Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Đừng Để Lỡ Nhau | Ân Tầm ~ Cuộc đời tươi đẹp, gặp nhau chưa muộn, hoa nở bình yên, ngày tháng an nhiên ~ (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
5861#
Đăng lúc 27-10-2015 11:09:55 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rùi mới comment trong kites
9 ?# b: q1 d: s. a% E$ Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Phải nói truyện nào của Ân Tầm cũng dài, nhưng bộ này quả thực rất dài.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' q, _6 [5 P9 I! c- @
Rất yêu, rất ngưỡng mộ bạn Tô đã cố gắng kiên trì đi đến hết đoạn đường. Bạn dịch mượt lắm <3
©2024 Kites.vn | 0 a0 q  c5 d9 [All rights reserved
Từ trc tới nay đọc khá nhiều ngôn tình của Ân Tầm nhưng bộ này làm mình khóc nhiều nhất và cũng cười nhiều nhất. Nó rất gần gũi vs cuộc sống thực tại, ko quá viễn tưởng, hư cấu như 1 số truyện khác.
/ k6 Z, Y1 U9 A8 V- R* A% D# ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Những j muốn nói về nhân vật mn đều đã nói hết rùi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( `8 m, F( T" i$ S, y& X
Cảm ơn cô Tô 1 lần nữa nhé!

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ Tố Niên ^^  Đăng lúc 28-10-2015 06:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5862#
Đăng lúc 8-12-2015 16:55:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình tự nhận là fans ruột của Ân Tầm vậy mà sau một năm mới có thời gian đọc bộ này, cảm thấy có lỗi vô cùng, hix. Căn bản một là chưa có thời gian, hai là muốn truyện hoàn đọc một lèo trong thích thú còn hơn là thấp thỏm chờ mong.
©2024 Kites.vn | 0 }* `. H/ M% \7 N! j; oAll rights reserved
Đọc xong chỉ thấy một chữ, tuyệt! Mình tin chị Tầm luôn viết HE, các con của chị ấy đều thăng trầm vậy cơ mà. Truyện phải nói đạt đến độ “khủng” ở mọi phương diện , cứ tưởng Hào môn thế gia 3 đã dài, Tứ đại tài phiệt 4 còn dài hơn nhưng nào ngờ Hào môn kinh mộng 3 mới dài thật khủng khiếp, đúng là không có nhất, chỉ có hơn. Truyện của Ân Tầm luôn mang lại cho mình rất nhiều cảm xúc và suy nghĩ, mình tin mọi người cũng vậy…
©2024 Kites.vn | 9 Y+ D- o- e# ~( IAll rights reserved
Mặc dù cô Tô tạm biệt kites rồi nhưng vẫn gửi lời cảm ơn và vô cùng khâm phục sự kiên trì của bạn, mang đến cho fans Ân Tầm đứa con tinh thần này. Nhất là khi đọc những lời tâm sự cuối truyện của chị ấy, mình rất cảm động, tâm huyết của chị ấy còn có người chồng ủng hộ và yêu thương như vậy, cảm thấy vui vì Ân Tầm thật sự là người phụ nữ không chỉ thành đạt, “cường” mà còn hạnh phúc. Thảo nào mà mấy đứa con gái chị ai cũng giỏi giang thế .
©2024 Kites.vn |   `; |( T" v9 [All rights reserved
Cuối cùng chúc các bạn sẽ tìm được Niên Bách Ngạn của riêng mình, chúc “Niên Bách Ngạn” ngoài đời tìm được “Tố Diệp” của ngoài đời anh nữa.
©2024 Kites.vn | % I( N9 l$ T8 a3 @1 ~All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5863#
Đăng lúc 6-6-2016 19:06:54 | Chỉ xem của tác giả
bmwx1ilu gửi lúc 17-9-2014 07:39 PM
©2024 Kites.vn | 6 A* G/ i& `; D9 b, nAll rights reserved
Hồi 5: Tình yêu như giấc mộng
©2024 Kites.vn | All rights reserved# A0 Q8 V. c+ C1 i) N3 @! u
" O  r  {3 Z* P: \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chương 231: Người đàn ông điềm tĩnh và người phụ  ...

đau bụng đọc chap nay mất quằn quoại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5864#
Đăng lúc 7-8-2016 20:11:36 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mới có thời gian quay lại kites để đọc truyện.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, r) Q2 l2 u5 [* b6 P4 R% d7 v2 B
trước mình đọc nhiều lắm đọc đến mức "khó tính" trong vấn đề chọn truyện để đọc.nên tìm đc 1 bộ để "muốn đọc" nó quá khó.vì vậy mà tạm nghỉ để làm việc khác.rồi đến thời điểm khi mà trên mạng tẩy chay các thần tượng TQ vì việc "sare" cái bản đồ thì bên cạnh đó cũng có 1 danh sách các thần tượng không "sare" mình đọc thấy tên ÂN TẦM-1 tác giả mà mình rất thích.Vì vậy mình lại mò vào Kites để gặp Ân Tầm
©2024 Kites.vn | All rights reserved& K4 f- ]5 g; A" ^/ ~. l3 x0 C
truyện của Ân Tầm mình đọc gần như là đủ, các nam 9 của Ân Tầm anh nào cũng bá đạo mạnh mẽ,soái k chịu đc
©2024 Kites.vn | $ D8 M0 Z7 B& y7 M4 `All rights reserved
nữ chính thì tuyệt sắc, có ng thông minh như Lạc Tranh, Lưu Ly hay dịu dàng nhẫn nhịn Mạch Khê, Noãn Tâm(nói thật là mình k thích các nữ  chính của Tầm lắm vì thấy nữ 9 hơi nhu nhược hoặc quá cố chấp, thích nhất Lạc Tranh thôi)vốn là định đọc lại thì thấu có bộ của Tầm đã hoàn nhảy vào đọc luôn.
©2024 Kites.vn | ! Z* i- F7 L, x) j5 BAll rights reserved
Đùa không đọc thì thôi, đọc rồi đúng là không thể dứt ra đc
©2024 Kites.vn | ( s% O: S! Y1 D( M+ eAll rights reserved
bộ này mình thấy hơi khác 1 chút so với mấy bộ trước của Tầm:
©2024 Kites.vn | All rights reserved; O8 ~1 a2 b+ {. }$ K# g1 c( `" m
t1: nam 9 tuy có bá đạo, soái, vẫn là tổng tài (đúng kiểu nam 9 của Tầm)nhưng dường như "thật" hơn so với 1 vài a 9 khác, như kiểu để NBN thành công như vậy cũng phải vất vả từ dưới lên thế rồi cũng có những lúc những việc NBN k thể làm theo ý mình đc, điều đó làm cho nhân vật đi sâu vào lòng mình hơn yêu chết mất.rồi tuy a rất bá rất soái nhưng cũng có lúc lại hơi trẻ con có khi cũng giận dỗi chứ k phải lúc nào cũng "lạnh lùng man"
/ w$ J1 I# V3 s& |  }©2024 Kites.vn | All rights reserved

©2024 Kites.vn | All rights reserved. o( C6 I$ S" {$ G" M1 }
t2: nữ 9 xinh thông minh nhưng cũng rất thực tế cái này mình thích chứ k phải kiểu đẹp toàn diện từ trong ra ngoài không hơn thua với đời như tiên giáng thế. Diệp Diệp cũng có lúc ham tiền, có lúc ham sắc, lúc lại ham ăn, ghen lên thì như trẻ con, giận dỗi cũng ác, tóm lại cũng rất thật
/ x1 l( P3 C" D' N; a/ v8 U©2024 Kites.vn | All rights reserved
nếu lúc trước Louis Thương Nghêu-Lạc Tranh là số 1 của mình thì h 2 ac tạm nhường lại cho Niên Bách Ngạn- Diệp Diệp rồi
©2024 Kites.vn | ) l; m' B. b5 x8 {7 P  oAll rights reserved
truyện thì rất là hay nhưng cũng nhờ có bạn edit lại nữa vì vậy khen truyện 1 cũng phải khen và cảm ơn bạn edit 10 vì nhờ có bạn mình mới đọc đc bộ truyện hay thế này và nhờ phong cách dịch của bạn các nhân vật mới trở nên sống động như vậy.
©2024 Kites.vn | ' P: A" c- C% g8 @7 W$ D$ pAll rights reserved
chúc bạn chủ thớt nhiều niềm vui sức khỏe và cảm hứng dạt dào để làm thêm nhiều bộ truyện hay nữa nhé
©2024 Kites.vn | 2 N& C; X; y3 h# @+ H: Z# t7 |- `$ SAll rights reserved

©2024 Kites.vn | All rights reserved; {- G- p; Y& s
cảm ơn bạn chủ thớt nhiều.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& |+ i, i  p1 t) k
đọc thấy ở trên có bạn nói hình như chủ thớt h không ở kites, mong là sau này khi quay lại chủ thớt đọc đc những dòng này nhé.

Bình luận

Bạn ơi đây là truyện dịch không phải edit đâu vì thế bạn Tô rất vất vả khi dịch truyện cho chúng ta đọc đấy.  Đăng lúc 25-9-2016 11:14 AM
Cảm ơn bạn nhiều lắm ^^ :*  Đăng lúc 4-9-2016 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5865#
Đăng lúc 19-8-2016 22:34:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oh my gosh!!!! Dài khủng khiếp huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5866#
Đăng lúc 19-8-2016 22:39:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cmt vừa rồi bị sao thế nhỉ. Rõ ràng viết rất dài mà sao mất hết sạch rồi. Mình chỉ muốn nói là bây giờ mình mới bắt đầu đọc thôi nhưng đọc văn án có vẻ cuốn hút quá. Chính tác giả đã nói là tình tiết hơi chậm nhưng không sao. Mình chờ được. Nói thật mình là fan cuồng của má Ân luôn rồi. Truyện gì má viết cũng không chê vào đâu được. Ờ thì một phần tại thích ngược với cả là cảnh H má viết mặn mà ghê ha. Cơ mà tình tiết lôi cuốn nữa. Mà nữ chính lúc đầu là tình nhân sao??? Có  vẻ hay

Bình luận

uh vậy hả :)) thế phải đọc lâu lâu nữa mới gỡ được thắc mắc này rùi hihi  Đăng lúc 13-9-2016 08:36 PM
Hem phải tình nhân đâu bạn :P  Đăng lúc 4-9-2016 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5867#
Đăng lúc 20-9-2016 12:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Buồn buồn đi đọc lại một lần nữa, truyện này càng đọc càng thấm và không hề chán.
) r; f- J5 s8 x% r& l) x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một cặp đôi hoàn hảo làm nhiều người phải ganh tỵ, haizz...sao mà toàn trai xinh gái đẹp thế này không biết, buồn quá...
) T& p. v$ h% O" \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks cô Tô nhiều lần nữa.!

Bình luận

Dạo này bận bịu học hành làm bài nộp nên k ghé nhà cô thường xuyên, he..he...đang stress nên đọc lại truyện này cho có động lực, coi như nạp năng lượng.  Đăng lúc 25-9-2016 11:08 AM
Lâu lắm ko buôn chuyện nhé :))  Đăng lúc 22-9-2016 08:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5868#
Đăng lúc 15-2-2018 12:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc truyện nhưng thấy văn án hấp dẫn và mục lục dài kinh khủng, chạy vào commt gửi lời cảm ơn bạn Tô ngay và lun, quá giỏi

Bình luận

Hei hei, cảm ơn cậu ~  Đăng lúc 15-2-2018 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5869#
Đăng lúc 18-8-2018 12:28:43 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Tô ơi! Mau phát hành ebook chính chủ đi. Mình ứ thích hàng lậu nè, đã tải về nhưng chẳng thèm đọc, toàn vô kites hay trang nhà của bạn đọc thôi. Nhưng có ebook chính thức thì tiện hơn nhiều á! Mình thích bạn Tô kể từ tác phẩm này á! Đã đọc Tố Niên nhiều lần rồi nè, còn cả Lục Bắc Thần nữa... Đã biết bạn thích các tác phẩm của Ân Tầm nhưng có thể dịch thêm của nhiều tác giả khác hơm vì truyện Ân Tầm dài quá, mình chờ gãy cổ lun. Hic hic... Như tác phẩm Tìm Đường của Quân Ước chẳng hạn, mình vô cùng thích á! Please!

Bình luận

Cảm ơn cậu, vì tác phẩm sắp xuất bản nên tớ không tiện làm eb, có gì mấy tháng nữa t làm nhé :)  Đăng lúc 20-8-2018 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5870#
Đăng lúc 6-9-2018 23:39:46 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này đã hoàn từ rất lâu rồi, nhưng mới gần đây mình mới có cảm giác và can đảm để đọc. Thực sự không phí khi bỏ thời gian ra đọc bộ truyện này có lẽ trong ba quyển hào môn quyển này là ít ngược nhất nhưng mình đọc thấy sự đọng lại rất nhiều thực sự cảm thấy rất hay. Cảm ơn bạn đã edit. Nam chính rất rất yêu chị và mình thích cách miêu tả về anh nam chính từ những quyết định và hành động của anh rất men. Và chị nữ chính thì rất nhầy cứ trêu anh hoài

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ Tầm và Tố Niên ^^  Đăng lúc 4-10-2018 06:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách