Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
Thu gọn cột thông tin

[Happy Valentine's Day 2012][2008] Itazura na Kiss /イタズラなKiss [Vietsub Ep 22]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-2-2012 12:14:23 | Xem tất
manga thì hay khỏi chê rùi, film cũng có nhưng mình mới coi sơ qua của Đài Loan thoai
mà mình ko ham lắm
nay ST cho ra anime ah! hạnh phúc quá, down về liền
thanks ST nhìu nhìu

Bình luận

http://kitesvn.com/thread/-fuji-tv-2013-itazura-na-kiss-love-in-tokyo-miki-honoka-furukawa-yuki-vi-385134-1-1.html  Đăng lúc 23-2-2015 10:20 PM
Xem bản live action của nó đi rồi chết ứ ự, tên phim la Love in tokyo đấy ban /D  Đăng lúc 23-2-2015 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2012 13:59:39 | Xem tất
Thank ST nhà J {:306:} Lần đâu tiền vào nhà J luôn
thick xem truyện tranh, nên g đc coi anime này rất thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 00:10:30 | Xem tất
Iu phim này lắm, lúc trước có xem sơ qua bản phim truyền hình năm 96 của Nhật, tuy xưa rù nhưng vẫn rất ấn tượng. Ko ngờ bi giờ lại có thể xem anime,  đúng là phim hay thì dù chuyển tể thế nào cũng vẫn đỉnh =X

Bình luận

Xem bản 2013: Love in Tokyo đi, cực kì hay luôn, hay nhất trong tất cả các các chuyển thể đấy bạn  Đăng lúc 23-2-2015 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 13:46:15 | Xem tất
bone.er gửi lúc 17-2-2012 00:10
Iu phim này lắm, lúc trước có xem sơ qua bản phim truyền hình năm 96 của Nhật, tuy xưa ...

mình cũng thích bản Jdrama cũ lắm nhưng mà vì làm lâu rồi nên xem không được hoàn hảo tuyệt đối
ước gì các bác Nhật làm lại bộ này nhỉ (hy vọng hơi mong manh vì thấy hiếm khi các bác làm lại)

anw, xem tập đầu rồi thấy nét vẽ mặt bạn Naoki không giống lắm nhưng coi phần giới thiệu thì có vẻ sau này họa sĩ đã chú ý vẽ lại cho đẹp hơn rồi

Bình luận

Xem bản 2013: Love in Tokyo đi, cực kì hay luôn, hay nhất trong tất cả các các chuyển thể đấy bạn  Đăng lúc 23-2-2015 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 15:26:08 | Xem tất
ôi, thì ra Itazura Na Kiss cũng có phiên bản Anime à.
Mình đang vi vu ạo quanh hóng Skip Beat anime thì phát hiện ra anime Itazura Na Kiss.
MÌnh thấy nam nữ trong anime long lanh hơn người thật đóng phim nhiều. Mặc dù mình cũng là fan của ss Lâm Y Thần, nhưng phải công nhận Aihara Kotoko xinh hơn, chuyện này cũng dễ hiểu mà, vì Aihara Kotoko do người vẽ, còn Tương Cầm do trời tạo, tất nhiên bàn tay của người phải đẹp hơn bàn tay của trời rùi, hố hố hố. Sorry bà con, giây phút "hâm" xin kết thúc tại đây.
Mình ủng hộ làm sub bộ này, có thể nói Itazura Na Kiss là phiên bản lọ lem hiện đại, nên dù là bản Nhật, bản Đài hay anime đều có sức hút người xem.
Cho mình xí một chỗ đặt cục gạch hóng phim nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 19:08:23 | Xem tất
Ahhhhhhhhhhhh thật sự là dạo này đang bấn al5i mấy bộ phim cũ cũ của Đài \m/
Bản anime này dễ thương kinh luôn... mới coi vài tập thôi là thấy kites ra sub :">
Thật sự rất mong có sub phần 1 phim Đài :-< Phim lồng tiếng nghe k qen, vả lại, câu đực câu cái nghe rất khó chịu :-<
Sẽ ủng hộ prj này :x Hy vọng 1 ngay nào đó thấy cái prj phim cho Va lung tung 2013 :"> Hóng đêêêêêêêêêê
P/s: COm nhạt :-(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 00:04:20 | Xem tất
moonlee gửi lúc 17-2-2012 13:46
mình cũng thích bản Jdrama cũ lắm nhưng mà vì làm lâu rồi nên xem không được hoà ...

hihi, mình thì thỏa mãn vói hình vẽ rùi, tại theo mình thì anime vẽ đc như vầy là ok rùi :x
dù sao cũng sẽ ủng hộ bộ phim trên từng nẻo đường :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 01:56:41 | Xem tất
moonlee gửi lúc 17-2-2012 13:46
mình cũng thích bản Jdrama cũ lắm nhưng mà vì làm lâu rồi nên xem không được hoà ...

theo như mình thấy vụ anime Itazura na Kiss khéo bác tác giả nhờ cả trợ lý giúp mình tạo hình nhân vật hay sao ấy vì mình đọc hết 23 tập manga của Itazura na kiss và xem Anime thấy cứ như là 2 ng khác nhau vẽ
đương nhiên vẫn có những nét tương đồng cơ mà nó cũng khác khác lắm
nói chung mình kết bộ này lắm
cả manga lẫn anime, coi manga thì cười đau hết cả ruột
có những tập vừa xem mình vừa đập bàn vì hài quá
coi anime thì đc cái kết thúc trọn vẹn cho tất cả
ai cũng có một hạnh phúc cho bản thân mình
mình chỉ tiếc bác tác giả ra đi sớm quá
chứ nếu ko thì đã có manga hoàn chỉnh cho mọi ng thưởng thức rồi :(

Bình luận

bạn ơi, cho mình hỏi, lịch ra fim này là vào thứ mấy [k có ý hối sub đâu] đang rất hóng fim :)  Đăng lúc 18-2-2012 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 13:12:28 | Xem tất
minzthu gửi lúc 18-2-2012 01:56
theo như mình thấy vụ anime Itazura na Kiss khéo bác tác giả nhờ cả trợ lý giúp mình ...

mình ko biết anime này được làm từ bao giờ vì nghe nói thực ra Ita chưa hề kết thúc mà do tác giả mất đột ngột nên mới dừng tại đó
và hơn nữa theo tiết lộ của tác giả thì Ita chính là kể lại chuyện thật của cô ấy và chồng mình đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 16:03:36 | Xem tất
moonlee gửi lúc 18-2-2012 13:12
mình ko biết anime này được làm từ bao giờ vì nghe nói thực ra Ita chưa hề kết thú ...

anime này mới được làm thôi bạn à
nếu mình nhớ ko nhầm thì làm năm 2008 hay 09 gì gì đó thôi
lúc làm anime tác giả chưa mất nên cô ấy đã viết hết kết thúc cho anime chỉ tiếc cho manga...

Bình luận

Oà, hoá ra tg chỉ kịp viết kết cho anime thôi sao :((, làm em cứ tiếc hùi hụi vì cái manga bị ngưng :((  Đăng lúc 17-4-2012 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách