Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: camngoc
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Động Phòng Hoa Chúc | Diệp Lạc Vô Tâm

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 10-3-2013 20:51:43 | Chỉ xem của tác giả
đây là truyện thứ hai của Diệp Lạc Vô Tâm mà mình đọc. Hay thật đấy. Cmả ơn bạn đã đăng bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 28-3-2013 18:38:39 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới đọc xong truyện này
nói chung là cũng được thôi
Thích DCT :D vì mình cũng thích quân nhân :))

Bình luận

^ ^  Đăng lúc 29-3-2013 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 18-4-2013 22:07:31 | Chỉ xem của tác giả
truyện này hay không mọi người mình định đọc á chứ mình thấy cuốn Mãi Mãi là bao xa ai cũng khen hay nhưng mình đọc tới nửa truyện mà thấy ngán ngán sao ấy nên định đọc cuốn này thấy nam chính có vẻ kiểu quái quái đúng kiểu mình thích nên định đọc đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 20-4-2013 04:32:13 | Chỉ xem của tác giả
hình như nhân vật cua DLVT mà là quân nhân thì ai nấy cũng bá đạo như nhau, anh Diệp Chính Thuần, rồi còn anh Trác Siêu Việt nữa chứ. nhưng mà suy nghĩ kĩ lại thì nhân vật nào cũng DLVT không bá đạo đâu, hình như chỉ có mỗi giáo sư Dương thôi...

Truyện này kết thúc làm mình hơi bị hụt tí... không biết vì sao, nhưng khi đọc đoạn đầu thì có chút hy vọng nói về thời nay hơn là nhớ về quá khứ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 23-5-2013 18:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Đây là tác phẩm của Tâm Tâm mà mình thích nhất.
Rất thích mẫu đàn ông như Diệp Chính Thần,khi đối với mọi người thì quân tử không thể nào quân tử hơn nhưng đối với người mình yêu thương thì cầm thú không ai bằng.
Lúc đọc những đoạn đấu tranh tư tưởn của anh mà mình thấy đau lòng,vì mang trên mình trách nhiệm mà không thể yêu được.
Đọc xong truyện này mình đã thích quân y mất rồi.
Cảm ơn bạn đã edit.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 25-5-2013 10:35:55 | Chỉ xem của tác giả
uầy đọc đi đọc lại cả chục lần rồi, từ ebook đến online đến sách mà vẫn chìm với chả đắm với anh Thần T_T Giờ mong sao một trong những truyện của Tâm Tâm tỉ dựng thành phim, nhưng mà lại sợ kiếm ko ra người nào có khí chất như anh Thần. Thiệt là . bị mê muội quá rồi haizza
Thần ca ah !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 12-7-2016 14:28:23 | Chỉ xem của tác giả
Thích một Diệp Chính Thần một soái ca đào hoa nhưng chung tình tuyệt đối, đẹp trai, tài hoa lại rất là cầm thú. Lúc đầu chỉ vì nhiệm vụ mà anh như vô tình tiếp cận Bạc Băng, rồi bị chính sự ngây thơ, trong sáng của cô gái này chinh phục. Họ hiểu nhau, quan tâm nhau như sư huynh muội, giúp đỡ nhau như những người bạn cùng sống nơi đất khách quê nhà, hơn nữa họ lại,còn là hàng xóm của nhau. Một câu,chuyện tình yêu tưởng chừng như hoàn hảo. Nhưng vì hiểu lầm cô và anh chia tay, ngay cả lời giải thích anh cũng nói được vì đó là tối mật. Sau ba năm, vì cần giúp đỡ là cô cầu cạnh anh, cũng vì tình yêu với cô mà anh không từ thủ đoạn để cô quay lại bên mình. Họ yêu nhau lần nữa và bây giờ dường như không gì có thể thay đổi được vì có lẽ ông trời đã định là họ sinh ra là để cho nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách