Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Mess from Henecia] Lời tâm tình từ trái tim...

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 26-10-2012 18:33:48 | Chỉ xem của tác giả
Bữa nay e đang trong thời gian tu luyện,
lâu lâu vào thăm anh cuối tuần
mới bật cái yahoo, nghe tin anh bệnh là e giật bắn người lội page lập tức ah
thật là, e cũng chưa khỏi đây sao anh lại đổ bệnh thế chứ, đã khỏi chưa vậy anh, anh phải giữ sức khỏe chứ, e biết anh bận rộn dữ lắm, e cũng vậy đây này, mà e bệnh e quen rồi, chứ nhìn anh có khi còn đau hơn ấy
Mau chóng khỏe nhé Hyun Joong
Bless you!
Album mới của anh trông tuyệt lắm nhá, hóng phim hóng bum hóng tùm lum anh luôn ==))))))
Có một việc e cũng hy vọng anh đừng để ý những dèm pha, hy vọng anh lạnh lùng hết mức có thể với những kẻ ko ra gì, có henecia và rất nhiều người tuyệt vời xung quanh anh cơ mà, đừng chịu đựng một mình anh ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 24-12-2012 19:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh Giáng Sinh an lành
anh đã xuất phát đi chơi chưa, vui vẻ chứ, keke... chơi thì chơi nhưng phải giữ sức khỏe nha, ngày xưa nghe nói sợ lạnh dữ lắm mà bữa nay đòi đi lặn vào ngày GS là sao, ờ mà dưới đó cũng ấm ha
keke... chúc mừng anh với trình tiếng anh ngày nay là có tiến bộ nha,
ngày xưa thì thế này...

anh còn nhớ câu này chứ =)))))))))))))))))))))))))))))

Merry christmas and Happy new year!!!!!! (vậy mới đúng ạ^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 8-1-2013 17:22:06 | Chỉ xem của tác giả
đầu năm đầu tháng, anh ăn trúng cái gì mà hết xui này đến xui khác vậy hả :((
lớn rồi ko biết tự chăm sóc bản thân sao :((
cái gì mà tưởng tượng nằm xuống giường giống trong CF chớ :diem13
bình thường có phải anh nằm giường lớn ko, sao nay ng ta thuê cái phòng giường đôi vầy nè :((
đến cái chai xịt dưỡng da cũng ko phải như những lúc bình thường
có lẽ từ lúc biết được anh sẽ tạm ngừng nhảy, tâm trạng anh ko được tốt, bình thường ko thể đứng yên một chỗ, thể nào cũng múa máy tay chân, thế mà giờ hát hò không được nhảy nên khó chịu, bức rức :(
e biết anh đang khó chịu, nhưng còn nhiều người lo lắng cho anh lắm, hãy sống thật khoẻ mạnh và vui vẻ anh nhé :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 26-1-2013 01:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi e mới vào nhà.....
Nhưng vì hôm nay là ngày quan trọng đối với cuộc đời e.. cuộc đời một cô bé chớm đầu tiên của tuổi 20... có rất nhiều trắc trở, thử thách và trải nghiệm sẽ đến với em bắt đầu từ con số này...... Em sẽ ra sao nhỉ ?

Không phải vào để tâm sự với anh... vì thật sự có quá nhiều điều trong e muốn nói với anh nhưng dường như chưa thể nói :) Nhưng bước vào đây để tâm sự với những chị em, những cô bác đã suốt thời gian qua bên em mà chính em lại đi với không một lời nói, k một lí do...... giận, trách, thương, tò mò.... chắc mọi người đặt sẽ câu hỏi cho một đứa tép diu liu diu như e... vì sao nó lại thế... hình như e sẽ không có chắc được câu trả lời cho câu hỏi đó ... vì e cũng đã tự hỏi bản thân.... vì sao mình lại thế ... nhưng e cũng chả trả lời được.    Cảm thấy có gì đó vướng bận, cảm thấy có j đó mệt mỏi, cảm thấy có gì đó áy náy... Chỉ đơn giản có những "cảm giác điên rồ" như vậy thôi ạ. Cứ nói hoài lời xin lỗi cũng thấy trơ trẽn, nên e không "xin" cái lỗi của em nữa.. các ss cứ giận hờn, cứ trách e đi nhé nhé... Vì lỗi của e nó to quá rồi, giờ xin cũng chả để đâu hết được cả.... Tạm quên e đi..... Nhưng mong moi người để 1/1000000 trong trái tim mọi người chừa phần cho e quay lại ... chờ đến lúc e lấy lại được sự "đam mê" và lòng nhiệt huyết để xứng đáng với tình cảm mọi người, để xứng đáng với con người đẹp trai đáng yêu nhất trần đời kia nhé...

Nói dài dòng quá rồi.. E vào nhà chỉ để nói vs cả nhà 1 câu... EM CẢM ƠN :)
Cảm ơn cả nhà đã cùng e chia sẻ những niềm vui, những niềm hạnh phúc từ bé nhỏ nhất đến lớn lao nhất
Cảm ơn cả nhà đã bên e lúc e khó khăn nhất cũng như tuyệt vọng nhất
Cảm ơn cả nhà đã cho e một GIA ĐÌNH :)

Quá khứ... hiện tại... cũng như tương lai ...
Cả nhà hạnh phúc nhé !
Luôn mỉm cười như chàng trai của chúng ta :)

E cảm ơn vì đã đọc đến những dòng chữ cuối cùng này của e !

Bình luận

hihi.. hiểu mà, ai hiểu em, sẽ ko trách, ko quên.. mà luôn sẵn sàng chờ em quay lại, bất cứ thời gian nào...luôn hạnh phúc ku nhé :-*  Đăng lúc 26-1-2013 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 31-1-2013 23:45:56 | Chỉ xem của tác giả
:(

---------------------------------------------------------------------
-------------------------------------------------------------------.................................--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 4-2-2013 07:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Anh à, Tết sắp đến rất gần rồi, năm nay là năm em tất bật với đống bài tập Tết^^ và việc làm hồ sơ chọn trường chọn ngành...
Em đang nghĩ... nếu 5 năm trước em không gặp anh thì sao ta? Nếu vậy chắc bây giờ em chẳng biết mình thích gì, muốn gì :)
Hôm qua, em đọc hết lại tất cả fanaccount, cố gắng ghi nhớ những lời nói của anh...
Chỉ còn một tháng cuối để hoàn tất việc chuẩn bị cho một tương lai thực sự của em, anh ah...
Công việc chính, em đã sắp xong rồi, cùng bước với anh, em mới nhận ra quyết tâm của mình tới đâu và nhất định em không để gia đình phải thất vọng.
Anh cổ vũ cho em nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 6-2-2013 15:12:48 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay có tin anh cũng rút khỏi CC, e đã khóc như mưa, dù có thể biết trước nhưng vẫn không cầm lòng được; công sức và sự cố gắng của anh chưa tới ngày hái trái ngọt đã bị người ta hất bỏ phũ phàng; e biết fan cũng động viên nhau, đang mong chờ một bộ phim khác của anh, nhưng vẫn có cái gì đso khiến e cảm thấy nghèn nghẹn, cảm thấy bất lực, đau lòng; e cũng không muốn khóc nhưng nước mắt tự nhiên cứ rơi, cho e được khóc 5p thôi, để e có thể giải tỏa nỗi ấm ức buồn bực vì người ta đối xử với anh như vậy; nhưng chúng ta vẫn phải hướng về phía trước đúng không nào? Có một fan nói "Có lẽ HJ và fan cảm rất buồn, nhưng có lẽ Chúa đã sắp đặt cho anh ấy một kế hoạch khác tốt hơn rồi." Anh là người được Chúa gởi đến thế giới này, Anh là người có sứ mệnh mang những điều tốt đẹp đến cho thế giới, tất nhiên để trở thành một người tốt hơn, anh cũng sẽ phải trải qua những thử thách, nhưng e tin Chúa sẽ luôn bảo vệ anh, những người yêu mến anh sẽ luôn ủng hộ anh. Những chân trời mới, những thử thách mới đang chờ anh khám phá và vượt qua. Hyun Joong à, hãy luôn khỏe mạnh và vui vẻ nhé!

Bình luận

buồn quá ss ơi :((((((((((((((((( công sức của anh và cả đoàn phim bao lâu nay :((  Đăng lúc 6-2-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 23-3-2013 07:53:36 | Chỉ xem của tác giả
Joong a, bh e đang buồn lắm stress nặng lắm r, k biết e có giống hoàn cảnh của a lúc a nói vs ss bo k nhỉ. e hoàn toàn đnáh mất chính mình trong gần 2n nay, cảm thấy cuộc sống k có lỗi thoát. e k ngủ được mấy tuần nay r a a. e cũng đã dùng đến thuốc ngủ nhưng chỉ được vài tiếng thôi a a. e sợ nếu k ngồi viết ra những dòng này e sợ e sẽ làm điều j đó dại dột a a. e nghĩ đến chuyện ấy nhiều lần lắm r. nhưng hnay thật sự e sắp k chịu nổi nữa r joong a. nếu trong lúc a gặp khó khăn nhất, như a nói chúa đã gửi ss bo đến cho a. e cũng thầm mong chúa cũng rủ lòng thương đến e joong a. nghĩ đến bme mà e k thể làm thế được. nhưng giữa một đất nước xa lạ, những con người xa lạ, e hoàn toàn mất phương hướng r joong a. e phải làm thế nào bh. cuộc đời e phải do e qdinh đúng k. nhưng e yếu mềm quá, e sống ỷ lại có bme quen r vì thế lúc phải xoay xở một mình. e k biết phải làm thế nào cả. dần dần một chút một từng người từng người rời xa e. nếu tr đây e chỉ cần ôm mẹ mà khóc, chỉ một lúc thôi thì mọi chuyện cũng được giải quyết. nhưng bh e k thể làm thế được nữa r. bme e gdinh e xa e quá a a. k ai hiểu e cả. k ai e có thể tâm sự đc joong a. chỉ có duy nhất bà bác sĩ cảm thông e, hiểu e, nhưng cũng k thể hiểu hết được. chắc e phải tham gia trị liệu mất joong a. bme e, e k thể làm thế được phải k. lớn r là phải biết tự lập, tự thân vận động, đói tự nấu cơm ăn, ốm tự mình uống thuốc, khóc xong cũng phải tự lau nước mắt...
e ngồi đây viết ra đc những dòng này cũng thanh thản được một chút r joong a. e đã nhiều lần tự notes nhưng chưa bh giải bày ntn.
e sẽ suy nghĩ kĩ hơn về tương lại của mình. cùng cố gắng joong nhé. để có thể mỉm cười trong tương lai!

Bình luận

ss ơi cố lên ạ, nghị lực sẽ giúp mình vượt qua tất cả, cũng như anh của em vậy, ss vào nhà chơi thường cho vui ạ  Đăng lúc 7-4-2013 01:01 PM
e cám ơn các chị đã động viên và cho e nhiều lời khuyên. e sẽ cố gắng hơn nữa để sống và học tập theo tinh thần của a và nhà m ạ.  Đăng lúc 23-3-2013 07:08 PM
Joong là liều thuốc là niềm vui cho em nha, chúc em luôn mạnh mẽ và bình an ^^  Đăng lúc 23-3-2013 10:50 AM
đã trải qua, tiếp thêm động lực cho mình nhá, khó khăn buồn phiền làm ta tăng thêm sức mạnh chiến đấu với cuộc sống này. Buồn thì hãy vào nhà, có nhà bên em,   Đăng lúc 23-3-2013 10:49 AM
nước mắt, những lúc nhìn lại quãng đường Joong đi, ss cũng tự thấy mình nhỏ bé so với Joong quá vì so ra ss cũng bằng tuổi Joong. Nên em hãy nhìn vào những gì Joong   Đăng lúc 23-3-2013 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 7-4-2013 12:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Rõ là khổ, phải đi theo mới biết lịch trình quay show ở Hàn phải nói là quá khắc nghiệt, em ngồi ở nhà hóng mà hai con mắt cũng hốc lên rồi, tinh thần không ổn định luôn :'(
Anh sốt tới 40 độ, bệnh phải truyền nước biển, vậy mà vẫn không được nghỉ ngơi, phải ghi hình suốt đêm, chuyến này anh đi có một mình không ai chăm sóc :((
Hy vọng đêm nay anh về có đông fans ra tiễn cho tinh thần khí thế, em ko thể đi được rồi, đau.
Mong mọi người trở về bình an, anh về ráng hồi phục hết bệnh còn tiếp tục lịch quay :(( chịu sao thấu đơi, trước giờ có khi nào bay đi đâu một mình mà không có chú quản lý và chú vệ sĩ đâu cả chị cody nữa :((
Thà anh đừng có về đây, thà anh chỉ ở những nơi cho anh điều kiện tốt nhất, để anh khỏe mạnh và thoải mái, rồi một ngày nào đó bao nhiêu năm cũng được em không quan tâm, khi nào em học hành tử tế xong, em hiểu được anh nói và em có thể nói cho anh hiểu, em sẽ sang đó gặp anh, em không mong anh chờ đợi điều đó và em biết anh sẽ không bao giờ, nhưng em nói là sẽ làm, chỉ là thời gian ngắn hơn hay dài hơn mà thôi.
Anh về lòng em gieo nhiều lo lắng, thấp thỏm không yên, cảm thấy khó khăn hơn là khi anh ở Hàn - Nhật - hay đâu đó và em dõi theo. Thật tình em không tha thiết gì chuyện anh về VN, lần nào anh về không anh sốt thì em cũng sốt :((
Nếu anh về vì các fans, và muốn để cho em thấy anh thì thôi đừng anh ạ, anh ở bên đó em cảm thấy khoảng cách còn gần hơn khi anh ở trên đất nước em. Anh hiểu em không?
Nhưng mà nói qua cũng phải nói lại, anh về mới thấy được tình cảm của mọi người dành cho anh, em thấy được rất rõ niềm tự hào khi là một Henecia Việt Nam, cũng như là fans của anh. Cảm ơn anh và tất cả!

P/S: SG hôm nay mưa tầm tả, liệu lịch quay có bị thay đổi tiếp ko? Anh đúng là thần mưa, nhưng anh có thể điều khiển mà phải ko, cầu trời chóng tạnh để quay cho hoàn tất rồi về nha anh, cố lên chỉ còn 17 tiếng đồng hồ nữa được về nhà rồi -.-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 6-7-2013 21:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Em chào anh..
Aigoo.. cả ngày em lang thang mấy nhà, nhà nào cũng vắng tanh, hì..
lâu lắm rồi em chẳng chăm chút nhà nào
bệnh lười em trở lại như xưa ấy mà thời gian đó và giờ quay lại không biết nên bắt đầu từ đâu.. thấy hơi buồn
thôi thì mong là mấy ngày này anh xong album rồi, ngoài việc vẫn theo show thì anh nên ở nhà nghỉ ngơi cho cái chân chóng lành thì hơn..
cũng sắp comeback tới nơi nên phải giữ sức khỏe mà chiến đấu nha anh!

Haizz.. cũng phải trải qua những khó khăn mới biết ai bên mình phải không anh? lúc này em rất thấm thía điều đó.. dù đã công nhận cái sự đúng đắn của nó từ lâu..

Có những lời hứa, em nghĩ đối với em thì có thể thông cảm được nếu nó không được thực hiện, nhưng mà em không muốn vì vậy mà những tình cảm trước đây nhạt dần đi, tất nhiên không phải người hứa là em rồi hahahaha..
có một người.. à không. cũng nhiều người.. người đó em tin tưởng và yêu thương quan tâm đến độ quên đi những người khác quanh em luôn.. thực ra cũng không đến nỗi như thế.. nhưng mà em hối hận quá
haha ai đời làm việc tốt hối hận bao giờ hả anh, mà em cảm thấy đáng tiếc cho bản thân..

nếu là anh, anh làm thế nào? tiếp tục kéo người đó trở lại hay từ bỏ? em nghĩ mình sẽ mặc kệ thôi
cố nhân có câu: "Tri nhân, tri diện, bất tri tâm", biết họ là thế, làm sao biết họ nghĩ gì chứ, thôi thì cứ sống theo cách của mình vậy, cũng chẳng cần..

Thời gian qua khó khăn là thế, kể ra chắc anh cũng hết hồn và đau lòng lắm, em chắc chắn như vậy, em chịu.. vượt qua rồi..

Bình luận

^^  Đăng lúc 7-7-2013 10:25 AM
Về nhà là mừng lắm rồi. lại còn tự kỷ điều gì, đừng nghĩ nhiều chóng già,.,  Đăng lúc 7-7-2013 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách