Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-10-2013 22:53:59 Từ di động | Xem tất
Meo bận việc gì hay sao mà up truyện chậm vậy nhỉ? ngày nào cũng vào xem tình hình mà chả thấy bóng dáng Meo đâu hết! cố lên Meo ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2013 11:38:53 | Xem tất
Rất cảm ơn meo vì đã đào hố này!
Phải nói rằng mình rất thích truyện này của bạn...
Việc mình có thể làm là tiếp thêm sức mạnh tinh thần cho bạn thui Vì thế cố lên meo nhé!
Mình sẽ luôn ủng hộ bạn! {:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2013 08:26:42 | Xem tất
Mình định không nói điều này nhưng giờ mình muốn góp ý điều này với bạn.
Đối với truyện này mình đã đọc và rất thích. Mình cũng như mọi người luôn chờ đợi chương mới và ủng hộ bạn làm truyện này. Nhưng mình cảm thấy bạn không hề có trách nhiệm đối với truyện và đối với những người quan tâm đến truyện mà bạn dịch. Nếu bạn không thể theo đuổi dịch truyện tiếp thì bạn nên thông báo drop truyện luôn, đừng để mọi người ngày nào cũng ra ra vào vào chờ đợi chương mới của bạn. Nếu bạn chỉ thỉnh thoảng 1 vài tháng hứng lên lại dịch 1 chương thì bạn ko nên tiếp tục nữa.
Dù rất thích truyện này nhưng mình cũng sẽ dừng quan tâm tại đây.
Những điều này là mình góp ý với bạn. Vì tôn trọng nội quy Kites mình nói những điều này không phải là thúc giục hay tiêu cực gì bạn cả, nếu bạn không thích có thể xóa bình luận này hay báo spam gì gì thì tùy bạn. Dù sao cũng cảm ơn bạn vì đã dịch truyện suốt thời gian qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2013 22:15:30 | Xem tất
Zê. Hôm nay e bắt đầu lọt hố này {:156:}
Đúng là mảng e thich {:438:}
Nhẹ nhàng {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách