Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Student's Day] Chuyện Sinh Viên (Student's Story) - Thùy Chi

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-1-2016 18:21:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

bài hát hay, nghe xong cảm thấy da diết và bồi hồi
vẫn luôn thích giọng hát của Thùy Chi
cảm ơn V-zone
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-1-2016 18:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Nghỉ học lâu quá giờ mới nhớ hum nay là ngày sv
Giọng Thuỳ Ch hay quá!!
Cám ơn subteam!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
caseytn + 5 già rầu, quên luyên ngày sênh diê.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-1-2016 18:33:02 | Chỉ xem của tác giả
9.1 ngày sinh viên, mới họp lớp đại học xong
Cảm ơn subteam thật nhiều Chớp mắt mà đã ra trường vài năm rồi, ai cũng bận rộn việc riêng, những mối quan hệ mới, nhưng nhắc lại vẫn nhớ rất nhiều kỉ niệm. Cảm ơn bài hát ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 10-1-2016 21:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình giờ mới biết 9/1 là ngày sinh viên học sinh Việt Nam đấy giọng hát của Thùy Chi mượt mà từ xưa rồi thích "Tiếng sáo diều ru chiều bâng khuâng".Thời sinh viên không thể nào quên "nhớ quê nhà tha thiết".
Cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-1-2016 22:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Ngày mới vào trường, cứ nghĩ 6 năm, biết chừng nào mới hết. Thế mà ngoảnh lại đã sắp không còn được là sinh viên nữa. Giờ mới thấy tiếc, tiếc cái 6 năm ấy đã bỏ lỡ biết bao nhiêu thứ, tiếc bạn bè, tiếc giảng đường, tiếc thầy cô, rồi sẽ nhanh chóng không còn bên mình nữa. Đúng là sinh viên là những năm tháng thật tuyệt vời, tình bạn, ước mơ, sự trưởng thành Liệu mình có mấy 6 năm tuổi trẻ như vậy nữa. Nghe Thùy Chi hát mà thấy lòng mình xôn xao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-1-2016 10:33:14 | Chỉ xem của tác giả
Thương nhớ quãng đời sinh viên trong trẻo quá đi :'(.
Cảm ơn giọng ca của Thùy Chi, cảm ơn subteam...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-1-2016 10:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mời mẹ tều lúc mẹ tều đang nài lưng ra cày trả nợ ông boss mắt hoa cả lên =]]] biết v vào là chếm đc pệt đầu r =]]]

Ôi Thùy Chi idol của mị :'(

nghe mà nhớ thời sinh ziên quá *trấm nuệ*~ ý lộn quên mền đang là sinh ziên =]]]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
caseytn + 5 trấm nuệ đồ =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-1-2016 06:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nhớ thời sinh viên, nhớ những ngày xa quê xa nhà quá giờ vẫn xa quê xa nhà nhưng đã thành quen, có lẽ chỉ có ba mẹ vẫn là không quen với việc xa con ngày càng lâu ngày.. mình vẫn nhớ 9.1 ngày svvn. cám ơn subteam và Thùy Chi về bài hát này nhé nhờ vào V-zone mà dạo này mình nghe được nhiều bài nhạc việt hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-1-2016 09:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn V nhà mình ạ, ngày của mình mà k nhớ, thấy V đăng bài mới nhớ sinh viên năm cuối nghe V chúc mà rưng rưng à đúng là những ngày tháng sinh viên nó nhiều ý nghĩa lắm. Mới vô trường đó thôi, mà cũng gần hết đời sv rồi, 4 năm nó nhanh quá đi mất, giờ k biết ra trường rồi thất nghiệp hay thế nào nữa
Giọng Thùy Chi hay quá, cám ơn V lần nữa vì món quà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-1-2016 10:16:30 | Chỉ xem của tác giả
Thời học sinh sinh viên luôn là thời đẹp nhất của một người, đặc biệt là những cô gái nhạy cảm như mình. Mình cũng hay nghe nhạc của Thùy Chi lắm, cảm giác như thời sinh viên của các anh chị trước thì nghe nhạc Mỹ Tâm, còn thời mình thì là Thùy Chi vậy.
Nghe các bài chuyện sinh viên, xe đạp, thành thị... hay không kể xiết. Giờ đây xa nhà, xa bạn bè, xa cả những buổi chiều về học sớm rủ nhau đi ăn vặt, mình ngồi nghe mà lòng nặng trĩu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách