Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ALin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kinh Niên Lưu Ảnh | Như Thị Phi Nghênh (HOÀN) Bổ sung EBOOK trang 23

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 2-12-2017 09:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã edit, mình bắt đầu đọc truyện đây.

Bình luận

Cảm ơn dấu răng của bạn :))  Đăng lúc 5-12-2017 07:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 4-12-2017 22:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện nhẹ nhàng, hoài niệm tình cảm đầu đời và kết thúc thiệt dễ thương, lâu rồi mới vào lại Kites, mình lại được đọc câu chuyện mà bạn phải dành nhiều thời gian, công sức để dịch và edit. Mình cảm ơn bạn đã mang đến câu chuyện đáng yêu này, bạn đã làm một công việc tuyệt vời ! Chúc bạn sẽ thành công hơn, tiếp tục niềm đam mê dịch truyện này ! Ủng hộ 2 tay 2 chân ạ !

Bình luận

Cảm ơn bạn, iêu quá nhèo :]  Đăng lúc 5-12-2017 07:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 5-12-2017 10:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Vào thấy truyện hoàn cứ ấn vào, không ngờ thu hút thế, đọc một lèo hết luôn. Đọc truyện cũng thấy mình đâu đó trong truyện. Năm lớp 12, cũng thích thầm, lúc thi đại học xong cũng đã tỏ tình, nhưng không được may mắn như A Lăng, bạn ý không thích mình nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ L* x1 ~( E4 V& ]- D$ J+ M9 R3 ~/ h
Cám ơn bạn, mình rất thích những truyện thanh xuân vườn trường, mong chờ những tác phẩm tiếp theo của bạn!

Bình luận

Cảm ơn bạn nhìu, moamoa: 3  Đăng lúc 5-12-2017 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 22-12-2017 08:58:57 | Chỉ xem của tác giả
Kinh niên lưu ảnh - một bộ truyện hết sức nhẹ nhàng, nhưng vẫn làm người đọc lắng đọng và suy nghĩ - ít nhất là mình .
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 r2 g7 W; r6 e0 z, ^0 T* r/ d
©2024 Kites.vn | All rights reserved( c* O2 q/ X* S2 R
Cảm thấy thật may mắn vì truyện kết thúc HE, nếu như SE có thể sẽ lưu giữ trong tim người đọc, nhưng mà chắc đau lắm, nên vẫn rất mừng vì Nhược Lăng và Chung Khi cuối cùng sau 12 năm vẫn chờ đợi được để ở bên nhau. Cảm giác đồng cảnh ngộ vô cùng với 2 nhân vật chính, nhất là với Triển Nhược Lăng - khi biết người mình thầm thích ra nước ngoài. Mà còn không thể biết bao giờ về, liệu có về hay không. Hay liệu có nhớ tới bản thân mình hay không?! Ơ, buồn chứ, kiểu đắng nghẹn trong lòng luôn ý.
5 Y/ [0 p. y3 Q( a& R$ P* W©2024 Kites.vn | All rights reserved
) N$ @! V4 q' |' `- A% F©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hay khi họp lớp, Nhược Lăng thỉnh thoảng ngước nhìn trộm Chung Khi, mình cũng hoàn toàn hiểu. Huhu đôi mắt chỉ biết dính chặt vào người ấy. Cũng hiểu tình cảnh biết vậy nói ra ý tứ sớm thì tốt biết bao của Chung Khi, nếu nói ra sớm có lẽ sẽ không bỏ lỡ nhiều thời gian như vậy. Nhưng số mình đen quá lại cũng không dũng cảm như Nhược Lăng, Nhược Lăng còn dám viết mail, dù nghĩ Chung Lăng không đọc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* F" G; q; ^6 @, G9 ~' P& r4 B& p
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ q; \  w7 F0 L. ?1 A
Dù sao thì thật may, thật mừng, thật vui vì sau bao năm có một kết thúc viên mãn cùng em bé Chung Nhược. Cảm ơn bạn ALin đã dịch bộ truyện tuyệt vời này, mong chờ những bộ truyện khác do bạn dịch. Ủng hộ bạn nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
 Tác giả| Đăng lúc 22-12-2017 09:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Mews gửi lúc 22-12-2017 08:58 AM
; X; F% V7 e" A% ~& {8 r" A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Kinh niên lưu ảnh - một bộ truyện hết sức nhẹ nhàng, nhưng vẫn làm ngư ...

Cảm ơn bạn ủng hộ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) a7 j' z  p* l1 I9 g
Hồi đi học mình cũng để ý... nhiều người lắm. Sau rồi những người mình để ý, ai cũng thành hoa có chậu hết, còn mỗi mình bơ vơ :3
©2024 Kites.vn | 7 {7 \- u; [3 [+ G! F9 ~All rights reserved
Số mình chắc không rời được mấy truyện yêu thầm, có khi 14/2 tới mình lại mở tiếp một hố yêu thầm nữa á, chưa biết được. Mong bạn tiếp tục ủng hộ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 5-1-2018 17:34:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch và làm ebook để tụi mình có cơ hội đọc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- j. b) \. h) K- x6 t
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 17-1-2018 00:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã tải ebook về để đọc quyển này vài tuần trước và giờ lúc 12h khuya lại ngồi nghiền ngẫm những đoạn mình thích một lần nữa.
©2024 Kites.vn | ; `, e" V3 U- [; s. J% \All rights reserved
Một bộ truyện rất hay, đơn giản, dung dị, nhẹ nhàng mà tràn đầy yêu thương, khiến con người ta như hòa mình vào tình yêu của 2 con người yêu nhau nhưng phải rất lâu mới được bên nhau.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  A0 g% F* g9 z5 s; q( x+ ~
Cảm ơn bạn đã dịch truyện này nhé, thật sự rất mượt mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 19-1-2018 14:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi đọc truyện này cách đây 1 tháng, tim thấy ngâm ngẩm đau, dù đọc rất nhiều truyện ngược tàn tạ mà không khóc, đến truyện này khóc, cả thanh xuân sống đúng nghĩa của sống là yêu và chờ đợi một người, lấy đó làm động lực cho mình cống hiến, từng trang đời của mình có ý nghĩa, không phải nói câu giá như...gì đó để xứng đáng với người đó. Quả là rất đáng để đc trân trọng.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tranthithuylam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 25-4-2018 21:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay vô tình đọc được review trên một diễn đàn thấy khen hay quá nên mình tìm của chính chủ đọc đây ^^

Bình luận

Mong bạn đọc xong cũng cho mình ít review nha, thanks bạn!!!  Đăng lúc 26-4-2018 07:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 1-5-2018 16:39:42 | Chỉ xem của tác giả
AnTinh gửi lúc 25-4-2018 09:08 PM
2 [) z  ?1 y" i- n( K1 {8 J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm nay vô tình đọc được review trên một diễn đàn thấy khen hay quá nên mình tìm c ...

Oa oa review cùi mía nên chắc không dám review quá chắc chỉ vài dòng chia sẻ cảm nghĩ của mình thôi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách