Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Lá Rơi Không Vết | Giản Ám (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-12-2012 23:23:38 | Xem tất
Bân đầu ko nghe lời chủ thớt mình không kiếm khăn giấy, đến lúc khóc ướt hết mặt mũi mới lò dò đi tìm :(. Đọc truyện thấy cảm động trước tình cảm của vợ chồng chị TB dành cho chị Tư Doanh và thương chị với anh Tiếu Hoan quá. Nếu có kiếp sau mong chị sống thật hạnh phúc.
Cảm ơn editor và bạn p3104 đã mang đến cho mọi người một câu truyện hết sức cảm động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 00:25:07 | Xem tất
Trailer của "Lá rơi ko vết" do fan làm

Hồ Ca – Tiếu Hoan
Lưu Thi Thi – Trình Tư Doanh

http://www.youtube.com/watch?v=I5n0KzIwj0o

Bình luận

thích thế  Đăng lúc 12-8-2013 11:07 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 11:35:22 | Xem tất
hu hu hu, cái tội ko đọc cảnh báo trước khi đọc truyện để rồi đang đọc phải chạy đi kiếm giấy vì khóc mờ cả mắt
cảm thấy nam chính nữ chính rất đáng thương, anh chỉ vì muốn thành danh nên cưới chị nhưng cứ nghĩ rằng ko yêu chị mà chỉ vì trách nhiệm và nợ chị mọi thứ. Còn chị thì rất yêu anh nên đồng ý gả cho anh, nhưng lại quá cam chịu và ngu ngốc đến nỗi biết mình bệnh nên muốn rời xa anh. Haiz, chẳng biết là ai đúng ai sai ở đây cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 19:43:50 Từ di động | Xem tất
Đọc chuyện này ta khóc thảm luôn ý, hức hức thương TD vô cùng, nước mắt cứ tràn ra vậy á. Đời người ngắn ngủi, thoáng một chút là thay đổi như gió cuốn là khô vậy. Hức hức.
Đọc mà chỉ muốn xong phi cho tên TH một trận, giận điên lên được ấy.
Cảm ơn bạn đã post truyện

Bình luận

hi dù sao cũng end rồi mình cũng chỉ đoán thôi c :P  Đăng lúc 27-9-2014 05:26 PM
đừng có tin tưởng quá thế chứ, cùng lắm thì ngày giỗ tới thăm mộ thôi, chưa chưa chắc gì đâu em ạ  Đăng lúc 27-9-2014 04:47 PM
cũng chỉ là...phát tiết, tim ảnh ko iu đc ai  Đăng lúc 27-9-2014 09:57 AM
chưa chắc cô độc cả đời đâu em, đàn ông mà  Đăng lúc 27-9-2014 08:53 AM
đúng là đâng đời sau này sống cả đời cô độc  Đăng lúc 27-9-2014 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 14:59:06 | Xem tất
Truyện này buồn quá
Với những người yêu thương mình mà không biết quý trọng, khi mất đi rồi sẽ không còn cơ hội nữa.
Nói ra được thì dễ nhưng làm được mới khó.
Giọng văn rất đơn giản, nhẹ nhàng, nhưng càng đọc mình càng khóc Đọc đi đọc lại hai ba lần vẫn còn nguyên cảm giác đó.
Không hiểu vì sao TD lại cứ phải nhẫn nhịn yêu TH như thế, là mình mình bỏ.
Nhưng rồi đọc lần thứ hai, thứ ba cảm thấy thấm dần hơn với câu chuyện.
TD yêu TH nhiều quá, nhiều hơn cả bản thân mất rồi, nên nếu rời đi từ sớm chẳng phải là tâm hồn đã chết từ lúc đó rồi sao...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2014 01:20:50 | Xem tất
Truyện cảm động ,cảm động đến mức làm một kẻ vô tâm vô tính như mình cũng phải rơi nước mắt
“Người vì yêu mà yêu, là thần; người vì được yêu mà yêu, là người!”
Tiếu Hoan cuối cùng mới nhận ra tình yêu của mình ,chỉ là , nó vẫn muộn màng...
Có thể anh đã yêu cô từ trước đó, nhưng anh không hiểu thấu, có thể suy nghĩ ''vào phòng'' thực ra là cách để anh ta bộc lộ tình cảm với vợ, nhưng con người thô lỗ ấy vẫn vĩnh viễn nợ Tư Doanh, không phải tiền bạc, chỉ là YÊU ,là Tiếc Nuối cả cuộc đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2014 14:56:57 | Xem tất
em thấy rõ là ghi chữ SE

E thấy  rõ là như thế, nhưng vẫn muốn đọc, vì truyện chị mang về chắc chắn sẽ có ý nghĩa và vì chị cũng giống em là người ko thix SE...

Em cũng nghĩ, chỉ có 3 chương, có khóc thì cũng là tốn 1 tý nước mắt...

Nhưng em sai rồi, em chưa từng đọc truyện rồi khóc nấc nhưng hnay thì...

Truyện buồn, nhưng lại rất hay, Tư Doanh thật tốt, vì có 1 người bạn như Tiểu Bắc

Tình bạn như thế, sống 1 đời khỏe mạnh, cũng chưa chắc gì có được

Em ko rõ, tới cuối cùng, Tiếu có thật sự yêu TD không, những gì anh ta làm, có bao nhiêu là tình yêu và bao nhiêu là bù đắp

Nhưng với TD, dường như một câu
Anh yêu Em, Tư Doanh

Như thế có lẽ đã quá đủ rồi

Thật sự.. với Tư Doanh như thế cũng đủ lắm rồi

Cả đời này, xuân có mấy độ

à...nhưng đọc tới cuối truyện, em cảm thấy có lẽ cái chết của Tư Doanh cũng là 1 loại hạnh phúc, liệu rằng nếu TD không bịnh tật thì Tiếu có quay đầu nhìn cô?

Hay cả đời, cô phải sống với 1 người thơ ơ...

chị @y.nhu rửa mắt đi

Bình luận

qua rồi đó, haha  Đăng lúc 6-10-2014 10:47 AM
qa nhanh đê.  Đăng lúc 6-10-2014 10:46 AM
á cái đó thôi để ta qua tường nhà cô nhé  Đăng lúc 6-10-2014 10:45 AM
tính qua tường thím @quymocsung viết cho đỡ tốn tìn tn, thím ấy khóa tường! Khổ tâmT^T  Đăng lúc 6-10-2014 10:43 AM
dạ c ngụ ngon :*  Đăng lúc 5-10-2014 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách