Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngocdth21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Bong Bóng | Tây Tây Đông Đông | Hoàn (Update Ebook page 48)

[Lấy địa chỉ]
481#
Đăng lúc 5-1-2016 06:09:43 | Chỉ xem của tác giả
truyện rất hay
. h6 t6 r0 D2 }& J©2024 Kites.vn | All rights reserved
dịch cũng rất mượt
8 @9 C& L6 [9 m' n* @' G' P©2024 Kites.vn | All rights reserved
thankchur hố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

482#
Đăng lúc 24-1-2016 19:45:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
truyện hay quá , hình như môtíp truyện này đọc qua rồi. dù sao cũng cảm ơn bạn đã post truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

483#
Đăng lúc 25-1-2016 21:45:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
truyện thực sự rất hay, cảm ơn bạn đã đăng truyện lê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

484#
Đăng lúc 31-1-2016 14:49:12 | Chỉ xem của tác giả
Vô tình lướt group rv truyện nên thấy truyện này, lôi ebook xuống đọc, kết quả, khá hài lòng vs bộ này, đây là 1 câu chuyện vs motif quen thuộc nhưng mình lại thấy ko cảm thấy chán, bằng chứng là đọc say mê 3 ngày , mình thích cậu nhỏ Kiều Dĩ Mạc - con chung của 2 bạn nam nữ chính ^^ đáng yêu, tg tả dễ thương quá, mình thích mấy đứa trẻ ngây ngô, sống đúng tuổi như vậy chứ thông minh quá, hay già đời quá làm mất đi hình ảnh đáng yêu của trẻ con. Nam chính Kiều Cận Nam nếu xét mặt chung các soái ca thì cũng xếp hàng cao, dù vs mình thì cảm giác nv này cũng bình thường, chưa thể gây ấn tượng vs mình. Nữ chính Đỗ Nhược theo mình cũng ổn, có thể nhiều người coi sẽ nói Đỗ Nhược quá luỵ tình, vì tình yêu bị mất mát có thể trở nên hèn yếu, nhu nhược như chính cái tên của mình vậy, nhưng bản thân mình ko nghĩ vậy, có lẽ đọc truyện, mình cảm thấy có bóng dáng mình đâu đây, 1 thời cũng từng che lấp mọi thứ, chỉ cần níu kéo lại được là sẽ chịu được hết đau đớn trong lòng, Đỗ Nhược mất hơn 6 năm để tìm lại được bản thân nhưng lại ngại yêu, lo sợ nhiều điều nhưng rồi cuối cùng cũng tìm được bến đỗ cho mình, mình thì may mắn hơn, bản thân cũng mạnh mẽ nên chỉ mất khoảng tg ngắn là có thể ổn định nhưng còn tìm được bến đỗ như b này chắc còn lâu lâu lắm . Cốt truyện được, tình tiết nhẹ nhàng, dễ thương, kết đương nhiên HE rùi. Lúc đầu tính cho truyện 3.75/5 thôi nhưng vì Mạc Mạc quá ư đáng yêu nên cho hẳn 4/5 lu. Thanks b edit nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

485#
Đăng lúc 6-4-2016 10:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu đọc văn án không hiểu sao truyện có tên là Bong bóng. khi đọc hết truyện, mình hiểu tình yêu nhìn vào có thể thấy nó đẹp nhưng nó cũng có thể tan vỡ nếu không biết trân trọng tình yêu đó thì nó cũng sẽ vỡ tan như bong bóng xà phòng khi bạn chạm vào.
©2024 Kites.vn | ) h! x3 m* V% I% A4 I+ aAll rights reserved
Cám ơn bạn đã edit truyện này.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

486#
Đăng lúc 13-5-2016 22:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Truyện thật sự rất sâu sắc, đã đọc 1 lần rồi hôm nay thấy trên fb giới thiệu lại nên vào đọc lại
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 ?" {2 M5 ]# G5 V# n. m) a
Mắc xích của truyện rất lôi cuốn, hấp dẫn đưa người đọc đi từ bất ngờ này đến ngạc nhiên khác nhưng tình cảm của hai nhân vật chính thật sự rất cảm động
- E0 W3 J2 o* U+ d; F9 I$ ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn editor rất nhiều
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 R+ E/ U- S; l* X' l2 ]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

487#
Đăng lúc 16-5-2016 10:20:08 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay quá điiiiiiiiiii. cảm ơn sis nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

488#
Đăng lúc 20-5-2016 21:32:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đào hố mới, mong truyện hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

489#
Đăng lúc 2-10-2016 12:42:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thanks nhé, bạn đã vất vả edit rồi.truyện rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

490#
Đăng lúc 3-10-2016 03:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi truyện hay quá. Cám ơn bạn đã dịch. Thật phải nói là tình cơ thôi, ma xui quỷ khiến thế nào thấy cái tên Bong Bóng trùng với tên bài hát Trung mình yêu thích nên mới vào đọc. Kết quả là bị lôi cuốn vào tình tiết câu chuyện, hic đọc từ đêm đến sáng. Ngày mai còn phải lên giảng đường, mặc dù biết kết cục rùi mà vẫn kìm lòng không đậu nên mới đọc suốt đêm . Nhưng mà cũng đáng, hi hi.
©2024 Kites.vn | + a: S5 y5 B6 M2 v6 CAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved% {: v8 y, R' i" P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách