Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangsjk
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Này! Mau Buông Cô Ấy Ra | Ức Cẩm

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-9-2013 08:56:56 | Xem tất
ấu zề , hết hồn. cứ tưởng drop mất
Thanks Bạn nhiêuif
Sẽ sang wp follow ta đi đêy

Bình luận

oke .hêhê  Đăng lúc 12-9-2013 10:21 AM
oke .hêhê  Đăng lúc 12-9-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2013 10:32:19 | Xem tất
Giật mình vì thông báo Drop của bạn{:402:}
Cũng thở phào vì bạn vẫn quyết theo hai bé nhưng ở 1 nơi khác {:400:}
Truyện này đã trở thành truyện thanh mai trúc mã mà mình thích nhất
hơn cả con thỏ bắt nạt cỏ gần hang. Có lẽ vì nam chính được xây dựng ko quá đẹp, quá phúc hắc nên khá mới mẻ.
Lúc thấy chữ drop thì suy nghĩ đầu tiên của mình là "thôi nhục rồi, kiểu này phải tự đi mày mò bản tiếng Trung mà đọc rồi" vì mình cũng đang học tiếng Trung nhưng mà rất lười. Chỉ có điều nếu bị drop thì có khi mình cũng ko chịu được mà phải đâm đầu vào đọc bản tiếng Trung, chả biết có hiểu đc hay ko nhưng nhất định ko bỏ được. Thật may là chủ thớt ko "bắt" mình đâm đầu vào chỗ chết đó.{:420:}
Thôi, bay qua wordpress của bạn xem có chương mới chưa {:440:}

Bình luận

sang nhà tớ chơi nhiều nha hí hí  Đăng lúc 15-9-2013 08:46 PM
thế mà ko dịch TDK đi mợ lazy :|  Đăng lúc 13-9-2013 12:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2013 21:55:56 | Xem tất
Ôi ôi mình tí nữa thì đau tim với cái DROP của hai bạn. Mềnh là mềnh dị ứng cái chữ đó lắm! Mỗi lần thấy nó là mất hứng, hụt hẫng liền.
Ha ha nhưng may quá, sau khi đọc kỹ thì biết các nàng k ngưng hẳn. Vậy có chuyện gì mà k post tiếp bên này vậy các bạn? Hỏi vậy thôi chứ cho dù các bạn post ở đâu thì mình cũng sẽ xách dép chạy theo mừ!

Truyện ngày càng hay. Mình đang trông từng ngày hai nhóc Vệ Bắc và Diệp Sơ lớn lên.

Cảm ơn hai bạn Trang và Kentu nha!  {:176:}

Bình luận

wellcome nà ♥ :*  Đăng lúc 15-9-2013 08:46 PM
@ maria: chị đang lò dò chạy qua bển nè. Đ/c là trangsik.wordpress.com phải hông em?  Đăng lúc 14-9-2013 10:04 PM
Qua bên đó nhập hội chung vs em đi chị mèo hiii ^^  Đăng lúc 14-9-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 10:29:04 | Xem tất
Ú uầy, vừa đi định vào đọc truyện lại đập ngay vào mắt chữ DROP to đùng, suýt thì đứng tim @@
Mình mới đọc 2 truyện của Ức Cẩm thôi, rất nhẹ nhàng và hài hước, không có những chi tiết ngược đến đau tim thắt ruột --> tóm lại là rất phù hợp để khôi phục tâm trạng vui vẻ, lạc quan {:408:}
Truyện rất hay, cố lên nhé, mình rất ủng hộ bạn {:311:}

Bình luận

cám ơn bạn ♥  Đăng lúc 15-9-2013 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 20:44:28 | Xem tất
Giật cả mình, tớ cứ tưởng bạn drop thật, đang lẩm bẩm bảo truyện này có số bị drop hay sao í =)))
Sang wp thì tốt ùi, hề hề, tớ sẽ like thường xuyên, còn cmt thì, ẹc, tớ chả biết nói gì luôn á >_<
Dạo trước đọc truyện này đến chương bốn mấy thì phải, tính đi tìm convert nhưng lại lười. Bạn chăm chỉ post truyện quá, nhìn mà ước ao >v<

Bình luận

có chứ bạn, post song song nhé  Đăng lúc 22-9-2013 02:38 PM
Thế bạn còn đăng bên thành thời gian nữa ko?  Đăng lúc 15-9-2013 08:48 PM
cám ơn bạn nhé.hihi.Comt j cũng đc mà. Đó là nguồn ủng hộ dành cho bọn tớ ♥  Đăng lúc 15-9-2013 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2013 21:03:39 | Xem tất
thank bạn edit đã dịch truyện này. định cmt bên wp của bạn nhưng ko kìm được cảm xúc nên nhảy sang đây luôn. cuối cùng đã hoàn rồi {:290:}
truyện này hay quá, thích tất cả các nhân vật trong truyện này mà Ức Cẩm đã xây dựng. vừa nhẹ nhàng, mà lại có cá tính riêng của từng người.
từ giờ xin cho Vệ Bắc là nhân vật nam chính mình kết nhất. bá đạo, ko lý lẽ nhưng lại là người tâm lý và hiểu người mình yêu nhất. từ 1 cậu bé cứng đầu, thích gây sự, chọc phá dần dần trưởng thành và có nghị lực nhờ tình yêu vs cô nàng heo siêu nặng ngốc nghếch và 1 sự đột phá trong tính cách của VB chính là sự sẻ chia vs DS và hy sinh quãng thời gian bên nhau cho sự nghiệp của ng mình yêu. còn gì hơn khi có 1 ng mình yêu và đồng cảm cho mình.
Diệp Sơ là cô nàng ngốc nghếch mà lại thông minh. tình yêu của cô ấy ko phải là 1 ty sét đánh mà nó thấm dần theo thời gian như ngấm dần trong máu thịt rồi tỏa hương thơm ấm áp, nhẹ nhàng, ngấm dần và mãi mãi ko tan. tất cả những gì DS làm và lựa chọn đều liên quan đến cậu bé VB mà chính cô bé cũng ko biết VB có sự ảnh hưởng đến mình lớn như vậy. tình yêu của họ lớn dần theo sự trưởng thành của năm tháng, được bồi dưỡng bởi sự hồn nhiên, ngây thơ và trong sáng nhất của tuổi thơ, tuổi học trò.
thích cách viết của UC trong truyện này. tiết tấu thời gian vừa nhanh, vừa chậm, ko đi vào lối mòn.

Bình luận

cám ơn bạn! hihi  Đăng lúc 6-11-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2013 08:59:06 | Xem tất
Thích văn phong của tác giả này từ chuyện "Con thỏ"
Xong đến "Độc dược"
Bộ nào của tác giả này cũng dễ thương
Em vừa down bản convert về đọc xong, nhưng đọc bản edit vẫn thích hơn
Cài poster màu xanh dễ thương thế không biết

Bình luận

truyện đã hoàn rùi nhé bạn! Sao phải đọc convert chứ! hihi  Đăng lúc 11-12-2013 02:41 PM
thấy nàng cmt truyện nên ta mới vào hố ^^  Đăng lúc 11-12-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2014 19:39:12 | Xem tất
truyện của ức cẩm lúc nào cũng đáng yêu hết ý, nam chính không phải ai cũng tỏa sáng ngời ngời, cao ko với tới mà khá gần gũi, cũng có thể xhiện ngoài đời nữa ý
Nhất là trong truyện này, ngoài cái lưu manh, "cầm thú" ra thì bạn nam chính của chúng ta cũng chẳng phải dạng xuất chúng gì, nhưng dưới ngòi bút của tgiả thì nam 9 lại rất đáng yêu, ngoài đời mà chẳng may đụng phải người này có khi chạy xa
cảm ơn bạn đã edit truyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2014 12:00:21 | Xem tất
Bạn đã chuyển thread này sang Box sưu tầm.
Hi vọng cô post hoàn quyển này nhé.
Truyện này đáng yêu và hay mà hihi

Bình luận

Ok thanks cô :3  Đăng lúc 7-6-2014 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 22:45:39 Từ di động | Xem tất
Thich UC CAM tu hoi doc CON THO BAT NAT CO GAN HANG,nay lai co them truyen nay de doc roi.xem van an thi nam chinh lai la ke ba dao ngang nguoc day,nhung nu chinh ma hien qua minh cung khong thich.thank ban da dich truyen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách