Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tam_9x
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chàng Giảng Viên Cầm Thú Của Tôi | Tát Không Không (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-9-2012 10:56:46 | Xem tất
Đọc nhiều chuyện quá nên tầu hỏa nhập ma, nghe tên tác giả Tát Không Không rất quen nhưng mà chẳng nhớ ra là đọc chuyện gì của tác giả này. Nhưng sau tác phẩm này thì yên tâm, có thể coi là chừng nào còn trí nhớ thì không quên được, đọc mà không khép nổi miệng, ở cơ quan đọc trộm mà thỉnh thoảng cứ hihi, haha trêu sếp làm tuần này thấy báo cáo phải làm tăng gấp đôi. Nhưng mình vẫn thấy đáng lắm, đáng lắm. Thanks bạn đã post 1 truyện thú vị như vậy về box văn học kites nhé!

Bình luận

hì hì ^^  Đăng lúc 16-9-2012 03:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 09:37:16 | Xem tất
Bạn Sâu edit truyện này rất mượt mà và cẩn thận, mình phục hiệu suất làm việc của bạn ấy lun, hứa với mọi ng là 1tuần sẽ có chap mới [mấy chap cuối dài thấy ớn], ngóng mãi, thế mà trước ngày hẹn đã có chap đọc liền lun àh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2012 18:58:27 Từ di động | Xem tất
Comt 1 cái cho truyện lên đầu list mỗi lần đọc đỡ phải mò
Nghe tên tác giả thấy ấn tượng
Quyết định nhảy hố ^_^

Bình luận

bạn có thể click vào mục "List các tác phẩm có trong box" sẽ nhanh hơn, ko phải mò ^^  Đăng lúc 6-10-2012 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2012 05:26:26 | Xem tất
Chưa bao giờ đọc thể loại mà nam chính biến thái thế này. Rất thú vị. Thường thì mình chỉ thích mấy soái ca trầm tĩnh, ôn nhu như giáo sư Hàng hay chú Cố Trì Quân thôi. Nhưng sau khi đọc Này Chớ Làm Loạn và bây giờ là bộ này thì thấy mấy anh biến thái như Doãn Tắc và Khất Vân rất đáng yêu. Haha. Mấy soái ca này miệng lưỡi sắc bén không chê vào đâu được. Cùng với mấy nhân vật nữ chính cãi nhau cả đời sẽ là một cuộc sống không nhàm chán chút nào.

Mình rất cảm động vì tình yêu của Du Nhiên và Khuất Vân. Thù hận cuối cùng cũng không thắng được tình yêu. Người có tình rồi sẽ về bên nhau. Mình rất thích cái cách tác giả xây dựng chuyển biến tâm lí nhân vật. Thù hận nói bỏ ko thể là bỏ ngay, cần có quá trình và trải nghiệm thì Khuất Vân cuối cùng mới hiểu với anh ấy Du Nhiên quan trọng hơn tất cả. Du Nhiên từ yêu cuồng nhiệt đi đến bị phản bội, rồi mất niềm tin, rồi giằng co giữa yêu và không yêu, cho đến cuối thì nhận ra mình vẫn yêu nhất, tin tưởng nhất là Khuất Vân.

Đây là một câu chuyện tình hay, đủ hết cung bậc. Hài có, bi có, ngược có. Đặc biệt mỗi nhân vật đều có cái cá tính rất riêng của mình. Mình đồng ý với com của một bạn về Cổ Thừa Viễn. Tuy anh ấy đang thương nhưng là người trưởng thành, những gì đã lựa chọn thì phải có trách nhiệm và can đảm nhận lấy hậu quả của nó. Có thể cứu anh ấy ra khỏi đau khổ chỉ có bản thân anh ấy mà thôi. Cho dù có thể lấy được Du Nhiên làm vợ, mình tin anh ấy cũng sẽ không hạnh phúc đâu. Những sân si, oán hận, cố chấp của anh ấy sẽ làm anh ấy đau khổ, cô đơn cả đời. Chỉ có thật sự từ bỏ thì nhân vật này mới tìm được sự thanh thản.

Cám ơn editor của truyện. Truyện đọc rất mạch lạc và cảm xúc. Cám ơn bạn tam_9x lại đem thêm một truyện hay về chia sẻ cùng nhà mình. ^^

Bình luận

ừa, chị đọc mà sợ lúc Du Nhiên biết hết mọi việc thì sẽ ra sao đây. Đau lòng muốn chết!!!! Cái HE rất trọn vẹn. Sis thích lắm!!! >__<  Đăng lúc 11-10-2012 12:30 AM
Phải nói là lúc em đọc cuốn này, mừng rơi nước mắt, truyện làm em cảm thấy yêu đời hẳn ra :-) Đọc truyện mà cứ cười ngoác cả mồm ra thôi :P  Đăng lúc 9-10-2012 09:02 PM
Thanks, bạn! ^^  Đăng lúc 8-10-2012 02:50 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tam_9x + 5 Bài hay :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2012 20:55:50 | Xem tất
hắc hắc ngại ghê e iu ơi{:303:}
ù coi bô này rầu a
khi t đang post luôn ế
mà ù onl đt nên k có com tí nào hết
tính onl ùi com mà quên mất hút
giờ e mời ù mí nhớ hê hê hê
bộ này hay lắm ế coi cười bể bụng luôn
cám ơn t nhiều nhá

Bình luận

ao ao đau quá a. cô t lộng hành a. hứt!!! mét mami nà t ăn hiếp ù nhóa??? hixhix  Đăng lúc 9-10-2012 09:05 PM
đạp đạp =]]  Đăng lúc 9-10-2012 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2012 22:03:30 | Xem tất
hix, có ebook ko nhỉ????
Mình thích down về đọc cơ. Cũng đọc một vài tác phẩm của Tg này rồi, cũng tạm ổn.
{:401:}
Thấy truyện này mọi người khen nhiều nên cũng bon chen tý, nhưng muốn đọc off, hi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2012 22:07:37 | Xem tất
hi, ngó đầu, ngó đuôi, file ebook ngay đầu mà nhìn không kỹ.{:441:}
Ngại với mọi người quá ^^{:437:}
Sẽ down về đọc, rồi cho cảm nhận sau.
Thank bạn tam_9x nha{:414:}{:414:}

Bình luận

Hi vọng bạn sẽ thích truyện này ^^  Đăng lúc 4-11-2012 01:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 17:48:12 | Xem tất
Down về đã lâu mà do nhiều nguyên nhân, giờ mới đọc ^^
Đã đọc xong giờ cho ý kiến nà, ừm... nói thế nào nhỉ???
Hài hước- ĐIỀU NÀY LÀ KO THỂ PHỦ NHẬN, nhưng có thể là do mình đọc khá nhiều truyện, và thấy ko còn xa lạ với mô tuýp này nữa nên mình nghĩ về lâu về dài truyện sẽ để lại nhiều ấn tượng cho mình.
Truyện thích hợp để đọc giải trí. ( cũng có chút ít suy ngẫm nhưng ko đáng kể )
Hiện tại mình thích tìm đọc những truyện " mới" và "độc" ở bất kỳ phương diện nào.
Đánh giá chung : 5đ ( số điểm này cũng là kha khá khi một đứa xử nữ đánh giá rồi, mọi người nhỉ ^^ )
Dù sao cũng thank bạn tam_9x đã chia sẻ truyện cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-2-2013 22:20:48 | Xem tất
Buồn cái cảnh Du Nhiên bị bắt lên bảng làm vật thí nghiệm trong giờ sinh học."Mông to, ngực lép, thật đáng thương" =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2013 12:41:17 | Xem tất
Thấy truyên này rất hay. Tình tiết nhẹ nhàng. Mình đã đọc một lèo hết truyện và nhìn ra là trời sáng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách