Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 3069|Trả lời: 1
Thu gọn cột thông tin

[HELP] Phần mềm xem tv của Hàn Quốc.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-9-2012 13:52:37 | Xem tất |Chế độ đọc
Trước mình có sử dụng một phần mềm mà xem trực tiếp được các kênh của Hàn Quốc rất ổn định, đợt rồi cài lại máy nên bị mất. Phần mềm đấy hình như là SOLVE hay đại khái thế, lần cuối mình sử dụng icon là hình đám mây màu xanh có hình mặt cười, phần mềm này đăng kí tài khoản trên trang chủ rồi đăng nhập lại trên cửa sổ là xem được, tất cả đều là kênh của Hàn, danh sách kênh ở bên tay phải, màn hình chiếu ở bên tay trái, kích đúp vào tên kênh là xem được.
Có bạn nào biết không chỉ mình với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2012 00:46:18 | Xem tất
Theo bạn tả thì mình nghĩ Software đó là Solive TV ;))

Bạn xem cái này để được hướng dẫn đăng kí và xem nhé ^^ http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... page=154#pid2481884

Nhưng mà hình như cái này lúc đầu nó còn cho xem free. Lúc sau, nó bắt phải đăng kí đóng tiền hay sao ý. Hồi bên nhà QIHM lúc đầu mọi người còn xem tvN được nhưng lúc sau là nó chặn lại hết :(( chả xem được. Mọi người phải dùng giải pháp tạo acc trước khi tới giờ chiếu phim khoảng 1-2h rồi bật xem. Nghe bảo acc chỉ xem free được 24h thôi :(( hồi đấy lúc đầu mình còn ham hố đua theo =)) lúc sau mệt quá lại sắp nhập học nên thôi =)) Ai rảnh mà ngồi tạo acc hoài =)) thà nó bằng tiếng Anh còn được đằng này nó lại tiếng Hàn :((

Mong giúp được chút ít cho thắc mắc của bạn ^^. Thân.

Bình luận

Ồ đúng phần mềm này rùi, thak bạn nhé iuiu  Đăng lúc 1-10-2012 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách