Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1940|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HELP] Không thể download MF bằng IDM

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mình không hiểu là có phải do IDM hay ko nữa. Mỗi lần mình tải file từ MF về là y như rằng nó chỉ tải được tầm 0,6~0,7% sau đó là nó đứng hình luôn và cứ đứng mãi như thế, ko báo lỗi cũng ko download tiếp nữa dù mình có pause r resume lại hay tắt đi r tải lại từ đầu cũng thế. Dù là file nặng hay file nhẹ thì nó đều như vậy hết. Trong khi đó mình download từ các host khác thì vẫn bình thường. Mình thậm chí còn gỡ IDM ra cài lại nhưng cũng chẳng ích gì.

Ai biết thì làm ơn giúp mình với! Mình chân thành cảm ơn! {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2012 11:47:31 | Chỉ xem của tác giả
có thể do site đó update lên bị lỗi bạn à nên bạn không dow được,bạn thử dùng IDM dow trang khác chưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2012 17:38:41 | Chỉ xem của tác giả
phanmemchat gửi lúc 2-11-2012 11:47
có thể do site đó update lên bị lỗi bạn à nên bạn không dow được,bạn thử dùng IDM  ...

ko phải lỗi đâu bạn mình down file gì nó cũng bị vậy hết~
các chỗ khác download hoàn toàn bình thường chỉ riêng MF dính chưởng mà MF lại khá thông dụng nên rất bất tiện~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2012 19:00:46 | Chỉ xem của tác giả
Bạn download thử bản IDM khác thử coi ^^
Trước đó bạn dùng uninstaller để gỡ bỏ hoàn toàn IDM cũ ^^~

Hoặc cũng có thể do trình diệt virut của bạn

Bạn thử tắt trình diệt virut rồi down lại thử coi ^^~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2012 19:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Fuu215 gửi lúc 2-11-2012 17:38
ko phải lỗi đâu bạn mình down file gì nó cũng bị vậy hết~
các chỗ khác download ho ...

Bạn vào trang chủ của nó down load bản IDM mới nhất về cài đè nó lên thử xem nào, ngày trước IDM của mềnh down MF không việc gì nhưng down ở các host như youtube, và các host khác thì cũng tình trạng như down bằng MF của bạn đấy.
Mềnh cũng đã down bản IDM mới nhất từ trang chủ về cài đặt lại và nó cũng trở lại bình thường rùi, không biết lỗi của bạn có tương tự như lỗi của mềnh không
Mong là bạn sẽ sớm giái quyết được vấn đề trên nhé.
Gỡ IDM bằng your uninstall không sạch được tận gốc đâu mềnh cũng đã gỡ thử mấy lần rùi, muốn gỡ IDM tận gộc ấy thì bạn phải cài lại win cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-6-2014 11:29:59 | Chỉ xem của tác giả
gỡ sạch IDM ra bạn, sau đó cài lại coi thử có còn hiện tượng đó không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-6-2014 20:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nhấn chuột phải vào link download => chọn copy link address => xong đem qua IDM add link thử xem được không. Nếu không được thì bạn gỡ ra cài lại, gỡ bằng phần mềm chuyên dụng cho sạch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-6-2014 16:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình khuyên bạn nên down IDM chính thống từ trang chủ của nó rồi dùng crack tay cũng đc. Ko nên dùng các bản IDM crack sẵn như IDM Silent vì đây là bản đã được lược bỏ vài thành phần rồi nén lại nên hay mắc lỗi. VD như là down đc 99,9% rồi đứng hoặc lỗi giống bạn nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-6-2014 01:24:44 | Chỉ xem của tác giả
Bạn thử tải một link khác trên MF xem sao. Mình vẫn tải bình thường bằng IDM mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách