Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tranthithuylam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Đẹp Trai Là Số 1 | Lục Mang Tinh | HOÀN (Ebook trang 46)

[Lấy địa chỉ]
471#
Đăng lúc 9-12-2017 17:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Từ cái tên truyện đã làm mình yêu thích rồi, và còn yêu thích hơn chính là ở phần nội dung truyện. Chợt cảm thấy hôi tiếc vì đã không biết tới truyện sớm hơn. Và cũng hơi đau nhói khi vừa đọc truyện vừa bị bắt ăn quá chời bánh gato của Chu bảo bối với Tô Căng Bắc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# g* u2 g& ~% @7 n# P; Q- i! J
  t% B# [+ e( [; K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình rất là thích kiểu nữ chính như Tô Căng Bắc, vừa cá tính vừa đáng yêu, làm nũng mà vẫn quyến rũ, đặc biệt vừa lầy mà không quá lội như này . Mình nghĩ khéo Tô Căng Bắc thích Chu bảo bối từ lúc thấy khuôn mặt đẹp trai của anh. Sau lại càng trêu càng thích, xong tự rơi đúng cái hố ý . Nên cho dù là thấy anh đi tình nguyện vùng sâu vùng xa cũng quyết đi theo tiểu Duy để chúc mừng sinh nhật anh. Cô gái điệu đà, mê shopping với giày cao gót ấy cứ ngỡ ở xa không có ai để ý nên mặc đồ 'thôn quê' xong loăng quoăng khắp nơi làm mình cũng thấy đáng yêu, chứ nói gì tới Chu bảo bối cũng thấy hôn thê của mình xinh đẹp .
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 l6 J  W6 |% Z5 @
©2024 Kites.vn | % K0 S3 H/ b8 h8 I; w) N! zAll rights reserved
Còn Chu bảo bối thì, aigu, ước gì ước gì mình có anh chồng như Chu bảo bối , ý thức tầm cao kẻ địch . Xong xài chiêu con gái để vợ về nhà với mình. Cảm giác thật là quấn quýt quá đi thôi . Mà anh nói câu nào sát thương câu đấy huhuu. Cảm thấy phải đọc lại mấy lượt truyện nữa cho thỏa mãn quá >"<
( u3 n0 I1 K9 v+ F©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 m+ F8 [2 S2 u  H  k
Cảm ơn bạn tranthithuylam đã edit bộ truyện siêu hay này. Mong bạn sẽ edit nhiều bộ truyện khác nữa nhé. Ủng hộ bạn ^w^

Bình luận

còm siêu dài và có tâm, thật cảm động, cám ơn bạn rất nhiều ^^  Đăng lúc 9-12-2017 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

472#
Đăng lúc 9-12-2017 22:06:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi không nhảy hố nào... cảm ơn chủ thớt nhiều ạ moaz moaz chụt chụt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

473#
Đăng lúc 27-1-2018 13:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Truyện dễ thương hay lắm a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

474#
Đăng lúc 27-1-2018 18:59:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn nhiu nhé. Truyen hay qua a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

475#
Đăng lúc 8-7-2018 19:06:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi hnay bỗng dưng cao hứng muốn đọc truyện vui vui ngọt ngọt , nhớ ra chưa đọc truyện này , đọc 1 lèo xong luôn, nhẹ nhàng ,thoải mái . Hehe cmt báo cáo nè , đọc ở kite nên báo ở đây luôn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tranthithuylam + 5 he he

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

476#
Đăng lúc 5-8-2018 23:57:27 | Chỉ xem của tác giả
lâu không vào mà đã có truyện hoàn, xem ra là nữ cường , lót dép ngồi đọc. Cảm ơn bạn chủ nhà !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách