Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: wind_fly_3008
Thu gọn cột thông tin

ஜ۩۞۩ஜ...HEART - Góc nhỏ trái tim...ஜ۩۞۩ஜ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-5-2017 17:29:44 | Xem tất
Sau đi chơi với nhau vài lần. cậu ấy cũng biết là mình thích cậu ấy, vì mình là tuýp người thích cái j là phải nói ra. cậu ấy có nói do hoàn cảnh nên cậu ấy không thể yêu ai được, bây giờ cũng thế và vài năm nữa cũng thế. mình có nói là chỉ cần làm bạn thôi. rồi 2 đứa vẫn nói chuyện qua lại với nhau chơi với nhau như bình thường. nhưng có vẻ từ ngày sếp tách 2 đứa mình ra chúng mình bớt thân hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2017 17:31:37 | Xem tất
sau 1 khoảng thời gian cậu ấy lạnh nhạt hẳn với mình. ít nhắn tin hơn. sau nhắn tin còn không thèm trả lời. nhưng gặp nhau thì vẫn vui vẻ bình thường. rồi thỉnh thoảng chúng mình vẫn cãi nhau. Do tính mình hay giận dỗi và do tính cách của cậu ấy hơi lạnh nhạt nên mình hay giận. hay cãi nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2017 17:33:02 | Xem tất
Dạo gần đây cứ vài hôm chúng mình lại cãi nhau. Nhiều khi cậu ấy kiểu cáu với mình vô lý hay nói nặng lời với mình. biết mình giận nên lại lân la làm lành với mình trước.
Còn nhiều hôm mình lại là người phải làm lành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2017 17:35:57 | Xem tất
Trước đây cậu ấy rất hay quan tâm đến mình. mình làm gì cậu ấy cũng hay để ý. mình ốm hay mệt cậu ấy đều quan tâm mua đồ cho mình hỏi han mình. nhưng giờ không còn vậy nữa.
có hôm nói quá đáng quá mình tức không thèm nhìn mặt không thèm nói gì thì cậu ấy lại cứ lân la đến gần nói chuyện làm mình cũng không nỡ giận
Mình buồn lắm nhưng không biết làm sao. giờ gặp nhau mình đã bơ đi rồi không nói câu nào nhưng thật sự mình đau lòng lắm. mình không muốn mất 1 người bạn như vậy. không yêu có thể làm bạn thân của mình thôi mình cũng cảm thấy vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2017 18:53:48 | Xem tất
Thời gian gần đây mình đã suy nghĩ quá nhiều và thật sự mệt mỏi
Mình là 1 người đa sầu đa cảm, có chuyện gì cũng rất dễ khiến mình phải suy nghĩ
Giờ không biết phải làm sao.
Mình đang cố để hông nói chuyện với nhau. Để trở thành 2 người xa lạ. làm như vậy không biết đúng hay sai??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-12-2017 21:57:56 | Xem tất
Thời gian trôi thật nhanh...bỗng chốc ngoảnh đi ngoảnh lại đã 3 năm rồi mình không còn ghé vô góc nhỏ này nữa...
Có lẽ bởi một khoảng thời gian mình chìm trong những lo toan vụn vặt của cuộc sống...những tan hợp - hợp tan của tình yêu...và vô vàn mối quan hệ bên ngoài xã hội...
...3 năm ngoảnh lại...giờ mình đã có 1 gia đình nhỏ và đang chờ đợi thiên thần nhỏ chào đời!!...
...Nhìn lại 3 năm đã qua... có thể coi mình là người có kinh nghiệm chăng??..khi yêu - chia tay rồi lại yêu - chia tay một vài mối tình...để cuối cùng người mình chọn kết hôn lại là 1 người mà chưa bao giờ mình ngỡ tới...một người vừa cũ vừa mới - cũ là bởi vì người ấy vốn là bạn chơi với nhau 10 năm rồi, còn mới là vì tuy là bạn nhưng chưa một lần nghĩ sẽ yêu nhau và trước kia 2 đứa yêu ai - yêu ntn thì bản thân đều biết rõ...Và bởi vì biết rõ nên vô tình những thứ đc gọi là quá khứ cứ lẩn quẩn nên đôi khi chạm nhẹ vào những vết thương đã thành sẹo..
...Thôi thì vì thiên thần nhỏ của mình...cố gắng vui vẻ cho những ngày sau...và cả tương lai phía trước nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách