Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hạnh Phúc Tình Yêu Cõi Bờ Bên Ấy | Xuân Thập Tam Thiếu (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 10-4-2014 23:04:57 | Xem tất

Cẩm Phong đã mua bản quyền của “Hạnh phúc tình yêu cõi bờ bên ấy”, mọi người nhớ mua ủng hộ khi sách xuất bản nhé!

bạn nào yêu thích tác giả Xuân Thập Tam Thiếu thì vào ĐÂY nhé ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2014 22:47:06 | Xem tất
Chị ơi, bữa em lên facebook XTTT mà chị lập à chị nói truyện này tác giả có viết HE, vậy chị có edit bản HE không ạ?
Đọc xong truyện này thấy rất buồn, buồn ơi nếu biết SE em sẽ không đọc đâu
Cám ơn chị đã post 1 truyện hay như vậy ^^

Bình luận

Ko em à  Đăng lúc 24-4-2014 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2014 00:24:46 | Xem tất
chào bạn! cảm ơn bạn đã chia sẻ cuốn truyện này cho chúng mình. như bao độc giả khác khi đọc những dòng chữ ấm áp chứa đựng tình cảm nhẹ nhàn đời thường như thế, mình nghĩ đây sẽ là kết thúc có hậu. song, dù cuối cùng nó không như mình mong muốn nhưng mình cũng không hối hân khi đọc truyện này. câu chuyện này kể cho mình một tình yêu ấm áp của một chàng trai không còn trẻ, với những áp đặt như một trưởng bối mà không phải của một người yêu, đó là cách thể hiện tình yêu của anh, một cách trực tiếp mà chính chắng như chính con người anh. nhưng đáng tiết là người vợ của anh còn quá trẻ để tiếp nhận, tuy cuối cùng chị vẫn trở thành một người phụ nữ trưởng thành nhưng với mình nó đã không trọn vẹn. mình ước dù trong giấc mơ của chị, anh vẫn hãy xuất hiện, dẫn dắt chị trở nên mạnh mẽ hơn. đúng là mình mong muốn truyện có hậu nhưng nếu vậy thì tên truyện nên thay đổi thôi. tình yêu có muôn hình vạn trạng, không ai có thể tưởng tượng hay phản đối việc đó, cũng như tình yêu của anh chị. dù là chia cắt vĩnh viễn thì nó cũng vẫn hiện hữu, mang lại điều mình muốn cho người ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách