Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
2171#
Đăng lúc 4-1-2014 15:51:14 | Chỉ xem của tác giả
vầng vô cùng hóng k biết ngày nào ss greenrose mở khóa, ngày nào e cũng âm thầm vô hóng rùi âm thầm đi ra
©2024 Kites.vn | " O' a5 x( @) GAll rights reserved
cố gắng cố gắng đợi ss, đợi k dc th2i e lấy lương rùi bay ra nhà sách mua ngay và luôn thâu, hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2172#
Đăng lúc 6-1-2014 22:15:59 | Chỉ xem của tác giả
SS ơi
©2024 Kites.vn | All rights reserved" g* D4 B" w( x& [+ m& ^  n/ t% u
Hình như cái ngoại truyện Suối nước nóng không có trong sách
©2024 Kites.vn | 6 A+ F6 \+ {, E+ G5 TAll rights reserved
Em tìm mòn con mắt lun
& D: D2 P  C0 \4 G+ W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ôi thịtttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2173#
Đăng lúc 7-1-2014 11:55:01 | Chỉ xem của tác giả
Không biết sao hồi trước lúc ngôn tình mới ra đọc truyện của Diệp Lạc Vô Tâm thấy hay, lúc đó ít người edit nên đi mò convert về gặm thấy mình kiên nhẫn dễ sợ mà bây giờ thì không thích nữa. Giờ đọc thấy nhàm ghê, cảm thấy tác giả này viết chán, nội dung không hấp dẫn, dài dòng, khoa trương. Nói chung giờ thấy truyện của má Tâm là bỏ chạy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2174#
Đăng lúc 8-1-2014 22:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này có nhiều thời gian nên quyết định mò vào đọc lại truyện này từ đầu. Hic nhưng đọc đến chương 47 thì không mở được nữa. Mặc dù mình đã đọc hết bộ trong trang của các bạn nhưng vẫn hy vọng có một ngày các bạn sẽ mở khóa. Đây là một trong những bộ truyện của Diệp Lạc Vô Tâm mà mình thích nhất (chỉ sau Chờ một ngày nắng)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2175#
Đăng lúc 9-1-2014 12:42:53 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi cho mình hỏi tí xíu sao mình biết được có truyện mới trong kites vậy cả nhà, mình muốn đọc truyện mới nhưng vào kites không biết làm sao mà tìm cả. Thanks cả nhà nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2176#
Đăng lúc 11-1-2014 21:14:57 | Chỉ xem của tác giả
truyện má Tâm thì lại phải luyện gòi
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 L6 N7 R+ O( [7 U3 d( S
H toàn xịt máu :v :v nhưng nội dung lôi cuốn, hấp dẫn, cứ đọc má Tâm là nhớ Hàn Trạc Thần :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2177#
Đăng lúc 11-1-2014 21:52:41 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn đọc truyện này nhưng sao vào bằng điện thoại thì không đọc được
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 k8 s; `& y2 D% Z
bạn nào biết vui lòng chỉ mình với
# [, i+ @; J( D* r©2024 Kites.vn | All rights reserved
đang đọc dở truyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2178#
Đăng lúc 11-1-2014 22:47:34 | Chỉ xem của tác giả
"Có câu nói,con người trong cả một đời dù sao cũng phải làm vài chuyện khiến bản thân hối hận, như thế cuộc đời mới hoàn chỉnh. Cho đến tận bây giờ, tôi chỉ làm hai việc giúp cuộc đời mình hoàn chỉnh. Đó là việc đầu tiên là yêu anh và việc thứ hai là gả cho anh"
& |) E3 M4 v0 B2 {& n# x' P8 E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đôi khi cái đích đến của tình yêu không phải là hai người có ở lại cùng nhau hay không, mà là những người đã yêu nhau có thực sự tìm thấy được tình yêu của mình hay không.
4 i+ x) \& ~2 i( Z: Q5 ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một ngày nhìn lại, yêu thương sẽ không còn ở đó và người cùng em đi đến cuối cùng sẽ không phải là tình yêu mà em đã chọn. Sau đoạn cao trào là những phút lặng yên đáng sợ nhất, trôi qua là hết, chia tay là quên đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2179#
 Tác giả| Đăng lúc 20-1-2014 13:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Do chuyển sang tên miền mới, phải làm lại mục lục nên nhân tiện, tớ mở khóa các chương của NKLTY. Chúc các bạn đọc truyện vui vẻ.

Bình luận

Em vẫn không đọc được ss ơi :( có yêu cầu gì để đọc đc k ạ?  Đăng lúc 26-1-2014 10:25 AM
Đã hoàn rồi, cảm ơn ss ạ... Em đã mua sách nhưng vì em ở vùng sâu vùng xa nên không có được chữ ký của ss như những bạn khác... GATO >_<  Đăng lúc 20-1-2014 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2180#
Đăng lúc 26-1-2014 12:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Bìa truyện đẹp thế mà k có tiền mua người nông dân pải làm saoooo, cơ mà những cảnh H có bị cắt trong sách xb k nhỉ??? M thích đoạn trong phòng Karao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách