Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-1-2013 07:18:03 | Xem tất
Rút kinh nghiệm từ những truyện kia, cứ nhảy hố thì còm một phát cho chắc ăn :)))))))))

Quân nhân, cầm thú, phi công -----> đúng gu của mấy SN nhà mình rồi :))

Nữ chính chủ động quá đi, chưa đủ 18t mà... :">

thôi, đọc văn án và chương 1 được rồi, để dài dài hơn 1 xíu rồi đọc tiếp, giờ tiếp tục đi ôm anh Lập đây, em còn chưa đọc xong hết nữa~~~

Cảm ơn chị Thỏ và chị Lin đã làm truyện, SM 2 người ủng hộ phát ~~~~~~~~~~~~~~~ =))))))))

Bình luận

Nhảy luôn đi em ơi... Com ủng hộ chị và Thỏ... :)  Đăng lúc 3-1-2013 07:26 AM
chắc em vẫn sang đều đều :))))  Đăng lúc 3-1-2013 07:23 AM
Ôm anh Lập xong nhớ sang đây nhé.... Nhé... nhé...  Đăng lúc 3-1-2013 07:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 3-1-2013 07:24:55 | Xem tất
Heybaby gửi lúc 3-1-2013 06:39
Đã đọc xong chương 1 :">

Bó tay chấm comt với câu hàng độn =))

Em k biết giải thích sao với chị...

Anh ấy có 1 cô bạn gái trước, chỉ 1 người duy nhất, nếu vậy có gọi là k sạch k??

Họ chia tay 7 năm, anh chưa từng đến với ai...

Người đàn ông cấm dục 7 năm... Có được gọi là sạch k sis???

E hèm... Theo em, đây là thực tế, đàn ông hiện đại, lại là quân nhân, nếu "thủ thân như ngọc" thì liệu truyện có còn thực tế???

HE, chị cứ yên tâm, em k đào hố OE hay SE đâu :)

Chị đừng có chê nam chính là em "Không sạch" nhé...

Chúc chị buổi sáng vui vẻ

Bình luận

Tớ k đào hố SE đâu bạn  Đăng lúc 10-1-2013 05:06 PM
hihi, HE là mình yên tâm nhảy hố tipeeps rồi! Cảm ơn bạn nhé!  Đăng lúc 10-1-2013 05:03 PM
=)) ừ "gật gù" biết rồi =)) HE là được rồi =))))))  Đăng lúc 3-1-2013 02:41 PM
=))))) ko phải chê chỉ suy đoán thôi mà =)) đã bảo đang xem xét =)) giờ mới ngủ dậy đây Lin lol  Đăng lúc 3-1-2013 02:31 PM
Ô, chị hiểu nhầm ý em rồi, nữ chính k sạch về xác cũng ok, nhưng tuyệt đối phải sạch suy nghĩ, đừng iu ng này mà lên giường với ng khác, em chúa ghét  Đăng lúc 3-1-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 08:46:19 | Xem tất
Em Lin mới mở thớt tối qua mà sáng mình đã xa tít mù khơi. :))
Đặt gạch ở đây.
Ủng hộ cúp bồ Lin - Thỏ.

Bình luận

Cám ơn chị... Ôi, cái áo.... :)  Đăng lúc 3-1-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 08:48:37 | Xem tất
Lên muộn nhưng ủng hộ đến cùng :)))
Chưa có net nên sẽ chập chờn như đèn nháy, lúc có lúc không. Hai cô cố gắng lấp nhé, cứ như Thời sát là ổn. Mà hai cô này chăm chỉ có thừa mà, tuổi trẻ có khác.
:kiss:

Bình luận

Dạ... Cám ơn sis, nếu muộn hơn chắc đã k có thread này rồi... Cám ơn sis nhiều lắm  Đăng lúc 3-1-2013 10:22 AM
Đã làm không được nói hối hận em :)). Chị là không nói hối hận với những gì mình đã làm cho dù kết quả nó thế nào :))  Đăng lúc 3-1-2013 09:10 AM
Giờ bỗng nhiên em lại thấy hối hận khi lập thread này áh sis, lập vội quá :)  Đăng lúc 3-1-2013 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 10:21:36 | Xem tất
Chúc hố mới của các cô đắt hàng, ăn nên làm ra. Ủng hộ ủng hộ
Quân nhân, ngược, ngọt, nữ cường, cầm thú => máu SN lại bị các cô làm cho sục sôi :)
Các cô cố gắng duy trì văn phong như hố trước nhé, yêu lắm, ấn tượng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 10:33:35 | Xem tất
Có thể nói "Mục Tiêu Đã Định" là tiểu thuyết "đủ mùi đủ vị", ai muốn quân nhân, có quân nhân; Ai muốn cầm thú, có cầm thú;  Ai muốn nữ cường, có nữ cường; Ai muốn ngược; có ngược; Ai muốn ngọt, có ngọt... Nói chung, đây là một tiểu thuyết "chiều lòng độc giả".

hê hê....em rất chi là kết câu này nha....vì câu này mà e quyết hok làm tàu ngầm....từ h e theo hố này là chắc rùi ah....chỉ cần mọi người đừng drop là được còn chờ lâu bao nhiêu e cũng chờ.... {:3_46:}
coi lại thì thấy cả 2 đều là phi công hết ak...mới nha  {:3_59:}
P/S: mà sao em hok hiện dc icon >.<

Bình luận

zị thì sướng rùi....=)))))  Đăng lúc 3-1-2013 11:25 AM
Đối với tớ là k có chuyện drop, bạn cứ yên tâm, nếu bận quá có thể tiến độ sẽ muộn thôi, chứ k drop :)  Đăng lúc 3-1-2013 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 10:40:00 | Xem tất
Truyện của bạn Lin hot thật đấy, hôm qua tớ vừa vào xí chỗ thôi, chứ chưa có đọc, giờ vừa đọc xong nè. Chap 1 mà đã hấp dẫn thật, chị nữ chính thì có vẻ vừa hài hước vừa mạnh mẽ lắm ý, chị dám kiss anh trước nè hehe :funk: . Anh nam chính thì cũng ko ngu ngơ đâu, dám trêu trọc anh à...:lol, cứ đợi đấy.
Bạn Lin làm tớ lại muốn đi đọc CV đây, nhưng thôi, kiềm chế, kiềm chế, chờ đợi là hạnh phúc.

Bình luận

UH, tớ quyết tâm ko đọc để đợi bản edit của bạn Lin với bạn Thỏ mà  Đăng lúc 3-1-2013 12:50 PM
Hình như chưa có CV áh, mà có cũng đừng đọc bạn ơi... :)  Đăng lúc 3-1-2013 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 11:08:34 | Xem tất
Lần đầu tiên e nhảy hố của ss Lin đấy.
Ôi đọc cái văn án là thấy hấp dẫn, nào là quân nhân, nào là cầm thú, chọc đúng chỗ ngứa của e rồi.:lol:lol:lol
Bản chất SN của e lại nhiều hơn bản chất thục nữ rồi, chết mất thôi.:L;P
Ủng hộ couple Lin -Thỏ. Fighting nào.

Bình luận

Òh.., Em nhảy mấy hố trc luôn đi... Cám ơn em :)  Đăng lúc 3-1-2013 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 11:21:28 | Xem tất
Nhảy hố......Víuuuuuuuuu..... Bùm.
Hì hì. QUÂN NHÂN + CẦM THÚ =>> vừa nhìn thấy 2 chữ này mắt đã long lanh tay run run. Ôi... lại 1 soái ca nữa xuất hiện...
Văn án hay quá

Có biết hay không?

Trong những tháng năm dài đằng đẵng, em vẫn luôn chờ anh đến tìm em.

Chờ đến khi anh phải thừa nhận rằng: Đó chính là tình yêu, không phải là phút nông nổi của tuổi trẻ, cũng chẳng phải là con thiêu thân lao đầu vào lửa

Phi công. Tuyệt thật.
e kết nữ chính cá tính kiên cường, dám yêu dám hận.

Thanks ss Lin vs Thỏ.
Ôm ôm... Fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 11:45:53 | Xem tất
vào ủng hộ Lin xinh đẹp và Thỏ dễ thương một phát :)

Trước khi đọc truyện cho Ma "chê" vài lời :))

1. Trang trí phần giới thiệu tổng thể nhìn đẹp, đập vào mắt là cái poster đẹp ghê gớm (Ma đặc biệt thích mấy cái poster nhà Lin, nhìn xuống phía dưới người tạo - nyan_neko, idol poster của Ma đây).

2. "Lời người post" hấp dẫn, cuốn hút quá (giới thiệu mà toàn tập hợp những thứ Ma thích ko hà) - "muốn gì có đó" - kiểu như đọc 1 cuốn này mà được khuyến mãi thêm 9 cuốn khác ấy nhỉ ;))

3. Nghe tên tác phẩm đã lâu + tên tác giả Ma yêu thích = thanks Lin, Thỏ, DinhDinh đẽ đem em nó về đây *mừng muốn rơi nước mắt*

"Chê" xong rồi, đi đọc truyện đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách