Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Em Là Tất Cả Những Gì Anh Khao Khát | Tùy Hầu Châu *Thông báo thời gian xuất bản #527*

[Lấy địa chỉ]
531#
Đăng lúc 3-1-2015 14:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Tèn ten!!!!
$ B, u, R$ e' F©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 {- @5 E1 l8 b9 P5 ?5 `/ m
Mấy bữa vừa rồi bận quá nên không đi lùng được, hôm nay nhân dịp tình cờ có cô bạn rủ rê lên Đinh Lễ nên "anh" nhất quyết tung chăn tung gối chường mặt ra đường và đã rinh được "em nó" về. Khoe tí làm màu :-P
©2024 Kites.vn | # a5 `4 T: n$ i- ]& U$ t4 W& ~2 @$ Z! NAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved' Q$ R. Q# h; x$ _6 [
Đọc mấy phần ngoại truyện dễ thương, lời cuối sách của tác giả cũng có cảm giác "ấm áp" như câu chuyện này vậy. Năm mới vui vẻ, và say thanks to the translator!
©2024 Kites.vn | 1 l% O7 Y7 C7 ?6 {. R9 _4 XAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 L, p4 H/ w% a9 Y& T

Bình luận

Cảm ơn bạn luôn ủng hộ mình :D :*  Đăng lúc 4-1-2015 06:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

532#
Đăng lúc 5-1-2015 18:48:00 | Chỉ xem của tác giả
CỐ ĐỌC...ĐỌCĐỌCBÂY GIỜ THÌ ANH ẤY CŨNG KHÔNG THỂ LỪA MÌNH ĐƯỢC NỮA RỒI. KHÀ KHÀ...CÓ 01 NỤ HÔN.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

533#
Đăng lúc 5-1-2015 21:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Một đợt tìm truyện mới để đọc, vào đúng topic "Em là tất cả những gì anh khao khát" của bạn Tô. Đọc xong văn án mình kết lắm nhưng lại thấy sắp xuất bản nên cắn răng nhịn không đọc chờ sách. Số mình cũng may, lúc biết và đợi truyện thì cũng chỉ tầm 2 tháng.
' t0 p0 R8 g/ e/ o( b# g* c/ l8 Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm VV chính thức cho em ý lên kệ, mình cũng rước ngay 1 quyển về nhà. Quả thực, mình kết anh Quý Đông Đình lắm luôn. Kể từ sau đợt đọc "Hãy nhắm mắt khi anh đến" của Đinh Mặc, giờ mới gặp lại 1 zai chảnh, kiêu sa, tự tin, "hâm hâm" như anh Quý. Đọc cái đoạn anh ý nghe chị Hứa gọi tên người yêu cũ xong đẩy chị Hứa ra, sáng hôm sau đến sân bay ngồi đợi chị Hứa gọi mà cười không khép miệng được.
©2024 Kites.vn | 9 R; R( Z1 n6 {6 M9 QAll rights reserved
Hay như đoạn anh thấy Thẩm Hoành nhắn tin cho chị Hứa, anh chụp ảnh đôi xong gửi cho Thẩm Hoành với dòng: "Em yêu rồi. Chúc mừng em đi". Thậm chí đoạn chị Hứa hỏi "Người yêu ai mà đẹp trai thế này?" xong anh ý đáp lại "Của em đấy!", anh Quý Đông Đình khiến mình phải bó tay vì sự tự tin, ngạo mãn nhưng đáng yêu của anh luôn.
©2024 Kites.vn | - s' T  v- Q7 P: D; [0 E4 {All rights reserved
Đoạn sau khi anh chị tạm thời chia tay, mình thấy cũng hợp lý. Lúc đó 2 người dường như không hoàn toàn có sự tin tưởng lẫn nhau, anh Quý cũng còn những suy nghĩ trẻ con, bồng bột. Tình yêu của họ đúng như Hứa Hứa nói, dù anh có thể giúp cô vượt qua chuyện chửa ngoài dạ con nhưng sau 2 người cãi nhau có thể vẫn sẽ dẫn tới chia tay. Lần trùng phùng sau đó, cả hai đều thấu hiểu lẫn nhau, có thời gian để suy nghĩ kỹ lưỡng về mối quan hệ, tình cảm mà họ dành cho nhau.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% U) A; P5 G; P, t' d( G% }# r
Ngoại truyện về bé Quý Khai Nhan cũng rất đáng yêu. Nghe cậu bé miêu tả về gia đình, từ bố, mẹ, đến con chó mình đều thích. Tiếc là hình như sách xuất bản không có đoạn Khai Nhan "khao" Thẩm Hoành xong nói "It's on me" như trong ngoại truyện bạn Tô "xì poi" trước đó trong topic nhỉ Mình thấy cả đoạn anh Quý gửi ảnh chụp ở Nam Cực qua bluetooth cũng không có. Hình như bị lược mất.
©2024 Kites.vn | 2 k; H/ P) v& B0 B( CAll rights reserved
Đọc xong lâu lắm rồi mà đến giờ mình vẫn đặt quyển này ở đầu giường. Cứ buồn buồn lại lấy ra đọc lại mấy đoạn dễ thương của Kingsley toàn năng chị Hứa sướng ghê cơ. Được gả vào nhà mà chồng yêu, mẹ chồng dễ tính, dễ gần. Lại còn sinh được 2 đứa con quá đáng yêu. Con trai thì bá đạo trong phát ngôn như bố

Bình luận

Có thể là tác giả khi làm sách đã cắt đi. T dịch cho nhà xuất bản theo bản của tác giả gửi thôi cậu :)  Đăng lúc 6-1-2015 06:44 PM
Bạn Tô cho tớ hỏi, đoạn "it's on me" Khai Nhan nói ý, sao lại không có trong bản sách nhỉ :(  Đăng lúc 6-1-2015 06:41 PM
Cảm ơn bạn nhiều nhé :* ^^  Đăng lúc 5-1-2015 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

534#
Đăng lúc 10-2-2015 00:29:45 | Chỉ xem của tác giả
bmwx1ilu gửi lúc 2-2-2014 02:00 PM
©2024 Kites.vn | 7 Y6 T7 m7 b2 C; QAll rights reserved
Chương 1

hay quá , ngọt ngào ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

535#
Đăng lúc 8-3-2015 20:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ mới có tip vậy bạn ơi, mình ở nước ngoài nên khg mua được sách. Ước gì nhà xuất bản bán sách cho đọc on line - Ghiền quá đi

Bình luận

Một tháng nữa t sẽ up nhé :D  Đăng lúc 8-3-2015 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

536#
Đăng lúc 8-3-2015 20:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Rất cám ơn bạn cho hay, mừng quá vì sẽ có típ nhưng cũng đành chờ thêm 1 tháng nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

537#
Đăng lúc 25-5-2015 10:55:41 | Chỉ xem của tác giả
Truyện chắc ra lâu lâu rồi mà giờ mình mới đọc. Đọc tới đoạn buồn của anh chị mà tâm trạng mình hôm nay cũng buồn theo. Đã tính tới việc ra hiệu sách rinh anh chị í về nhà để mỗi khi mệt mỏi lại mở đoạn anh chị đốp chát nhau ra đọc cho vui. Mê anh Kingsley quá cơ, nhưng cứ thấy tháp thoáng anh Bạc Cận Ngôn ẩn hiện đâu đó trong anh zai này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

538#
Đăng lúc 28-5-2015 22:07:11 | Chỉ xem của tác giả
theo truyện từ đâu, rồi chờ xuất bản, xb rồi, chạy ngay đi mua sách
: ~* R& B1 }1 W3 E8 h& f3 z! G©2024 Kites.vn | All rights reserved
nhưng vì bận quá,nào có dàm lại gần em nó, h rảnh rỗi, cảm thấy điều tuyệt vời nhất mùa hè này chính là buổi tối, nằm điều hòa, đọc truyện, tự vui, tự buồn theo câu truyện, nhưng mà mấy đoạn buồn, vèo phát sang trang sau, lại đc mấy câu nói của anh Quý mà cười ko khép đc mồm lại
©2024 Kites.vn | ! @, |, E. D& A( h8 \! W1 gAll rights reserved
một câu truyện hay, nhân vật siêu cấp đáng yêu, và đặc biệt phải cảm ơn bạn dịch rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

539#
Đăng lúc 1-4-2016 16:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Ngửi thấy mùi ngược, chắc phải chuẩn bị giấy sẵn rùi đây. Dạo này bầu bì mà còn ham hố mấy truyện mùi mùi hic hic. Sợ ox mắng nhưng vẫn cứ lén coi ^^. Cảm ơn chủ thớt. Hi vọng truyện sớm hoàn và HE nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách