Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-5-2013 06:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ các bạn nhé.

Bé Hi Duệ thật dễ thương, mà truyện có HE ko vậy các  bạn, nghe nói nam9 ko đc tốt  thì phải ???

200 ký tự, 200 ký tự, 200 ký tự, 200 ký tự, 200 ký tự

Bình luận

Pim
cố gắng lết cho hơn 200 kí tự bạn nhé =)). cảm ơn b :D>  Đăng lúc 21-5-2013 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-5-2013 07:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này rất dễ thương, mình đã chú ý nó ngay từ đầu khi nó vừa đứng trong top quý của Tấn Giang. Giờ thì đang đứng hạng 5 trong top nửa năm đấy hihi.

Cám ơn hai bạn đã đào hố nhé.

Bình luận

thế xong cái này các nàng có định làm Đoạt Tử ko? Thấy rating view cũng cao đấy  Đăng lúc 2-6-2013 07:18 PM
Pim
hehe. thằng bé trong truyện này đáng yêu thôi rồi :"> thường xuyên ghé chơi bạn nhé. hiu hiu :D.  Đăng lúc 21-5-2013 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-5-2013 07:50:42 | Chỉ xem của tác giả
Văn án truyện rất hấp dẫn. Nhưng đúng là lòng tham vô đáy. Cô Pim định đục lỗ box văn học hay sao mà đào hố lỗ chỗ thế này? Đi đâu cũng gặp hết Ấy dà tôi biết là các cô chăm chỉ, sức khỏe như trâu rồi. Cơ mà đừng tham quá ấy nhé, kẻo ngất ra đấy thì to truyện.
Nhân tiện tôi vẫn luôn mở rộng cánh cửa, xếp lốt chờ được làm ebook cho truyện của cô đó nhá

Bình luận

Pim
ok, vậy tôi nhờ cả vào cô :D.  Đăng lúc 21-5-2013 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-5-2013 09:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem ra hôm nay cha muốn tự đưa mình đi học, Lục Hi Duệ khá là sợ Lục Cảnh Diệu nên vội vội vàng vàng giải quyết xong bát cháo, với lấy cặp sách: "No rồi."

-> E nghĩ các ss nên sửa lại là "No rồi ạ" hoặc "Con no rồi". Nghe như vậy lễ phép, hợp với ngữ cảnh, dễ thương hơn. Chứ  "No rồi: nghe khá là cộc lốc ạ.

"Tần tiểu. thư vừa mới về nước sao?" Người đối diện vừa quan sát cô vừa hỏi.

Ôi, mới chương đầu thôi mà em đã yêu thằng cu trúng thưởng này lắm rồi, đáng yêu thế cơ. Trẻ con, dễ thương

thật, copy bài bạn là một nét văn hóa nhưng copy sai là cả một thảm họa =)).

Em rất thích hình tượng của anh LCD, rất bá đạo, rất cuốn hút, mỗi tội mê gái quá, có con mà còn đi hẹn hò, xí.

Cơ mà mọi người đừng ném đá em, em không thích hình tượng bây giờ của chị TDK đâu :((.Uớc gì chị về giảm cân

để trở thành hoa khôi như ngày xưa. Sao người đẹp sẵn như thế mà lại thay đổi theo chiều hướng tiêu cực vậy chị ơi?

Có khi nào TDK là bạn thân/chị/em/dì của chị nữ chính không nhể?Tại chương đầu mà k lẽ lộ diện hết rồi ư?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-5-2013 09:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Đọc văn án thấy dễ thương quá!
Cám ơn Pim nhé! Không biết TDK có phải là nữ chính không?
Tiểu Duệ đáng yêu quá <3 .
Ủng hộ nhiệt tình. Truyện nào có mấy nhóc thế này là mình kết lắm. :)))))

Bình luận

Pim
TDK là nữ chính bạn nhé :D  Đăng lúc 21-5-2013 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-5-2013 10:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Hê hê, lại truyện hài. Lòng tham đọc còn chưa xong đã lon ton nghía tới hố này. Khổ thân con bé. Dnay nhà nhìu truyện chất quá, cái Favorite của mềnh phải nói là add add add và add liên tục.
Ủng hộ hai cô.

@Pim: c đợi Mông cổ hoàn rùi mới nhảy hố. Pim fighting (dnay đang ghiền thêu tranh hị hị)

Bình luận

Pim
em chờ truyện c hoàn mà nó lâu quá :(( huhu  Đăng lúc 21-5-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 21-5-2013 10:25:07 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Pim lại đào thêm 1 hố nữa
Thật sự là bạn quá là chăm chỉ và nhiệt tình đó Pim à
Ngưỡng mộ và cảm ơn bạn nhiều lắm lắm
Cuối năm nên tổ chức một giải hàng năm VUA  ĐÀO HỐ
Mềnh xin đề cử bạn lun
Đi đâu cũng thấy hố của bạn trong box

Bình luận

Pim
ý mình là tép riu thôi :"> cũng nhờ mọi ng` làm chung mòa :">  Đăng lúc 21-5-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-5-2013 10:35:17 | Chỉ xem của tác giả
không phải chị cố tình tăng cân để lừa mọi người đấy chứ??
một thời là hoa khôi sao mà phát phì rồi vẫn tỉnh như ruồi thế
anh LND này mất điểm ngay từ khi gặp mặt rồi

Bình luận

Pim
cô cứ đọc đi rồi hồi sau sẽ rõ =))  Đăng lúc 21-5-2013 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-5-2013 12:01:04 | Chỉ xem của tác giả
Em nè em nè chị....{:305:}{:305:}

Chị lại đào hố sâu  mới sau khi chôn xong anh Trạch đáng yêu lòi mắt {:262:}{:262:}
Em đọc qua văn án thấy nội dung chuyện lày hơi bị lạ, nữ 9 chưa thấy giới thiệu gì! Ẩn dật quá {:313:}{:313:}
Cơ mà em hóng thì là hóng thế chứ chắc cũng chị ủng hộ chay tinh thần chị bằng mấy câu Chém gió kiểu này thôi! Tại năm nay em thì rồi, giờ mà lao đầu xuống hố sâu thì chết khó coi lắm :v.
Mong là trong khoảng thời gian tạm coi là dài đối với em thì chị ngày nào cũng bỏ tý cát xuống hố cho mau đầy để mí tháng nữa em lao xuống thì địa hình vừa đẹp để hạ cánh  

P/s: Mấy ngày này viết lưa bút nhiều quá nên hôm nay chém gió trên đất chị không sợ Sh!t chó bay vào mồm!!!
Câu trang trong lưu bút nhiều quen nên giờ gió muốn lặng mà tay chẳng dừng

Thôi, dù sao bài viết này tóm lại mấy ý là *Tung bông* mừng hố chị và đánh dấu sự hóng hớt của em {:292:}{:292:}........Thân ♥

Bình luận

Yep ss :3  Đăng lúc 21-5-2013 07:19 PM
Pim
Hừm! Cô thi cử cho tốt rồi xuống đây hehe  Đăng lúc 21-5-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-5-2013 12:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Thấy hố mới của Pim và Hina mình nhảy luôn dù hố bên kia của Pim vẫn thăm thẳm.
Nếu nhân vật nữ chính là chị Kiều mập ù này thì sẽ gay cấn lắm đây.{:291:}
Mình đặt gạch ủng hộ 2 bạn,chúc hố luôn đông khách,{:290:}{:290:}Pim đừng bỏ rơi hố bên kia nhé.

Bình luận

Pim
cảm ơn b đã ủng hộ :D.  Đăng lúc 21-5-2013 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách