưng thấy thể loại thú vị nên làm chia sẻ với mọi ng ^^  Đăng lúc 22-7-2014 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 10:32:59 | Xem tất
Phụ nữ có con rồi, thì đầu tắt mặt tối, không còn thời gian mà để ý đến những chuyện khác nữa. T rất ghét những thằng đàn ông ăn trắng mặt trơn, thấy phụ nữ rảnh rỗi sinh nông nỗi thì đẻ vài đứa con cho có việc làm. Còn mấy thằng chả thì rảnh tay tiếp tục ăn chơi >"<
7 D# @' }* h& e% x% ?3 l$ U©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà ông chồng này cũng hiền quá ha, có thể bỏ cô bồ xinh đẹp ở tp để quay về với vợ sao. Ổng còn xài được chán ^^
©2024 Kites.vn | # `) r+ P: G6 X6 j7 R9 hAll rights reserved
T thấy truyện này giống như kí sự của người làm nghề tâm lí, chứ không phải truyện kinh dị. Nên cô đừng đặt nặng quá vấn đề có thấy kinh hay không. Quan trọng là người đọc biết mình đang đọc cái gì, có thấy hay ko là được. Cố lên cô nhé
©2024 Kites.vn | All rights reserved) `6 l6 A, X* M9 p2 p  }+ @
©2024 Kites.vn | & _  r$ S( V& m; S8 rAll rights reserved

Bình luận

ừ, ông này cũng tốt. Thấy vợ nhưu vậy ko muốn cho vợ vào bệnh viện mà cũng cố gắng chăm sóc nên vẫn còn xài đc =))  Đăng lúc 22-7-2014 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 10:38:40 | Xem tất
hay truyện của chị giày dịch thì ok rồi ạ
" ^6 H8 k( k$ V" \" S' y3 `- K©2024 Kites.vn | All rights reserved
em thích thể loại này đọc nhiều lúc sợ nhưng không kiềm được muốn đọc
2 G; E8 {  L# t# B3 I* L4 L% r, h$ c©2024 Kites.vn | All rights reserved
phải nói là thể loại này rất quyến rũ

Bình luận

chị edit thôi, ko có biết tiếng Trung đâu mà dịch ^^ Cảm ơn e đã ủng hộ nhé ^^  Đăng lúc 22-7-2014 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 15:38:27 | Xem tất
Thanks sư phụ
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 O; r/ G( C+ y8 A9 U
Em vào xem vì cái tên chương rất chi là đặc sắc ạ
" T3 ~5 w3 s4 F5 A3 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tính ra ông chủ thầu này cũng còn xài được nên mặc dù rất tiếc khi cái tên chương không có xảy ra nhưng cuối cùng cũng vui vì kết thúc rất viên mãn ạ,mừng cho vợ ông chủ thầu,về sau không biết ông có lăng nhăng tiếp không nhưng bà có đứa con là an ủi tuổi già rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved  W2 b+ V! k; |2 a- ^) T7 p
Không kinh dị thì em vào còn kinh dị thì em bỏ chạy ạ
©2024 Kites.vn | " |- @3 H% C+ t! S& RAll rights reserved
Buổi chiều vui vẻ mát mẻ a

Bình luận

sư phụ ngủ ngon mơ đẹp ạ ~  Đăng lúc 23-7-2014 03:30 PM
quá khen. Cơ mà tài giỏi tới đâu thì thuốc thấm rồi, sư phụ đi ngủ đây. Về quên ăn ngủ như heo T___T  Đăng lúc 23-7-2014 01:55 PM
công lực nói đứng hình của sư phụ lại tăng rồi đấy ạ,đồ nhi bái phục =))  Đăng lúc 23-7-2014 01:51 PM
ko phải na9 mà là ng yêu nu9 =))  Đăng lúc 23-7-2014 01:46 PM
từ giờ thấy có đối tượng nào là nam xuất hiện thoáng qua thì liệt vào danh sách có thể là nam 9 mới được =))  Đăng lúc 23-7-2014 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2014 17:05:35 | Xem tất
Tên chương này ấn tượng quá nhưng không khinh dị như chương đầu tiên. Em đọc tới khúc bà hiệu trưởng bò bò rồi cười mà muốn xỉu luôn . Khúc đó làm nhớ tới bộ phim ma nhật cũng có cảnh bò bò như vậy nè, nhưng chị gái đó bò trên trần nhà lận. không biết chương sau mấy cảnh rụng tim như vậy không nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ h, Y, N% Z0 I( u5 x  l
Chị Giay cố lên

Bình luận

yên tâm, chỉ mới 2 chương mở đầu thôi mà, sẽ nhiều chuyện chờ đón phía sau ^^  Đăng lúc 23-7-2014 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách