Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2683|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

[Help] Chỉ cách download bài giảng trên Hocmai.vn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-6-2012 17:19:41 | Xem tất |Chế độ đọc
Em đang luyện thi đại học
Em có 1 tài khoản VP trên hocmai.vn nhưng tài khoản của em sắp hết lượt xem nên em muốn down về để có gì tiện sau coi lại
Ai chỉ em cách download bài giảng trên hocmai.vn hoặc giới thiệu cho em 1 phần mềm quay phim màn hình (có audio tốt, không cần chất lượng cao, chỉ cần dễ dùng, dễ lưu, phim nhẹ chứ như em dùng Camtasia Studio 7 nặng quá)
Eg: http://hocmai.vn/mod/scorm/player.php?a=7019
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2012 18:04:58 | Xem tất
Mềnh vẫn thấy IDM băt link bình thường đấy thui có bị sao đâu bạn. Bạn cho mềnh cái link để mềnh xem thử xem nào.

Bình luận

Lạ nhể mềnh vẫn down về ngon lành mà bạn chẳng thấy vấn đề gì cả vẫn đang xem bình thường offline đấy thui bạn xem lại nhé  Đăng lúc 2-6-2012 06:25 PM
bắt link được nhưng ko down được bạn ạ. link mifnhd dể bên trên nhé  Đăng lúc 2-6-2012 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2012 18:45:18 | Xem tất
Bạn cũng có thể dùng thằng này để quay video màn hình nè
http://kites.vn/thread/action-th ... der--14219-1-3.html
Thằng này dễ sử dụng quay video thì miễn chê nhé. Mỗi tội quay ở dạng original thì dung lượng hơi nặng. Đợt trước mềnh quay video dài 45" để ở chế độ original ấy nó lên đến tập 3GB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-6-2012 18:46:44 | Xem tất
mth.mth.mth gửi lúc 2-6-2012 18:45
Bạn cũng có thể dùng thằng này để quay video màn hình nè
http://kites.vn/thread/action- ...

3Gb thì mình chịu á
mình chỉ dám om thằng nào nhẹ nhẹ thui
chứ mình cần ghi nhiều lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 10:18:13 | Xem tất
shindongheee gửi lúc 2-6-2012 18:46
3Gb thì mình chịu á
mình chỉ dám om thằng nào nhẹ nhẹ thui
chứ mình cần ghi nhiều l ...

Mình cũng đã từng dùng Camtasia nhưng nói thật nó nặng và âm thanh đôi khi cũng ko ổn lắm.
Hiện mình dùng BB FlashBack Pro để quay toàn màn hình, phần mềm này khá là dễ dùng, chất lượng âm thanh cũng ok. Bạn dùng thử xem sao :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 12:42:07 | Xem tất
Dùng Cam Studio ấy bạn, khá là nhẹ, chất lượng cũng ổn, cài thêm bộ codec XviD nữa thì chạy rất tốt, mình hay dùng nó để làm tutotrial cho mọi người xem ấy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 15:24:54 | Xem tất
bạn dùng FastStone Capture ý. nhẹ âm thanh chuẩn mình cũng đang dùng nó để quay phim trên hocmai đấy. Cái này mình thấy ổn nhất chứ nói thật Cam hay BB dùng chuối lắm. Còn Wm capture nữa nhưng cái đấy có vẻ chưa có crack nên tốt nhất bạn dùng FastStone Capture
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2012 23:21:08 | Xem tất
hoa thay ngoc . ly thay hung . sinh thay quang anh . anh van co mai phuong . toan le ba tran phuong . va cac khoa luyen de . pm minh . chi can crak 50k . yahoo : thnv_a3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 23:08:07 | Xem tất
ai muon mua video 2012 voi ca 2013 ( up tu tu chu chua ra het ma cung gan nhu la cua 2012 het ) . noi ban the chu minh cho cac ban luon do . 100k cho het bo toan ly hoa anh van sinh va ca bo luyen de thi nam ngoai luon . lien he 0929011783 hay yahoo : taysonmember
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách