Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: srivasta
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Từ thiện] (Post #216 page 22) Hoạt động từ thiện chào mừng sinh nhật lần thứ 29 của Kim Hy

[Lấy địa chỉ]
211#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 11:44:20 | Chỉ xem của tác giả
chuẩn bị xuất phát

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 11:46:36 | Chỉ xem của tác giả

tất cả mọi người đều lên đường đến trại TT Lê Minh Xuân, chỉ có Buin và Lu ở lại để dọn dẹp hậu trường và chuẩn bị cho buổi offline buổi chiều

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 11:49:55 | Chỉ xem của tác giả
vì lí do chụp hình, quay phim bị cấm nên không có một tấm hình kỉ niệm nào khi mọi người vào thăm trại, đây là một tấm hình hiếm hoi

sau khi thăm trại và gội đầu cho các bệnh nhân xong, mọi người cùng chụp hình kỉ niệm bên ngoài, cùng tham gia với Henecia Việt Nam còn có các anh chị, chú bác khác

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 11:51:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 12:37:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
 Tác giả| Đăng lúc 7-5-2014 21:01:09 | Chỉ xem của tác giả
[07.05.14] [Quan trọng] Quà tặng Kim Hyun Joong trước khi anh nhập ngũ

Tham gia sự kiện lớn tháng 6 - Chào mừng sinh nhật thiên thần, và chung tay chiến đấu vì mục tiêu N0.1 cho album phát hành ở Hàn sắp tới.

Chào các tình yêu lớn, tình yêu bé - Các bạn đương trẻ trung và bao gồm cả các anh/chị hông còn trẻ lắm ^_^

Như mọi người đã biết, tháng 6 này sẽ có một ngày rất đẹp, một sự kiện rất vui vẻ đối với chúng ta, những người yêu quí anh Kim Hyun Joong - Đó chính là ngày sinh nhật của thiên thần U:zoosin 06/06.

Tất nhiên chúng ta sẽ có 1 loạt các hoạt động chào mừng ngày này.

Henecia Việt Nam sẽ tổ chức 1 buổi họp mặt + từ thiện mừng sinh nhật như mọi năm vào ngày chủ nhật 01/06. (Thời gian và địa điểm cụ thể cho từng sự kiện sẽ thông báo cho các bạn sớm nhất trong từng thông báo riêng để các bạn sắp xếp công việc hoặc lịch học của mình.)

Henecia Việt Nam trân trọng thân mời tất cả các bạn có mặt tham dự buổi từ thiện, sau đó là gặp mặt, giao lưu, chơi gameshow các chủ đề liên quan đến anh Kim Hyun Joong .

Mình mong muốn tất cả các bạn, không riêng gì thành viên của Henecia Việt Nam & JoongHouse, mà hy vọng rằng bao gồm tất cả các thành viên thuộc các FC lớn khác như TripleSVN, SS501VN, ThanKYU, Family, Jjunaway, Y.E.S ... Hoặc là dù các bạn không thuộc một FC nào trên đây, nhưng bạn là người yêu quí anh Kim Hyun Joong thì mình trân trọng chào đón bạn đến góp mặt trong sự kiện tháng 6 lần này, cùng chung vui với chúng mình.

Các bạn yêu quí anh Kim Hyun Joong thân mến,

Có lẽ tất cả các bạn điều biết rằng năm nay là năm cuối trong sự nghiệp hoạt động của anh ấy, trước thời điểm anh ấy thực hiện nghĩa vụ quân sự của mình vào năm sau, và phải 3 năm nữa (như dự định của Hyun Joong), thì mình mới có thể vui mừng chào đón anh trở về. Dù là thế nào, thì chúng ta cũng phải thật tin tưởng và vui vẻ chờ anh. Sự kiện tháng 6 năm nay, không đơn giản là chào mừng sinh nhật anh như mọi năm, mà mình mong muốn chúng ta sẽ làm gì đó đặc biệt hơn để có thể dành tặng anh món quà ý nghĩa trước khi anh nhập ngũ.

Có 3 cột móc quan trọng:

Sự kiện 1: Từ thiện ngày 01/06.

Chúng ta điều biết việc Hyun Joong là 1 Idol có đóng góp rất nhiều trong các hoạt động từ thiện. Chàng trai của chúng ta có một tấm lòng và trái tim ấm áp... Không thể nhớ để kể hết được những việc mà anh đã làm để giúp đỡ những người có hoàn cảnh khó khăn, thiên tai... Yêu quí anh, chúng ta cũng đã noi theo tấm gương này hơn 3 năm nay với hàng loạt các sự kiện từ thiện diễn ra ở 2 miền Nam - Bắc. Bởi vì chính chúng ta cũng đang mang trong lồng ngực 1 trái tim ấm nóng như anh ấy, cũng đau lòng và xót xa trước những nỗi đau và những mảnh đời bất hạnh quanh ta. Thế nên, hy vọng các bạn chung tay đóng góp cũng như đồng hành tham dự vào hoạt động này.

Nhân ngày quốc tế thiếu nhi, chúng ta sẽ đến thăm và tặng quà cho các em nhỏ ở cô nhi viện, các thiên thần bé nhỏ không may mắn mất cha mẹ, hoặc bị chính cha mẹ bỏ rơi... chúng ta hãy cùng nhau xoa dịu bớt nổi đau của các em.

(Địa điểm cụ thể sẽ nói rõ trong thông báo riêng sắp tới.)

Sự kiện 2: Off mừng sinh nhật anh Kim Hyun Joong ngày 01/06.

Như mọi năm, sau sự kiện từ thiện chúng ta sẽ có 1 buổi họp mặt nho nhỏ, giao lưu chơi trò chơi, nhận quà, thổi nến .. mừng sinh nhật thiên thần U:zoosin.

(Địa điểm được chọn mừng sinh nhật lần này sẽ là một không gian riêng rất ấm cúng, dễ thương và được thiết kế riêng cho buổi tiệc, các bạn không them dữ sẽ rất tiếc. Gameshow cũng sẽ mới lạ hơn mọi năm nhe. Chờ thông báo riêng nhé các bạn)

Sự kiện 3: Quan trọng nhất - Kêu gọi support - Sẳn sàng chiến đấu vì N0.1 cho album Hàn phát hành trong tháng 7(thời gian dự kiến).

Như các bạn đều hiểu, dự định nhập ngũ của anh Kim Hyun Joong sắp tới sẽ kéo dài 3 năm. Ai cũng biết rằng, giới giải trí ở Hàn là một môi trường cạnh tranh khốc liệt, quá nhiều tài năng nên sẽ rất nhanh có sự thay đổi. Đã là một người của công chúng, thông thường ai cũng mong muốn hoàn thành nghĩa vụ với đất nước thật mau để quay trở lại nếu không muốn người hâm mộ quên đi mình - bởi hàng ngày, đều có rất nhiều ngôi sao mới xuất hiện. Nhưng Hyun Joong của chúng ta lại không giống những người khác. Anh chọn cách sống theo lý tưởng và mục tiêu rất đẹp của bản thân, nên đã quyết định đi một con đường khó khăn hơn. Vậy nên, tất cả mọi việc còn lại là của chúng ta .

Tất nhiên, dù có lâu hơn 3 năm thì 1 người tài năng, bản lĩnh và rất đẹp trai - ^_^ - như Hyun Joong cũng sẽ không gặp trở ngại gì để có thể comeback trở lại làng giải trí. Nhưng có vậy đi nữa, là những người yêu quí anh ấy, thì sự chuẩn bị cho sự trở lại đó có thể diễn ra dễ dàng và trơn tru hơn của chúng ta sẽ không thừa. Chúng ta cũng nên có sự đề phòng của chúng ta, vì mục đích của chúng ta là tiếp tục nhìn thấy, dõi theo, hổ trợ, yêu quí... và cũng là tiếp tục nhận từ anh sức mạnh tinh thần lớn lao trong tương lai.

Vì vậy, tất cả chúng ta - tất cả những người yêu quí anh Kim Hyun Joong thân mến, nhất định, nhất nhất định chúng ta phải chung tay, phải đồng lòng lấy bằng được N0.1 cho album Hàn sắp tới. Tạo tiền đề và bàn đạp vững vàng hơn cho sự trở lại của anh ấy sau hơn 3 năm nữa.

Mình hy vọng nhận được tất cả sự hổ trợ của các bạn. Mong rằng, đừng phân biệt mình thuộc FC nào, hay quan điểm của từng cá nhân ra sao, hãy chỉ đơn giản rằng, nếu các bạn yêu quí anh Kim Hyun Joong, thì chúng ta đã có thể nắm tay, đồng lòng dành tặng anh ấy món quà nhỏ này trước khi anh ấy nhập ngũ. Vậy thôi !!!

Mọi đóng góp của các bạn có thể gửi vào tài khoản:

Tên TK: Nguyễn Thị Thảo Uyên.
STK: 04201010971539
Maritime bank Chi nhánh Đô Thành.
Hoặc gửi trực tiếp ở địa chỉ: 384 Hoàng Diệu, P6, Quận 4, TP.HCM.
Call: 0165 615 8512 - Uyên.

Nội dung support :

Tên người Support & Nick Forum:
Số tiền:
Nội dung support: Ghi rõ ra là bạn đóng góp cho mục nào (ví dụ: Sự kiện từ thiện, Support album, hoặc dùng chung).

Mọi khó khăn hay thắc mắc cho việc support này, các bạn vui lòng nhắn tin trực tiếp đến số điện thoại: 0165 615 8512 – 0963 372 781 gặp Uyên.
Hoặc nhăn tin vào facebook : https://www.facebook.com/Buin060686 để mình hổ trợ các bạn dễ dàng hơn.

Cám ơn mọi người vì đã bỏ thời gian đọc hết bài kêu gọi dài dòng lê thê này.

Hạn chót nhận support: 20/06/2014.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách