Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year] [Show] 20.04.2013 | Mechaike SP - AKB48

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-12-2013 13:04:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

xem cái này phải công nhận là mấy nàng này hóa trang nhìn không nhịn nổi cười :v
khỏi cần thi chứ nhìn mấy bộ đồ này mặt ai cũng baka hết trơn
sasshi với rie đúng kiểu bạn thân, thấy đi đâu cũng theo cặp, hóa trang thành thiên nga cơ đấy :3

còn vụ làm bài kiểm tra thì chị già đúng kiểu giỏi, hầu như môn nào cũng cao mà, hâm mộ phết
còn chị lùn thì có mấy câu mà không ngờ tới luôn, xem tin tức nhiều hóa ra cũng có lợi phết
kawaei thì giờ có thêm biệt danh chân bốc mùi rồi ai đời lại đem nhiều tất thế chứ
paru thì mỗi lần kêu tên đều ngơ như cây cơ, em í đúng kiểu ngây thơ bẽn lẽn, cười cũng từ tốn, chứ thấy mấy bà chị bàn cuối cười banh họng cả

xem gần xong nhưng cứ vào edit không quên bị mất bài thì uổng
chương trình hơi kịch nên xem không tự nhiên lắm
nhưng mà coi vậy mới biết được ai baka nhất cái hội này

cái vụ hóa trang thành acchan nhìn hơi kì quặc, giống bà nào í T^T
tomochin đúng cái kiểu nhìn không thèm quan tâm, khinh khỉnh thấy rõ, không biết sao chứ có vẻ hơi tức nhở
cả sashi cũng vậy, có lúc tưởng tức giận chứ ai ngờ  cười ngay :v

cảm ơn subteam đã vất vả làm chương trình dài như vầy
xem xong biết thêm nhiều về mấy bà nài :3
ps: phải cong nhận là tiếng nhật nó khó nhở, đến mấy nàng í mà còn trả lời sai cơ mà

chúc subteam và nhà 48 mềnh năm mới vui vẻ *chu chu chu*

Bình luận

:)) tuôi nghĩ khi nào takamina thấy có người đủ sức gánh vác trọng trách của bà ấy thì bà ấy mới thông báo  Đăng lúc 1-1-2014 09:35 PM
tôi có cảm giác vậy thôi:))  Đăng lúc 1-1-2014 09:28 PM
qua năm nay dễ nghe thêm tin động trời lắm, mà sao takaminma lại khó hả bà  Đăng lúc 1-1-2014 09:23 PM
nyan còn có thể chứ takamina thì chắc khó, còn nếu đi chắc cũng được làm staff quá  Đăng lúc 1-1-2014 09:14 PM
xem cái này công nhận thấy có mấy cái mấy nàng í giỏi, còn tiếng a thì đúng là ngàn chấm :v không biết sau này takamina vs nyan mà đi thì sao nhỉ  Đăng lúc 1-1-2014 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 13:11:36 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Đặt gạch, edit sau :

Nhờ tập Mechaike lần này mà biết đến Kawaei , nhìn rất kawai nhưng cũng rất baka ) Baka trở thành thương hiệu của Ricchan luôn ( kiêm luôn cả idol chân thúi nữa =) )

Mà Nyan nhìn mặt ngơ ngơ ngáo ngáo vậy chứ cũng xếp trên anh Tổng lùn = Xem chủ yếu thư giản thoải mái mà khúc cuối lúc tranh vị trí center Takamina làm quá làm tui cũng hồi hộp theo

Mà cái vụ nhái Acchan :3 Xem hơi bị ức chế :3 Ko thích lắm. Nhìn mặt Tomochin đúng khinh bỉ , không biết kịch bản là vậy hay biểu cảm thật nữa, nhưng tui thích, gặp tui chắc tui cũng như vậy ~~~

P/S: Nhìn Yuko để xõa tóc đơn giản thế này dễ thương và trẻ trung hẳn ra, tự thấy sao bà này hoàn hảo thế, làm nghệ thuật cũng giỏi, kiến thức xã hội cũng tốt , có cảm giác cái gì Yuko cũng làm đc, vấn đề chỉ là bả có thực sự thích và đặt quyết tâm vào làm ko thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 13:52:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Qủa là không uổng công hum nay ra ngoài mạng ngồi chờ download cái này tới tận gần 1 tiếng đồng hồ :v
Tuy mới xêm được hơn 1 nửa tập những cũng mún chạy vô đây gõ vài dòng trước khi cảm xúc nó bịt tụt mất
Xêm khúc đầu đoạn giới thiệu các thành viên trong nhóm đoạn này phải nói là cười hết ga mà vẫn không dứt ra nổi :v
15 người với 15 kiểu cách khác nhau và hầu hết trong số đó đều hóa trang trông rất giống con trai nhóe mới
đầu họ bước vào mà cứ ngỡ như là đàn ông thực thụ ấy cơ :v
Nhưng mà kể ra điệu nhất vẫn là 3 chệ vận bộ đồ trắng mướt như thiên nga ấy cái đoạn 3 chệ này xuất hiện
và bắt thay thấy giáo thật là không đỡ nổi :v
Còn cái đoạn ôn tập thi cử ấy nữa cũng hài không kém gì ở phần đầu, nhất là cái đoạn công bố đáp án của thầy giáo
và những lỗi sai của HS.
Xem đến đây thấy ý muốn học tiếng nhật của mềnh bị tụt hẳn xuống, sao chữ nhật nó lại lắm kiểu cách và khó viết đến vậy
Thật khâm phục cho những ai học tiếng nhật ấy nhá
Thui lặn xuống đi xêm tiếp đây đang vui..
Thanks ST & cô cướp nhiều nhá
Đặt gạch ở các show hấp dẫn như thế này tiếp theo

Bình luận

nhớ edit bài nha anh:D  Đăng lúc 1-1-2014 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 14:54:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Vui ghê, vừa mới vào là thấy quà. Lại là một ấn phẩm của các bé AKB nữa. Phải down về xem cho hiểu thế nào là Bakakb mới được. JZone làm việc chăm chỉ quá. Vất vả đến tận ngày cuối năm để tung hàng cho mọi người. Chúc các bạn năm mới vẫn giữ tin thần làm việc hăng say như thế này nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 15:30:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

cái này hồi đó có coi rồi, nhưng giờ nhóm mình làm lại rồi thì down của nhóm mình coi lại luôn.
coi cái này mới biết được mức độ thông minh của các idol chúng ta thích nhiều khi quá sức tưởng tượng luôn.
khúc đầu mới vào nhìn phần hoá trang đã tếu, lát sau phần trả lời còn ác liệt hơn nữa.
đây dúng là món quà mừng năm mới ý nghĩa.
thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 15:34:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Ấn tượng đầu tiên về AKB cũng là về sự nỗ lực ko ngừng của các cô gái, từ thời còn rất trẻ trưởng thành đến tận bây giờ. Giờ gen 1 mình hâm mộ cũng đi gần hết, cũng rất ít xem các gameshow có AKB vì thấy mấy gái bị dìm nhiều quá đâm ra ko thích, chỉ toàn cày DOC. Cơ mà thấy Show này có vẻ hấp dẫn, và vì mấy gái rất nhiệt tình nên cũng down về ủng hộ. Thanks ST rất nhiều!
Năm nay hết tuổi đc lì xì ời nên có 20 KST của an ủi phần nào T^T, cảm đông quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 16:18:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Bình luận

DONE ALL nhé ss  Đăng lúc 6-1-2014 08:50 AM
Da em cảm ơn chị nhiều ạ ^^  Đăng lúc 31-12-2013 08:32 PM
chúc em năm mới vui vẻ luôn  Đăng lúc 31-12-2013 08:18 PM
Dạ ss ạ. Chúc ss năm mới vui vẻ ạ ^^  Đăng lúc 31-12-2013 08:17 PM
uh, vậy 3 ngày sau em hãy đưa link nha  Đăng lúc 31-12-2013 08:15 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 cảm ơn em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 16:26:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Show này xem dễ thương quá và nhất là cực kỳ vui khi xem vào dịp đón chào năm mới.
Mấy cái quần áo và phong cách cũng như tóc tai mặt mũi cho kiểu trang phục họp phụ huynh siêu mắc cười làm không thể nào nhịn cười được.
Chưa kể các cô bé học sinh cũng lém lỉnh không kém, cực kỳ dễ thương nữa chứ.
Đúng chất học sinh đi học cực kỳ đáng yêu nhưng nghịch ngợm thì keke.
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, Cảm ơn chị Cướp Biển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 17:37:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Quà Năm Mới! *tung hoa*
Sang năm mới chúc nhà J ngày càng phát triển và thu hút thêm được nhiều mem mới nhé!
xem xong Mechaike rồi hi hi. Buồn cười vỡ bụng luôn. Nhất là đoạn đầu lúc các mem hóa trang ấy, không nhận ra Yukirin luôn. Kojima-san mặc bộ đồ con cá cũng buồn cười, cứ đang nói cái miệng cá lại ngậm vào trông yêu chết đi được
Lúc đầu Yuko với Takamina có lịch trình khác hay sao mà không tham dự cùng nhỉ?? Yuko với Takamina để kiểu tóc đấy trông dịu dàng và trưởng thành thật đấy!
Cảm ơn quà năm mới của subteam!!!!
P/S: tiếc là chương trình này làm khi Acchan tốt nghiệp rồi nên không có Acchan.

Bình luận

nhớ edit bài nha em:D  Đăng lúc 1-1-2014 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2013 19:44:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

Show này siêu dẽ thương luôn ấy
Cuộc đua tìm thần tượng ngốc nhất nữa chứ
Trông các nàng AKB hóa trang dễ thương không chịu nổi
Mong sẽ có nhiều show thế này nữa
Nhân dịp này chúc J- zone mình ngày càng phát triển
Có nhiều sản phẩm dồi dào hơn nữa