Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinhHạ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Điên | Húy ❀ Chương 47 + Ebook (Page 85) ❀

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 4-8-2015 23:17:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
truyện hay và bạn edit cũng mượt lắm,mình thích.mình ko thường xuyên vào coment dc nhưng sẽ cố gắng,chúc hố đông khách nhé!

Bình luận

thanks cậu ^^  Đăng lúc 5-8-2015 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 4-8-2015 23:28:20 | Chỉ xem của tác giả

; ]! P0 }) A* b8 W7 Z6 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mẹ không nhận con, ghét bỏ con
( h) Q, t! I5 N, {4 w8 @0 ^  b©2024 Kites.vn | All rights reserved
8 |7 G6 k! n+ }; |* h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn trai thì lại chê tôi bẩn...
4 {) G% b2 W' [! l: M  c9 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved- K: |& Y; j" z- |7 F
Nói An An tiêu cực nhưng trong hoàn crnh đó...được mấy người không tiêu cực??
©2024 Kites.vn | 6 u1 X, Q5 t* T; k+ N7 D# vAll rights reserved
$ B' u6 z5 C) @# K1 m4 Q$ j( h©2024 Kites.vn | All rights reserved
T vẫn đắng đo mãi vs cái chữ giả HE cô ạ, thà cô quăn ra chữ SE t còn thấy nhẹ lòng
©2024 Kites.vn | All rights reserved# V* N: J1 l1 t. `* N7 n
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 `) r3 t9 z+ y9 n0 O+ O& U! w# A' {
Cảm ơn cô...
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 j4 p0 d/ e# k
' s  w7 x9 [2 p" q& P©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

nói chung là HE đó cô à, mỗi tội là bà tác giả k chịu nói huỵch toẹt ra mà cứ vờn độc giả thôi :))  Đăng lúc 5-8-2015 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 4-8-2015 23:32:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc chương này xong chỉ thấy thương an an thôi. Bản thân không có gì cả, vẫn phải cố gắng vực dậy. Người thân xa lánh, bị bạn bè bỏ rơi kì thị. Bị mọi người chê bai. Lúc ấy đau lắm. Cứ quặn từng cơn ở trong tim ấy. Đến bạn trai người có thể an ủi cuối cùng cũng không có. Nhưng hiện tại an an vânz còn tập mặc nhiên ở bên. Bây giờ chỉ mong an an được khoẻ lại nhanh rồi tâm lý ổn định mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 4-8-2015 23:40:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Aigooo, chưa đủ ngược chị ơi. Mới thế này thôi mà mềm lòng tha thứ thì dễ dàng quá . An An sống chả đơn giản gì, em ghét nhất kiểu mẹ An An, vì dư luận thôi mà hắt hủi con mình, chả hiểu sao lại có ng làm mẹ như thế được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- @1 ]: E( u) v& n6 a1 @
Em phải sửa lại cho đủ 3 dòng đây

Bình luận

ơ, bỏ rồi ạ, em không biết. Mà cũng quen rồi chị, chưa đc 3 dòng thấy dị dị :))  Đăng lúc 5-8-2015 02:10 PM
em ơi cái luật 3 dòng bỏ rồi mà, comment 1 dòng mà đúng nội dung thì vẫn ok ^^  Đăng lúc 5-8-2015 01:06 PM
Vầng ạ, em chờ. Vẫn chưa tha thứ được cái kiểu biết rõ điểm An An để tâm, mặc cảm, tự ti nhất, vậy mà lại lôi ra choảng ngay vào đầu An An câu đấy  Đăng lúc 5-8-2015 10:37 AM
biến thái vãi :)) yên tâm từ nay về cuối vẫn còn xoắn xít nhau nữa :))  Đăng lúc 5-8-2015 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 4-8-2015 23:41:57 | Chỉ xem của tác giả
chương này cảm động quá, đọc mà chảy nước mắt vì thương an an. nhất là cái đoạn chị bốc đề thi ấy, thế mới thấy rõ thân phận và địa vị của những người không quyền không thế, chị sống trong môi trường phải chịu sự khinh rẻ của người đời thế nên khát vọng thành danh của chị càng mãnh liệt hơn bao giờ hết. đến lúc chị gặp được anh, tìm được lẽ sống của đời mình, thế mà lại bị anh nhẫn tâm tổn thương. xâu chuỗi lại mọi thứ, hành động tự sát của an an là hợp lý.
6 a5 |; U; J1 N  }5 q; T) Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
haizz.. bây giờ chắc là khúc ngược nam đây, anh tập giờ mới càng thấm thía lỗi lầm của mình. cố mà chuộc lại tội lỗi của bản thân đi thôi

Bình luận

cái đoạn AA tự bạch này là đoạn duy nhất tui rơm rớm nước mắt đó =.=  Đăng lúc 5-8-2015 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
Đăng lúc 5-8-2015 00:58:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy TMN quá yếu đuối, thân là một bác sỹ tâm lí so với ng thường thì sẽ hiểu rõ vấn đề tốt hơn chứ..Dù gì đi nữa khi thành danh đặt cạnh tình yêu..liệu đó còn là tình yêu!!! Tự nhiên đọc tới đây mình lại nghĩ tình yeu của TMN và An an đã ko còn đẹp nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 5-8-2015 07:21:07 | Chỉ xem của tác giả
TMD cái đề thi! đúng là không có biến thái nhất chỉ có biến thái hơn mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved" ]; V8 A" c3 ~) N& s
vừa thương cho hoàn cảnh của AA vừa khâm phục chị vì không gục ngã trong hoàn cảnh đó
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 }# z7 \' h5 Q( m8 v
Chuyện của AA và TMN cộng với chuyện AA nghĩ là bà Lisa chết vì chị nên mới ra quyết định tự sát đây mà
©2024 Kites.vn | : c- D( |: }. A" y9 H, T% t1 RAll rights reserved
Thấy vẫn khó tha thứ cho TMN lắm, ngược nữa đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 5-8-2015 08:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chương này mà thương cho An An quá, có một bà mẹ chẳng ra sao!mà đọc câu cuối "Sống để làm gì?Tự dằn vặt mình ư?Tại sao phải thế?Sao không dằn vặt kẻ khác?" chắc tình yêu của hai người sẽ ko còn đẹp như xưa nữa rồi!An An quay lại với TMN vì một lý do khác chứ ko đơn thuần là yêu như trước. Rồi hai người sẽ có sóng gió thôi, còn chưa đến chuyện nhà họ Tập phản đối An An nữa.Mình đoán chắc là sẽ có.Hihi

Bình luận

ừ đương nhiên là có phản đối đấy :))  Đăng lúc 5-8-2015 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 5-8-2015 09:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đến chương này mình cũng có cảm nghĩ giống bạn ở trên, vì ở bên chị mà anh giúp chị thành danh, làm mình càm thấy tình yêu này không đẹp như mình nghĩ lúc ban đầu nữa
©2024 Kites.vn | ; ^0 F% P. E  h6 ^$ Y9 Z- }7 _+ tAll rights reserved
Có thể đây là cách giải quyết hợp lý nhất trong trường hợp này nhưng vẫn thấy hụt hẫng quá, mong cách xây dựng truyện của tác giả về sau sẽ tháo gỡ khúc mắc trong lòng mình và trả lại cho anh chị 1 tình yêu đẹp, để chị có thể dựa vào anh để sống, để yêu.
* A$ z! w7 B- V; d  o% s" |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cmas ơn bạn đã dịch truyện ^^

Bình luận

mình edit nhé k phải dịch, cứ từ từ theo dõi tiếp nha cậu, mong là cách lý giải của tác giả sẽ k khiến cậu thất vọng, hí hí  Đăng lúc 5-8-2015 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 5-8-2015 09:34:46 | Chỉ xem của tác giả
dằn vặt chết bác sĩ Tập đi An An
©2024 Kites.vn | ) d# u2 B$ s) s" DAll rights reserved
bà mẹ An An ngu ngốc, tầm nhìn hạn hẹp quá, giới giải trí thế nào ai chả biết, tự mình k nhận thức được vấn đề, ép con gái thi vào đó r sau lại tự nhiên quay lưng lại trách móc con, trong khi An An chưa làm gì sai hay có lỗi vs bà cả An An phải làm sao mà thỏa mãn cái lòng ham hư vinh ngu ngốc của bà đây, nói phải tội, chắc sau này An An thành sao hạng A thì bà lại " nở mày nở mặt " " yêu thương" con bé lắm phỏng
©2024 Kites.vn | All rights reserved' F( _8 m- ?8 L
tính m tiêu cực lắm, đòi hỏi rất cao ở những người thân thiết, vs cái kiểu này m sẽ thực sự mắt không thấy tâm không phiền chứ nhất định k hòa giải giống như trong tiểu thuyết đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách