Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Đừng Nhìn Xuống Đáy | Hứa Sâm Nhiên - Kết thúc | Ebook #Page1

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 9-2-2017 18:38:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa đọc xong quyển này nên phải lên đây ngay. Truyện nhẹ nhàng, dễ thương và rất dễ đọc nữa, mình đọc trong 1 ngày là hết veo rồi.  Thật sự là rất hâm mộ Lạc Lạc, cô gái nhỏ đáng yêu vì đã gặp được chàng hoàng tử của mình. Anh Nhiên đúng là mẫu người mình thích luôn, dịu dàng, ân cần này, bề ngoài lạnh lùng, ít nói nhưng bên trong lại là người giàu tình cảm. Hy vọng hai người sẽ sống thật hạnh phúc. Cảm ơn bạn chủ thớt vì đã edit truyện này, cảm ơn tác giả vì đã viết nên cuốn truyện rất đáng để đọc này.  Nếu bạn đang rảnh rỗi, muốn tìm một cuốn truyện tình yêu nhẹ nhàng thì đây là cuốn truyện giành cho bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 14-2-2017 08:35:37 | Chỉ xem của tác giả
Mới luyện xong bộ này, truyện hay, siêu đáng yêu dù có hơi không thích khúc lằng nhằng của Lạc Lạc với Giang Việt.
©2024 Kites.vn | ; \# D* F; s( T( l# j9 GAll rights reserved
Còn Trương Nhiên thì, chội ôi, đúng chuẩn soái ca ngôn tình luôn, thèm chảy nước miếng, ha ha.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& N; }" \3 S. G) y' p/ `. D. @
Hóng con của 2 người quá, cơ mà không thấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 d6 _( X) h. _2 d+ F, N2 c7 |
Cám ơn em nhiều nhiều.

Bình luận

Em đọc ngược chứ hông làm ngược. =))  Đăng lúc 14-2-2017 01:27 PM
chị sợ ngược lắm, chắc sau này né truyện em ra, ha ha, đùa thôi chứ hên xui hà, tùy duyên :>  Đăng lúc 14-2-2017 12:31 PM
Đọc ngược ms thấy đời bình yên chán. =))  Đăng lúc 14-2-2017 12:28 PM
gu của em là ngược lên ngược xuống hả?  Đăng lúc 14-2-2017 12:01 PM
Cám ơn c hehe. Bộ này tuy ko phải gout em nhưng thấy có người khen em vẫn thích. =))  Đăng lúc 14-2-2017 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 15-2-2017 05:26:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Gaooooòo, truyện đáng yêu quá, ất thế mà tại sao trc đây tôi lại thấy cơ chứ huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 12-3-2017 21:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ muốn nói là bạn ơiii, cái bộ truyện này nó như một hũ mật ong, một xô đường cho đọc giả vậy > v < truyện ngọt thiệt ngọt mà dễ thương ơi dễ thương. Nam nữ chính lúc yêu nhau rồi vẫn đấu mồm như thường, nhưng cái kiểu đấu mồm này là của những đôi yêu nhau thắm thiết, giống như ko sợ đối phương bị mất lòng mỗi khi mình phản bác lại mà cứ vô tư "cãi nhau" và kết thúc lại khiến cho người khác đắm chìm trong cử chỉ ngọt ngào dễ thương nhất vẫn là khi An Lạc nhõng nhẽo Trương Nhiên, hay khi dụ dỗ Trương Nhiên qua phòng mình ngủ. Trương Nhiên nhìn thì mặt đá vậy đó mà chắc là hưởng thụ mỗi khi An Lạc buông lời chọc ghẹo lắm aww such a sweet story!! Cám ơn bạn rất nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 12-7-2020 01:04:12 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 14-7-2020 01:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Truyện edit mượt lắm luôn. Tuy nhiên cá nhân mình cảm thấy tác giả viết truyện hơi gấp thì phải có nhiều đoạn cảm giác như vẫn thiếu một cái gì đó, kiểu điểm nhấn chăng?
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 Y  ^. ~$ K$ u5 X3 q, Q) Z/ e! o
Dẫu sao thì ủng hộ bạn edit đến cuối cùng lun na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách