Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year] [Show] 20.04.2013 | Mechaike SP - AKB48

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-1-2014 19:45:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Bi nàng toàn tung hàng lúc t phải kiêng net, phim, truyện...tùm lum thứ nhé ><
Thật tình thì mới nghe nhạc với xem PV của nhóm chứ chưa xem show nào cả, lần này down về đợi tết coi luôn một thể vậy
Thx nhà J đã làm sub & Mong đợi càng nhiều sản phẩm hơn sẽ ra lò trong năm 2014.
HAPPY NEW YEAR
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-1-2014 19:58:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

lần đầu mình mới xem show Nhật kiểu này nên cứ có cảm giác kì lạ, cũng không biết nhiều về các thành viên nên lạ lẫm tính cách và cũng ít thấy hài hước. Đoạn đầu như lễ hội cosplay, lâu rồi ít đọc truyện, xem hoạt hình, với lại hiếm lắm mới xem phim Nhật nên xem mà cứ ngơ ngơ. Cứ cảm giác cách gây hài, cách nói chuyện hay bộc lộ cảm xúc của mọi người có chút khác biệt và ngốc nghếch, đến nỗi mình cũng chả biết là kịch bản hay là thật nữa.
Nhưng mà xem xong 2 tiếng, nhất là cách phản ứng của thầy giáo thì dần dần thấy thích, cả cái cách thể hiện cảm xúc thẳng thắn nữa, và hình như có nói đến scandal của các thành viên trong nhóm, tuy có kì lạ nhưng lại bị cuốn hút vì cách biểu hiện như thế, rất thẳng thắn và tự nhiên
Mà có vẻ tiếng Nhật khó lắm thì phải, sao phần chính tả có vẻ khó khăn với nhiều người, mình cũng chả hiểu mấy cái quy tắc chữ nghĩa này lắm, nhưng cứ thấy dính đến chính tả, người Nhật, người Hàn toàn sai.
Mình thích cái đoạn vẽ hình tiến hóa của bạn gì đấy, với cái màn cuối cùng, còn mấy cái đoạn chính tả vì không hiểu tiếng Nhật nên không có phản ứng nhiều lắm. Xem show có rất nhiều cảm giác mới mẻ, thú vị. Cảm ơn các bạn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-1-2014 21:48:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

đã down đã xem
mạng gà nên lúc down xong thì cũng là lúc biết tin Yuko thông báo tốt nghiệp
nên nói chung là xem show hài mà cảm thấy chỉ muốn chực khóc
bao nhiêu người đã tốt nghiệp
show hài mà mình lải nhải như con điên
thật ra xem xong đã 2 ngày nhưng giờ mới đi viết vì vừa coi lại cả đống documentary
thật ra thì xem show xong cũng thấy vui hơn vạn lần vì cười quá nhiều, tuy có đoạn thấy hơi giả giả
không thích đoạn giả Acchan, cảm thấy khó chịu vô cùng
và nhìn lại những nụ cười ấy luôn khiến mình hạnh phúc
cám ơn subteam đã vất vả
Năm mới tốt lành PJ48!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 3-1-2014 21:57:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

~~~ Akemashite omedetou gozaimasu~~~
Giờ mới thi xog nên vào chúc tết cả nhà
Chưa xem show này bao giờ nhưng đọc hint thấy có vẻ khá là vui, arigatou mina *bắn tim*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 3-1-2014 22:46:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chết cười với cái show này
No3b đúng là thảm hại đều có mặt trong BKA48
Nyan thì trước giờ vẫn bị nói ngơ rồi nên miễn bàn cãi về bài kiểm tra học vẫn này đi
Nhất Takamina đường đường là tổng của AKB cũng như toàn pj48 mà đứng hạng hai từ dưới xếp lên
Xem mà cười mén chảy cả nước mắt
Lần này Annin Thộn đứng nhất chả bù cho cái đợt Machaike mới đây về đại hội thể thao lại đứng trong hàng ngũ kém
Yuko thì khỏi bàn rồi học vấn lẫn khả năng vận động lúc nào cũng không xếp nhất thì nhì
Còn em Ricchan thì may trong đại hội thể thao còn bù trừ lại được chút chứ trong kiểm tra chọn BKA48 nỳ còn cách chị tổng vị trí thứ 2 tận 20 điểm
Thế mà đến lúc đọc kết quả phản ứng của ẻm vẫn không tin vào tai mình mới chết chứ
Lại còn thêm 2 cái bạn thân của Ricchan vác tận lên PV trong này là Haste với Waste. Hài thôi rôi
Thank subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 3-1-2014 22:56:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Hàng hot giờ mới để ý. cái mechaike này vui kinh! các thể loại câu trả lời không thể đỡ được của các member AKB. Cảm ơn subteam đã làm cái show này. còn một cái sp thêm của lần thi này nữa mong subteam làm nốt cho nó đủ bộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-1-2014 23:42:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Cuối cùng thì cái mechaike SP này cũng lên dĩa vietsub rồi á nhỉ.
Cảm ơn món quà đầu năm của subteam nhiều nha, quả thật là subteam bên đây làm việc năng suất ghê luôn ấy. Cũng mừng là còn nhiều người vẫn giữ tình yêu giành cho gái nhà.
Ricchan thi đầu vào cấp 3 cao nhất nhì nhà 48 ấy chứ, cái show này đúng là có sắp xếp, cơ mà em ấy cái mặt baka không chịu nổi, quá hợp với hình tượng này, thuở mới vào AKB còn chơi cả mái ngố, MC thì cứ ngơ ngơ. Năm nay Ricchan cũng đã có bước chuyển mình ngoạn mục, dần cũng trở thành trụ cột của nhóm rồi. Mong là em ấy sẽ gắn bó dài lâu với 48Group.

Không liên quan gì nhưng oshi thông báo tốt nghiệp hôm cuối năm mà giờ vẫn cảm thấy rầu rầu, dù rằng cứ mạnh miệng bảo đi sớm càng tốt, già như trái cà rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-1-2014 08:42:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Khúc Kinaro nhảy đúng vui lun, coi cái này xong thực sự nhớ thời đi học gê lun ha, trả lời những câu hỏi ngốc xít vô cùng mà cũng siêu đáng yêu quá. Xem cười từ đầu tới cuối lun
Cảm ơn subteam nhiều vì làm sub show này cho tụi mình xem <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 4-1-2014 15:17:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

vui nhất mấy cái màn nhảy Flying get, mấy gái tí tửng, hồn nhiên buồn cười không chịu được, đã thế còn thêm cái mặt của Chin lạnh vào đó nữa
rồi cái đoạn Kawaei đem theo một đống tất, ban đầu cứ nghĩ là tài liệu chứ, mỗi lần sensei đọc tên cứ nhìn biểu cảm là không nín được cười, lại còn thêm danh hiệu baka nhất và màn nhảy flying get cuối cùng
Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 4-1-2014 19:37:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Năm mới nằm ỳ ở nhà xem mấy chị gái xinh đẹp của AKB thì còn gì bằng , vô lấy lì xì thôi .
Chúc mấy chị năm mới vui vẻ , xinh đẹp và nhà Kites càng ngày càng mạnh nhé .
tiếc là hông có At-chan >o<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách