Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Khi Lướt Qua Nhau | Sênh Ly (Gỡ link down ebook)

[Lấy địa chỉ]
781#
Đăng lúc 29-12-2012 01:23:28 | Chỉ xem của tác giả
mình là đọc giả mới của Kite.... đã đọc truyện này òi, nhưng đây là lần đầu tiên comment. Tuy rằng truyện này phát triển hơi chậm và cũng không có cao trào và khiến người đọc bị đau tim, nhưng rất đáng de7639 đọc vì nó mà mình có thể hồi tưởng lại những kỉ niệm đã qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

782#
Đăng lúc 29-12-2012 01:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng chờ được truyện hoàn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' D4 S% n+ l5 @: o8 Y% n
Hồi hộp ghê, rất muốn biết tâm sự của ang Lập.
©2024 Kites.vn | & q! w. H& A8 I; n; {All rights reserved
Cám ơn các cô nhé ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

783#
Đăng lúc 29-12-2012 01:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này mà cảm giác như đang được xem một cuốn phim chậm rãi về tuổi học trò của mình. Ngày xưa cũng từng như cô ấy, cũng thầm mến một người con trai mà chỉ cần được nhìn thấy người ấy thôi cũng cảm thấy hạnh phúc lắm rồi. Nhưng bởi là truyện nên 2 người có kết thúc HE còn ở đời thực, đã vô tình lướt qua nhau mất rồi.

Bình luận

chính vì vậy tác giả đã nói là viết câu chuyện này để thành toàn cho giấc mộng của mình cũng như bao người yêu thâm đó bạn :)  Đăng lúc 29-12-2012 02:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

784#
Đăng lúc 29-12-2012 02:14:18 | Chỉ xem của tác giả
Lướt qua nhau 10 năm, bỏ lỡ nhau 10 năm
- C1 p. I% D# s* r9 u! j©2024 Kites.vn | All rights reserved
May mắn thay vẫn tìm lại được nhau
©2024 Kites.vn | 9 q) Q& e; d4 \  qAll rights reserved
Vẫn có một cái kết hạnh phúc ^_^
6 p! D7 f: `8 L9 m: i% V©2024 Kites.vn | All rights reserved
Khi còn nhỏ chưa biết thế nào là yêu thích, chỉ biết trong lòng dường như có một bóng dáng nào đó ngày ngày trở nên rõ ràng trong tim ^_^
©2024 Kites.vn | All rights reserved! m  `4 O- j/ }  [! i' l' `& t3 N
Cảm ơn Lin, Thỏ Dương, 1 bộ truyện hay, nhiều cảm xúc xD
©2024 Kites.vn |   o: P# v# w9 K2 l1 A" A: DAll rights reserved
Chúc Lin sức khỏe thật tốt, tinh thần thật cao để đào hố mới
©2024 Kites.vn | % V4 ~6 h0 P7 {  {5 c. E1 B  p+ oAll rights reserved
nay hốt được ối tàu ngầm nhé hí hí
©2024 Kites.vn | ( @, E- {; k; E2 C- W# R+ Z: sAll rights reserved

Bình luận

dã man tóa, thức giờ độc =)) mà áon hiều tàu ngầm nhở, lên 20 page rùi O_o  Đăng lúc 29-12-2012 06:37 PM
K phải là chưa ngủ mà giờ đó là mới thức sis :)  Đăng lúc 29-12-2012 07:50 AM
chưa ngủ sao Lin? ngủ mau ngủ mau "kéo lên giường"  Đăng lúc 29-12-2012 03:15 AM
Em cám ơn sis :)  Đăng lúc 29-12-2012 03:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

785#
Đăng lúc 29-12-2012 02:23:34 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn đã edit.Trong cuộc sống ai cũng trải qua một mối tình lặng thầm  nhưng không phải ai cũng may mắn để nhận được kết quả mĩ mãn . Ta có thể đi lướt qua rất nhiều người, và có thể sẽ mãi nhớ đến họ, nhưng có thể vươn tay ra kịp lúc để nắm bắt thì không phải ai cũng làm được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

786#
Đăng lúc 29-12-2012 03:53:51 | Chỉ xem của tác giả
Mọi ngày vẫn làm silent mem, đến hôm nay truyện hoàn mới dám bộc lộ cảm xúc :)). Cảm ơn các bạn đã edit. Truyện đọc nhẹ nhàng, sâu lắng, làm mình nhớ đến tình yêu gà bông của mình. Có lẽ ai cũng trải qua một mối tình lặng thầm như NN, nhưng không phải ai cũng may mắn để nhận được kết quả mĩ mãn như cô ấy. Ta có thể đi lướt qua rất nhiều người, và có thể sẽ mãi nhớ đến họ, nhưng có thể vươn tay ra kịp lúc để nắm bắt thì không phải ai cũng làm được. Nhưng mình nghĩ là chẳng ai hối tiếc tình cảm đã trao đi đó cả. "Đôi khi người ta hứa mà chẳng hiểu mình hứa cái gì. Song người ta vẫn giữ lời hứa bằng bất cứ giá nào. Đó chính là tình yêu."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

787#
Đăng lúc 29-12-2012 04:08:48 | Chỉ xem của tác giả
Truyện khá nhẹ nhàng, nữ 9 yêu nhưng vì sự tự ty è dè của mình mà bỏ lỡ nam 9 đến mấy năm, trong truyện mình có đều tiếc nuối là k nói nhìu phân tích tâm lý của nam 9 nhìu, hình như hồi cấp 3 a cũng đã thik chị thì phải, nhưng sao a lại cũng k tỏ tình hay gì! Nhưng cuối cùng 2 người cũng đến đc với nhau cũng k bỏ lỡ vậy là quá tốt r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

788#
Đăng lúc 29-12-2012 05:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Anh là một người con trai như thế, cứng nhắc, không thích giao du, đượm vẻ u buồn, nhưng vô cùng tài năng…
©2024 Kites.vn | + t7 j- g% a$ dAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved# V$ P# e6 ?$ O2 N' e
Mười năm trước, Tống Giai Nam có gương mặt thanh tú, tính tình ôn hòa…
©2024 Kites.vn | 5 d  n3 p& R9 Q  bAll rights reserved
% L+ G- k! e" ~/ s& j# K7 U* W  j©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lúc trước, đối với anh, cô luôn cho rằng tình yêu của mình, xa ngàn dặm. Nhưng sau này, đối với anh, cô dần dần tin tưởng, trên thực tế tình yêu của mình đã sớm chạm đến trái tim anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

789#
Đăng lúc 29-12-2012 07:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà. Dạo này các bạn Translator/Editor đi bắt tàu ngầm nhiều quá nên đành nổi lên thôi.
©2024 Kites.vn | 0 P. g1 O  f% }9 w# hAll rights reserved
Cám ơn bạn rất nhiều. Truyện đọc rất cảm động, khiến mình rất lưu luyến nhớ mãi về thuở ban đầu ngây ngô ấy...Đọc truyện, chợt ngẫm nghĩ không biết có ai ngầm để ý mình mà k bày tỏ như ngay như hai bạn chính k nhỉ...để nằm gác chân lên trán tự kỷ xem...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

790#
Đăng lúc 29-12-2012 07:16:56 | Chỉ xem của tác giả
thế là đã hoàn rồi ư :) từ nay ko được gặp anh lập với c nam nữa rồi. Một câu chuyện nhẹ nhàng đi vào lòng người , mình thích lắm nên mình ngồi hóng ebook nhé, dow về để dành đọc lại cho thấm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& x/ W- L6 ]. s' y
Thanks mọi người nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách