Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Mess from Henecia] Lời tâm tình từ trái tim...

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 30-7-2012 23:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Joong ah
Joong ah
Joong ah
Joong ah
Joong ah
Joong ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh.......................

Sao lúc nào e cũng muốn gọi a như thế nhỉ..
A làm j e rồi !!!
Để mà chỉ có 2 ngày thôi.. e k thấy a.. nghe tin a
E như mất hồn..
Để mà.. e cứ nhìn cái màn hình điện thoai....
Đặt ngón tay e lên.. từng đường nét..
Một cách vô giác.. cứ thế..
E cảm giác như được chạm vào a...
E điên rồi hả a?

Bình luận

ss đã bị loại khỏi danh sách chị dâu của e roài đới ạ :-w  Đăng lúc 31-7-2012 07:56 AM
yah! ss bảo a hưm hử?? :-w  Đăng lúc 31-7-2012 07:54 AM
gọi là *yah yah* =)))))))))) cô tự kỉ nặng quá ;))))  Đăng lúc 31-7-2012 03:10 AM
;)) cái coan pé nài thật là ;)) ss đang điên thật đấy... lão hưm ý đáng ghét quá :((  Đăng lúc 31-7-2012 01:07 AM
a bảo mòa ko nghe à, phải gọi là oppa =)))))))))))))  Đăng lúc 31-7-2012 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 31-7-2012 13:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Anh À =((((((((((((((

Thật sự mà nói thì mấy lâu này em thấy mệt mỏi lắm rồi

Chuyện gái của em cứ ụp đến liên miên..

Em kũng không ngờ và tin được rằng

Trên đời này lại có nhìu thể loại đáng xợ đến như thế

"cháy nhà mới lòi mặt chụt" anh nhỉ =))))))))))))))

Giờ đây em mới biết được lòng người nó hiểm như thế nào..

Em thấy giờ đây.. gái của em cứ như đang bị dư luận.. bị thế giới dzồn nén vào bên kia bờ vực thắm rồi...

Cám của gái em bây giờ chắc có lẽ anh biết và hiểu đúng không?

Đối với em.. cái cảm giác của 1 fan gơ.. 1 người đã chịu đừng 1 cú shok kinh hoàng.. giờ đây thêm 1 vụ nữa..

Wả thật là em thấy bùn với đau lắm =((((((((((((

Giờ em cũng chẳng mong gì cả.. giừo đây.. em chỉ muốn gái em sẽ xớm vượt wa mọi chuyện này.. =(((.

Anh à!!!

Em hoang mang lắm rồi.... Giờ cũng chẳng biết làm gì =(((

Em chỉ thương và tiếc cho gái em.. 3 năm công sức mồ hôi và nước mắt.. 3 năm luôn chịu đựng những gì do dư luận gây nên... 3năm không ít nhìu xự xoi mói đến mức mệt mỏi.. 3 năm cực lực làm việc như 1 con trâu con ngựa.. 3 năm làm bạn với bệnh viên và chấn thương =((((((((((. Thế rồi giờ đây thì sao.. chỉ trong vòng 5 ngày =(( những cái sự nổ lức, những giọt mồ hồi công sức của gái em đã tan thành hư vô rồi =(((((((((, tất cả đều trở về con số 0, 1 con số 0 tròn rĩnh và đáng xợ =(((.

Bị dưa luận way lưng.. gái em không đau bằng chính người thân- người mà 6 gái nhà em ở lên, độgn viên chăm sóc, an ủi và thậm chí thức trắng đêm làm logo để tặgn nhau vào lúc sáng xớm nữa... đã cho 1 vố như thế này.. chắc gái em đau lắm anh nhỉ =(((((((((((((((.

Em hỉu cảm giác đó lắm.. chắc anh cũng vậy.. thậm chí anh còn hỉu được cái nổi đâu và cảm giác này như thế nào phải không?

Giờ đây.. ngày mai 6 gái chúng em =(((((((( sẽ bước lên sân khấu.. 1 cái sân khấu khôgn còn như những lời hò hét, chào mừng gái em như xưa nữa.. mà thay vào đó là những con người, những người " FAN CHÂN CHẾNH" với những ánh mắt như mún ăn tươi nutố sống, trên tay cầm những viên đá, trứng thối hay cà chua... =((((((((( thật tình em xợ lắm anh à.. ..

Gái em yêu đuối,. mỏng manh.. làm sao có thể sống sót và có thể chịu nổi cái dư luận này được cơ chứ =(((((((((((.

Em phải làm sao để bảo vệ gái của em đây hả anh =(((((((((((((((((. Anh có thể cho em được con đường mà em nên làm không =(((((((((((((((((

Em có cảm giác.. cái khoảng thời gian lúc xửa lúc xưa đã quay về với em nữa rồi =(((((((((((

Bình luận

sẽ ko sao đâu ah ss, bởi vì ss yêu T-ara nên ss phải thực sự sống giống avatar của ss mới được, chờ đợi rồi sẽ đến lúc mọi chuyện sẽ ổn thôi  Đăng lúc 1-8-2012 09:16 PM
ừ :)  Đăng lúc 1-8-2012 08:58 PM
ai chà, giờ e mới thấy cái pm của ss, em sẽ trả lời  Đăng lúc 1-8-2012 08:58 PM
Thế với em vây giờ thì sao? tin ai?  Đăng lúc 31-7-2012 03:57 PM
em ra đọc thêm tin thì cũng hiểu phần nào ạ :((((((((((  Đăng lúc 31-7-2012 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 1-8-2012 21:11:00 | Chỉ xem của tác giả
HeoBích gửi lúc 31-7-2012 15:26
Anh À =((((((((((((((

Thật sự mà nói thì mấy lâu này em thấy mệt mỏi lắm rồi

Vì là vào đây nên em chào anh zai em trước đã hì hì
em mún nói với anh vài điều thôi
cảm ơn anh cho con bé ngố ngáo này hỉu là đừng bao giờ tự mãn với những gì đang có và phải biết quý trọng những gì đang có
cũng nhờ a e bít con người ta sống thế nào cho phải và ai sẽ là ai
và chính cái tính mún ôm sô của a khiến cho cơ thể a ko khỏe, e mới ngộ ra con người ta không thể ôm đồm hết nhiều việc cùng một lúc được, vậy nên e chỉ có thể chọn một mà thôi, xin đừng ai trách e tại sao không làm hết

@ss Heobich: em nói thẳng là em không tin ai cả ss à, bởi vì e không bao giờ biết thần tượng là cái gì cả, sở dĩ e ở đây là vì e xem Joong như là a trai của mình vậy, phải có ý nghĩa gì thật sâu sắc thì e mới gắn bó như thế, nhưng nghệ sĩ nào em mà em ấn tượng thì em đều thích mà ko bao giờ miệt thị người nào, trừ khi chính mắt em chứng kiến ngoài đời thực, còn em không bao giờ tin nếu như mình không nhìn thấy. T-ara là một trong số những nhóm nhạc em thích, em thích Eun Jung và Ji Yeon trong nhóm này nhất, khi tin này bể ra e ko hề lung lay "sự thích" của mình. Hầu hết mọi người đều tội nghiệp cho Hwa Young và em cũng thấy như vậy, nhưng e lại ko chấp nhận được việc số đông khác dòi tảy chay Eun Jung và Ji Yeon.

Bình luận

ừ..:)  Đăng lúc 1-8-2012 09:20 PM
Ừ.. ss biết rồi :). Thanks em yêu thích 2 vck nhà nó :*  Đăng lúc 1-8-2012 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 6-8-2012 01:46:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ......thương.....đau.....ko pít e bị cái rì nữa a ơi
lúc này sao hay nghĩ quẩn, chưa già mà đã khìn
e ước ..............
e chờ đợi
và đừng nói là sẽ không bao giờ
nhưng a ơi, biết làm sao chứ
e đúi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 9-8-2012 08:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Đã iu thì mãi iu nhé, dù có thế nào đi nữa
Vướng tình, tình theo, tình theo ta trả.
Cứ vậy đi người nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 9-8-2012 12:42:05 | Chỉ xem của tác giả
YOU ARE MY SUNSHINE, MY ONLY SUNSHINE, YOU MAKE ME HAPPY ....

Cre: Hyun-Ae Chin

cre:  DjRoguefire@YT

Hyun Joong àh, hình như lâu lắm rồi e chưa gặp anh thì phải :((

nhớ anh lắm lắm :((

anh đi đâu rồi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 9-8-2012 20:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Có những chuyện.. làm ta đau đớn.. làm ta tức tưởi
Con người tạo nên tất cả..
Giá như từ tro bụi trở thành tro bụi hết
Có phải hạnh phúc hơn k.
A nhỉ...

E ích kỉ..
E xấu xa..

A ơi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 11-8-2012 12:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, mọi người vẫn khỏe phải không ạ?
Thanh xin lỗi dạo này Thanh bận quá không vào nhà nhiều được, hy vọng khi Joong có phim có thể xem phim.
Đọc báo thấy giới truyền thông rất ca ngợi màn biểu diễn hôm qua của Joong. Mừng cho em ấy.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Bình luận

e chào ss ạ ^^ chúc ss cuối tuần an lành ạ  Đăng lúc 11-8-2012 12:50 PM
E chào ss Thanh :) bên Phòng lắc mà ss ơi :D  Đăng lúc 11-8-2012 12:46 PM
Chào LamThanh...chạy lộn chỗ rồi Thanh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 11-8-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 13-8-2012 00:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Tối khuya khó ngủ ta lượn vào đây
Vẫn biết trong nhà Joong có nơi này và vẫn vào đọc các lời tâm tình của các em rồi hôm nay đến lượt ta
Đây là lời tâm tình hay tự sự hay bản kiểm điểm cũng đươc
Joong à cậu có biết người ta yêu mến đầu tiên là ai không??? đó là Yoon Ji Ho của BOF chứ chưa phải là cậu đâu nhá. Ta thích cậu bé tóc vàng ấy vì nhìn cậu ấy thấy rất ấm áp ( người ta gọi là tự kỷ thì ta cũng dua theo) thích vẻ đẹp của cậu ấy mỗi khi cậu ấy cười...và ta thích bài hát của phim ấy, bài " Tôi là chàng ngốc" Nhóm Trio hát bài này cũng hay nhưng ta lại ấn tượng với lời hát đơn. Mỗi lần hình ảnh Ji Ho buồn có tâm sự thì lời hát ấy nổi lên thật là hợp cảnh hợp người
Tình yêu mến các nhân vật trong phim cũng qua đi như mọi nhân vật nam thanh nữ tú khác...
Đến 1 hôm tình cờ ta đọc được 1 bài viết và biết được diễn viên đóng Yoon Ji Ho là Kim Hyun Joong trưởng nhóm nhac Hàn quốc SS501 cũng là ca sĩ hát solo bài " Tôi là chàng ngốc" a... cậu bé này thật là tài năng và ta bắt đầu tìm kiếm các thông tin về cậu
Lúc đó là khoảng giữa năm 2009 trình vi tính của ta rất phọt phẹt chỉ biết làm các chương trình văn phòng chưa lươt mạng, lướt Web bào giờ thế là lại nhờ vả và ta tìm được các chương trình Vietssub trên Youtube và xem được hết các show của SS501 và Joong cứ như vậy dần dần ta mê  cậu bé này  và ngày qua ngày, tháng qua thang, năm qua năm ta theo sau cậu ấy vui với thành công của cậu đau với những lời chỉ trích ...
A ,,, nhớ xem lúc nào ta tham gia vào các diễn đàn nhỉ. 1 lần ta tìm được trang HJ1004 vào đó thấy có nhiều bài và vid về Joong lúc đó nhà Thiên thần có 1 quy định phải com khoảng 20 lần mới xem được hêt và muốn com phải đăng ký thành viên, lại nhờ vả và cái nick của ta ra đời từ tháng 2 hay 3 năm 2011.( Cái nick Hoangga1412 theo ta từ đó đến nay không thay đổi.)
Từ đó ta kết bạn với các em bên đó đồng thời cũng chạy lung tung các nhà khác như clup SS501, OnlyHyunJoong, Trips.. có nơi đăng ký có nơi đọc chùa. Rồi 1 ngày hứng chí đăng 1 bài  viết về quá trình đi tìm thần tượng của 1 mụ già là ta ở nhà Thiên  thần thế là có 1 em rủ ta sang chơi nhà KST và ta cũng trở thành mem ở đó
Joong à quãng thời gian đó thật là hạnh phúc. Với cậu thì khó khăn gian khổ đã vượt qua cậu đang từng bước khẳng định được mình và càng thành công trong sự nghiệp, còn ta thì kết banj với nhiều người lớn bé, già trẻ có cả và học được rất nhiều về post hình, des ảnh, làm vid...cứ như thế hàng ngày ta tung tăng ở tất cả các nơi chào hỏi chủ nhà tán chuyện linh tinh...ta vui lắm
Rôi thì bình yên lắm sẽ có chuyện nha KST tách làm đôi, tình đoàn kết giữa các nhà sau khi Joong sang VN cũng không còn ( lý do có nhiều nhưng không ai muốn nói)
Những tưởng yên vị nơi nhà Joong ở Kites vì cũng thấy mệt mỏi khi đi nhà này nhà kia mà chẳng biiets nói gì . Ta thì lớn tuổi cũng bảo thủ nên có chút ưu ái với nơi đây ( giống như giàu con út, khó con út ) và cũng vì 1 người...nhưng rồi sao lại 1 cuộc  chiến ngầm người ở người đi

Những người ta yêu quý cũng bỏ đi lý do gì ta cũng không biết ( Có thể ta biết nhưng không nghĩ lý do đó lại trẻ con như vậy). Lúc đầu ta cũng hận lắm nhưng rồi cũng hiểu ai thích nơi nào thì đến đó thôi  

Joong ơi ta mệt mỏi lắm ....
Thời gian theo cậu đến lúc nào cũng không biết, nhiều lần muốn nói lời từ biệt mà không được. Cậu quả là có sức hút kỳ diệu đó nha...
........................................
Mấy lời lăng nhăng trong lúc buồn......................................

Bình luận

ss ơi ss đừng đi ss nhé ,em luôn bên ss mà ,em không có bỏ đi đâu cả ............  Đăng lúc 5-9-2012 07:18 AM
ss đừng rời đi nhé...em luốn nghĩ...dù ai,bất cứ ở nơi nào..tình cảm vẫn vậy à...ss đừng lo nha.. >:D<  Đăng lúc 17-8-2012 11:42 PM
giờ em mới đọc đc tâm sự của ss ..:(..em thật sự cũng vô tư lắm ss ơi, e k biết chuyện gì xảy ra hết á, chỉ biết úp ảnh,úp tin, nc với mọi ng là e vui à^^   Đăng lúc 17-8-2012 11:41 PM
ss àh, ss là trưởng lão nhà này, ss đừng đi ss nhé :((  Đăng lúc 13-8-2012 04:49 PM
sống cho hiện tại ss nhé :)... đừng buồn ss nhé :) vì vẫn có nhg người mãi ở bên ss... cta sẽ mai bên nhau ntn ......  Đăng lúc 13-8-2012 01:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 13-8-2012 01:41:43 | Chỉ xem của tác giả
Kim Hyun Joong.. a là ai ?
...............................................
..............................................
..............................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách