Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: EmiClone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ấm Áp Nhất Là Lúc Tuyết Rơi | Lam Ninh (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 9-1-2014 00:24:43 | Chỉ xem của tác giả
ủa, zậy là xong rồi đó hả bạn, sau làm mau gọn lẹ quá zậy, mình nghĩ còn phái ít nhất mấy chương nữa chớ, hi hi, mà đọc mấy bộ dài hơi quá thì lâu lâu đọc mấy bộ ngắn nhẹ nhàng này cũng được, cảm ơn bạn nhiều nhé, hi hi, nhân tiện, truyện Cung đấu không bằng nuôi 1 con chó bạn có Edit à >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 9-1-2014 06:39:39 | Chỉ xem của tác giả
  Không hiểu truyện up lúc nào mà mình chưa đọc, thật tiếc không đọc sớm hơn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 H  L; C3 @& d
% i' Z4 R6 ^3 v  v- I9 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện siêu siêu hay, sau bao ngày đọc cổ đại đến nhàm chán thì đây quả thật là truyện hiện đại đúng gu của mình nhất. Không có ghen tuông mất lý trí, không có cường thủ hào đoạt, không có vật vã ngược tâm, tình yêu của họ trong sáng mà lại đẹp đẽ đến vậy khiến người khác ghen tị nhưng cũng phải tâm phục khẩu phục.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 F" a! {1 k, U* [
  Người thứ ba cũng rất lý trí, thông minh không hề níu kéo. Các nhân vật đều không thừa thãi.
' X4 e& L# R- \/ n! ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
  Tác giả xây dựng một nhân vật chính như ánh mặt trời, vui vẻ tràn đầy sức sống dần dà phá đi phòng tuyến của một anh chàng khoa tự nhiên. Mẹ ơi, ngọt muốn chết.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 J' O4 T" [$ U  k  s
©2024 Kites.vn | 7 f& p" s1 E& x/ V- k3 c. gAll rights reserved
  Rất thích kiểu đấu khẩu của chị Noãn Noãn, kiểu của con gái, lý luận của một người luôn vui vẻ hoạt bát không bị bó buộc, mới lạ làm cho người học khoa học cũng phải cứng họng mà khâm phục, không phản bác được. Ấy vậy mà vẫn đầy nhóc thông tin, kiến thức.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- L+ @! J( \+ N
  Mọi thứ đều được nhìn dưới góc độ nhẹ nhàng, cực sảng khoái. Cũng hiểu được tình yêu của họ, bảo ngắn ko ngắn bảo dài không dài.  Thời gian thực tế ngắn nhưng dưới cách kể này thì chỉ hận không thể rút bớt.
©2024 Kites.vn | 1 ]6 \" W0 z2 I/ o3 A: r' ]All rights reserved
  Không cần phải ngược tâm ngược thân mà đọc vẫn thấy tim co rút như thường, từ lúc chị đơn phương cho đến những yêu thương thầm kín của a Chẩn hay kể cả chiến tranh lạnh nhưng ko lạnh tí nào của cặp đôi dễ thương quá đáng. quá trình yêu đương thì ngọt mà không ngấy, làm mình cũng ước ao có thể hiểu được tình yêu rốt cuộc có thể mang tới những phút ấm lòng đến thế nào.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 K4 B- t  b: _9 R8 `6 _) i9 o
©2024 Kites.vn | All rights reserved( c8 [6 k2 {! X0 c) m3 s
  Anh Chẩn cũng rất dễ thương, điển hình của nghĩ 1 đằng nói 1 nẻo. Chỉ cần anh nói ra đc nửa những gì anh nghĩ thì đã ko có chiến tranh lạnh, à mà ko nói 1 nửa mới chết í. Nhưng mà mỗi lần anh tự nói thầm tiếp thật sự quá ngọt, quá dễ thương, tình yêu quá quá đẹp í! Phải chi truyện nào cũng tươi sáng như này thì tốt quá! Ưng ưng :XX cảm ơn chủ thớt edit và giới thiệu nhé!
©2024 Kites.vn | * `7 e! v' U+ K3 U  qAll rights reserved
©2024 Kites.vn | - d- I' d5 S. z6 R% `* m) `) E5 lAll rights reserved
Cá nhân mình thì không thích cặp Hành Vân lắm, có 1 vẻ u buồn ko nhẹ kiểu bỏ lỡ nhau chỉ đơn giản là bỏ lỡ í, u sầu làm gì cho tốn thời gian, cứ nhẹ nhàng như chị Noãn Noãn thì mọi thứ đều đơn giản hơn. Tính cách trẻ con, ngơ ngẩn của chị chẳng phản cảm như mình nghĩ chút nào, ngược lại làm mình cũng nhu a Chẩn, nhận ra bản thân ngột ngạt, đen tối đến mức nào. Vệt sáng này, quả thật rất ngọt ngào phải không. Chỉ hơi buồn là đoạn cuối anh cũng ko thể hiện tình cảm đc rõ như mình mong chờ vì bên trong anh quả thật rất ấm áp mà khẩu thị ngôn phi làm người ta hiểu nhầm chứ một người cứng nhắc như anh mà yêu ngọt ngào, say đắm như thế làm ai cũng phải ngưỡng mộ thôi.
1 v' I1 e9 {) [/ ~$ T( w6 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | ) C/ H+ W  ?! kAll rights reserved
  Còn có 1 vài lỗi chính tả nhưng mà... một tràng pháo tay cho editor vì ngôn ngữ rất mới lạ, không gò bó, có cảm giác bạn đã truyền tải được hết giọng kể của tác giả. Có khi còn dùng từ hay hơn cả bản gốc ấy chứ!! Có những từ mà mình còn không nghĩ có thể đưa vào truyện luôn, làm cho đoạn đối thoại hài hước theo kiểu riêng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-1-2014 08:20:45 | Chỉ xem của tác giả
Đọc ngoại truyện thấy thương Diệp Phỉ Dương quá, cả tuổi thanh xuân theo đuổi hình bóng của 1 người nhưng lại không có dũng khí bày tỏ. Dù cuối cùng cô không oán, không hận, nhưng mình cảm nhận được nỗi đau sâu sắc của cô, kiểu như trái tim vĩnh viễn bị khoét 1 góc, không thể lành được, một nỗi đau âm ỉ ... "Hạnh phúc chỉ dành cho người dũng cảm theo đuổi"...nhưng với một số người sống nội tâm thì không biết chừng nào mới có người đến cứu vớt?!?!(Không biết có truyện về Diệp Phỉ Dương không ? )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-9-2014 22:41:46 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi đọc truyện này mình luôn nói với bạn. Ta có thể nhận ra được sự ấm áp của con người nhất là vào mùa đông. Mùa đông mang cho ta sự lạnh giá nhưng khi đó tình cảm con người lại làm cho ta thấy ấm áp nhất. Có lẽ vì vậy mà khi đọc tựa đề truyện đã khiến mình bị ấn tượng vì nó thật sự giống cái mình luôn nghĩ. Thật sự "Ấm áp"!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 21-6-2015 22:32:14 | Chỉ xem của tác giả
đúng vậy đã thích là không nên từ bỏ một cách dễ dàng phải cố gắng hết sức mới được và chắc hẳn hạnh phúc sẽ tìm đến mà thôi. kiên nhẫn kiên nhẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 19-8-2016 23:26:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe la thay co mui nguoc roi,nu chinh co ve manh me ca tinh day.cam on ban da dich
  K1 h. u) N9 y0 E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-11-2016 21:09:20 | Chỉ xem của tác giả
trong cái thành phố bon chen này, bạn hi vọng muốn gặp gỡ ai. trong biển người mênh mong ấy bạn muốn ở cùng với ai để cùng sưởi ấm cho nhau...
©2024 Kites.vn | All rights reserved" u2 A3 `8 L5 D( P, B; Z5 }+ G
nghe hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-11-2016 16:49:44 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ, đọc thể loại thanh xuân vườn trường này rất thích, nhẹ nhàng ,ấm áp, vui tươi . Đã ghé qua hố mấy lần nhưng chưa lần nào đọc hết cả vì lười quá ấy mờ. Cái tên là tui rất thích nhé, hì hì. Cặp đôi này thật thú vị. BẠN edit mượt quá hà. Lâu lâu đọc thể loại này thật rất chi là sung sướng.Nhưng vẫn tiếc cho cặp Ngô Đạc - Hành Vân, cảm thấy hai người này còn yêu nhau lắm mà ko biết sao lại chia tay.  Dù sao cũng cám ơn bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách