Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ::Fei::Yang::
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Archimedes Thân Yêu | Cửu Nguyệt Hi (Beta lại từ đầu) | Truyện được Công ty Văn Việt xuất bản trong thời gian tới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2016 22:32:21 | Xem tất
Cảm ơn bạn nhé. Truyện này hay lém!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 11:29:44 | Xem tất
Bây giờ mình mới bắt đầu đọc truyện này . nghe văn án hay quá cảm ơn bạn đã dịch truyện nhé :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2017 22:23:39 | Xem tất
đọc truyện mà mình cũng cần có những nhận định nhất định
©2024 Kites.vn | . R9 z. q. T: c, W- D4 J/ U5 }All rights reserved
đúng là mới mẻ, hấp dẫn và rất tò mò đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2017 12:28:37 | Xem tất
hay quá vừa đọc lại vừa phải động não nữa chứ.
$ D8 G+ w3 [/ S4 M8 x% O4 P( O©2024 Kites.vn | All rights reserved
cảm ơn bạn đã dịch truyện
+ z0 j! ^" H5 [! J/ P  r; f- y©2024 Kites.vn | All rights reserved
mãi yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2017 12:53:19 | Xem tất
tưởng như cứng nhắc với mấy kiến thức logic, nhưng cũng có những lúc chấp nhất như trẻ con vậy
5 O2 ~! {* W5 s, E( F+ J1 G0 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2017 17:24:42 | Xem tất

©2024 Kites.vn | All rights reserved4 M/ V1 k' E' M0 ~) K' }' w) P7 O
đúng là hết nói nổi với lão
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2017 21:42:48 | Xem tất
khi đọc tiểu thuyết thì bạn cũng cần phải có những suy luận logic giống với nhân vật của chúng ta vậy đó
©2024 Kites.vn | / }( h- \( U4 W$ u1 HAll rights reserved
cảm ơn bạn dịch truyện nhiều nhé
% W9 G: M) y: O1 ]3 ^: t& `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2017 10:07:17 | Xem tất
mình ghét ngôn tình TQ, rất ghét. Chỉ đọc khi lỡ may coi phim (nói lỡ may vì cũng ghét phim TQ nốt) tò mò quá thì sẽ đọc truyện. Có lẽ ngôn tình trinh thám TQ là thể loại gần như duy nhất mình chấp nhận coi. Bộ 3 tp của ĐM mình đã coi hết Ốc sên (nx đây là 1 truyện chả mấy gì thú vị, nữ chính lạ nhưng chán, nếu k làm phim thì thấy còn chấm ở mức khá, sau khi thấy tạo hình HH của nữ DV thì chấm tệ luôn), Truy tìm kí ức (truyện hay nhất trong bộ 3, nam nữ chính 1 đời 1 kiếp yêu nhau, cũng có 1 tổ chức biến thái từa tựa Archimedes thân yêu nhưng ở mức độ nv phản diện nào cũng có thể thông cảm đc), HMKAD thì drop vì cảnh nóng trong truyện, hơi quái thú ))
©2024 Kites.vn | All rights reserved( ~: z! i+ d( X0 O3 }0 n
©2024 Kites.vn | All rights reserved, S/ q* t- [* w) s& }# E) s: Q
Nói đến đây thì có thể hiểu mình khá khén chọn truyện :">... Đọc hết Archimedes thân yêu và còn day dứt, day dứt k phải cái kết OP hay HE, day dứt vì suy nghĩ của ng đọc truyện quá sức... đọc ở ss truyện thấy rất nhiều comment thông cảm cho AB muốn AB là nam chính mà cảm thấy k biết mình bệnh vì k thể thông cảm cho 2 nam phản diện đó đc hay ng ta bệnh nữa :o Đó k phải là tình yêu, mình k lí tưởng hóa tình yêu để cho rằng yêu là phải chúc phúc cho ng mình yêu hay gì, mà chí ít yêu là k làm tổn thg họ, đằng này cả A và B k ít lần làm tổn thg CA, hại chết ba mẹ cô, anh cô, hại ng cô yêu ..v..v.. k nói đến cách làm của họ hoàn toàn là biến thái, họ tổn thương ng khác xong lại đổ lỗi cho cô? yêu ư? đó k khác gì tra tấn tinh thần, họ có thể k làm tổn hại đến thân xác CA nhg về tinh thần thì luôn luôn có sự tổn hại, 1 hình thức cao hơn của tra tấn chứ k có yêu đương gì ở đây cả. Rồi B, yêu CA mà sẵn sàng cưỡng ép cô trên xe có người thật sự Vi eo Ai còn thích đc 2 bạn này thì mình nói thật nên khám tâm lý đi, ngoài đời có thằng biến thái nào yêu bạn như vậy coi bạn chịu đc k Rồi còn có comment Bella sau yêu A má ơi, kinh dị vi eo, chắc các bạn comment ở đây chưa có con? chưa có ng yêu hay chồng? Các bạn thử hình dung con nuôi yêu bố nuôi, hoặc con của mình yêu bố dượng đi, nó ntn? có biến thái k? xin lỗi chứ thấy cảnh A chăm Bella, Bella 1 điều gọi bố, 2 điều gọi papa mình đã thấy nó kinh dị có chút kinh tởm rồi   Nên rất mong 1 là CA đã chết và nguyện vọng của cô là gửi cho cho NT nhg k deal đc nên BUỘC PHẢI chia con (B đã chết), đứa bệnh về với bố để chữa bệnh. 2 là CA chưa chết nhg vì thỏa thuận gửi BB cho NT nên mẹ con cô BUỘC PHẢI ở lại, (B vẫn chết)... Chưa kể là mấy cảnh tả CA còn bé bị bọn AB chọc ghẹo mình chưa bao giờ thấy dễ thg chỉ thấy gai gai...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách