Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2015] The Golden Era/ Thời đại hoàng kim/ 黄金时代/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-12-2014 19:00:45 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên phim này toàn có tên tuổi và thực lực
từ sau Võ hiệp thì mình vẫn chưa xem phim nào khác của Thang Duy
phim TQ về thời dân quốc mình thấy không nhiều, nhưng nội dung thì rất hay
hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-12-2014 11:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Cực kỳ thích Thang Duy.
. Mình thích khí chất cổ điển cũng như mong manh của tỷ ấy. Cảm giác tỷ ấy đóng những phim thế này là hợp nhất. Phải tải về xem liền thôi.
Phim của Thang Duy mà có sub nhất định phải coi, yêu chị chết đi được. Người đâu vừa mong manh lại vừa mạnh mẽ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-1-2015 19:14:54 | Chỉ xem của tác giả
hana_kimi_91 gửi lúc 11-11-2014 07:28 PM
nhìn cái list diễn viên mà mê luôn, toàn là diễn viên khá quen thuộc
chỉ có điều sa ...

có vẻ như ai cũng mê mẩn các dv trong phim này
chỉ mới thấy đội ngũ sx với dàn dv thôi cũng đáng để hóng rồi
thôi thì cứ lót dép hóng vậy
subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-1-2015 11:34:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim ngắn đầu tiên trong cuộc đời của đạo diễn Hứa Hoa An là một bộ phim nói về mottj cậu bé "truyền nhân người Việt Nam", Bộ phim đó có tên là "Lai Khách"(1978). Đây là bộ phim khởi đầu cho bộ ba phim về Việt Nam nổi tiếng của bà sau này. Ba phim đó kể về số phận những người Việt Nam sau sự kiện 30-04-1975
Phim của Hứa Hoa An luôn mang đậm chất sử thi và luôn phản ảnh rất thật về cuộc sống của những người khốn khổ cùng cực ...
Nhưng sao mình không tải được phim nhỉ Admin ????

Bình luận

Phim chưa sub xong mà bạn, lấy gì có link để bạn tải.  Đăng lúc 8-1-2015 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-2-2015 21:04:15 | Chỉ xem của tác giả
mình không coi được trailer nhưng có Thang Duy đóng nên không biết sao cũng không thích chị ấy lắm nhưng vai diễn chị ấy chọn chắc hay nên cũng hóng thôi cảm ơn subteam đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-2-2015 20:27:28 | Chỉ xem của tác giả
[2014] The Golden Era/ Thời đại hoàng kim/ 黄金时代/ Vietsub HD

Thay mặt subteam, mình xin chúc các bạn yêu kitesvn.com và gia đình một năm mới tràn đầy sức khỏe, vui vẻ và hạnh phúc!
Bộ phim này là món quà năm mới subteam dành tặng các bạn! Luôn ủng hộ chúng mình, các bạn nhé!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-2-2015 17:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kể về cuộc đời của nhà văn Tiêu Hồng và các bạn của cô trong giai đoạn cách mạng thì phải. Phim mang yếu tố chính trị thời sự nên theo mình không được hấp dẫn cho lắm.
Việc làm sao Tiêu Hồng có thể trở thành nhà văn cũng không được miêu tả rõ cho lắm. Chỉ biết mở đầu phim bằng cảnh cô chạy trốn khỏi người hôn phu và phải lâm vào tình trạng khó khăn.
Phim nêu lên những hoàn cảnh cơ cực mà cô cùng Tiêu quân phải chịu nhưng mình thấy khâm phục là giữa hai dường như có sự đồng cảm rất lớn nên dù khó khăn thế nào họ vẫn luôn bên nhau chia sẻ từng miếng bánh mì từng đôi giày cũ rách, rất cảm động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-2-2015 18:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên nhẵn mặt hết rồi nhỉ!
Hóng Thang Duy!!
Cảm ơn subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-3-2015 21:52:08 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tên phim mình tưởng là phim cổ trang hix, vào đọc thấy có Phùng Thiệu Phong thôi chưa biết nội dung thế nào nhưng nghe cái tên là muốn xem rồi, dàn diễn viên hùng hậu thế này đáng để xem lắm... !!
lại một đem không ngủ.. chúc mọi người xem phim vui vẻ nhé !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-3-2015 22:46:01 | Chỉ xem của tác giả
Sao thấy mấy phim Thang Duy đóng sao cứ buồn buồn, khổ khổ, tăm tối sao đó
Hi vọng Thời đại hoàng kim này đỡ hơn chút, chứ chị xinh đẹp thế kia mà mặt cứ rầu rầu thấy thương ghê
Cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách