Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FlorenceQ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] 7 Năm, Quay Đầu Vẫn Hướng Về Em | Ân Tầm (Chương 65) Thông báo #191

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 19-6-2015 07:34:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong bạn florenceQ yên nghỉ và xin chia buồn cùng gia đình bạn. Mong mọi người sống hạnh phúc để bạn ấy được yên nghỉ vui vẻ. Amen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 23-6-2015 21:13:35 | Chỉ xem của tác giả
dreamoffuture gửi lúc 19-6-2015 07:28 AM
Bạn cao hứng cái gì ở đây hả. Bạn không thấy chuyện gì đang xảy ra ư? Bẹn nên đ ...

b có thấy mình hơi quá đáng k, t đâu cố ý đâu.
t mà có thời gian đọc hết 20 trang truyện thì chẳng nói làm gì
nhìn thấy có truyện do tác giả mình thích cảm thấy cao hứng có gì là sai, có thể b không giống t.
còn sự ra đi của FlorenceQ t cũng buồn như mọi người thôi.
t cũng chẳng phải thông tin gì cũng biết, tự dưng thấy oan ức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 28-6-2015 09:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Ngày mình mới bắt đầu đọc truyện này, mình nhớ mình đọc một lèo đến chương cuối cùng bạn FlorenceQ post lên Kites. Đến tối hôm đó mình vào diễn đàn với mong ngóng sẽ có chương tiếp nhưng lại nhận được tin của bạn Hamilk là bạn FlorenceQ gặp tai nạn, mình k thể tin được mọi chuyện lại bất ngờ và khó tin như vậy, lúc đó mình từng nghĩ chắc tại mình xui quá vừa vào đọc truyện xong thì nhận được tin bạn ấy tai nạn rồi những ngày sau đó mình vào mong thông báo là FlorenceQ đã ổn và bình phục nhưng k thấy tin gì.
Rồi bẵng đi mấy ngày k vào hôm nay vào lại xem tình hình thì lại nhận được tin buồn của FlorenceQ. Thật buồn! Cảm ơn bạn FlorenceQ thật nhiều và mong FlorenceQ an nghỉ trên thiên đường!
Cuộc sống thật khó lường. Chia buồn cùng gia đình FlorenceQ! FlorenceQ là cái nick trên diễn đàn mà mình sẽ nhớ mãi k quên
Cảm ơn bạn Hamilk đã báo cho mọi người được biết tình hình những ngày vừa rồi. Chúc bạn sức khỏe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 13-2-2017 02:43:16 | Chỉ xem của tác giả
CAU MONG LINH HON FLORENCE Q YEN NGHI NOI THIEN DUONG .
CAM ON TAC GIA AN TAM , HY VONG TAC PHAM DUOC HOAN THANH.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách