Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2015] Meet Miss Anxiety/ Cô bạn gái hồi xuân của tôi/ 我的早更女友/ Châu Tấn, Đồng Đại Vi, Chung Hán Lương/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-2-2015 12:56:16 | Chỉ xem của tác giả
nhìn thấy dàn cast là phi ngay vào, toàn diễn viên khủng luôn
lại thấy đề tài kiểu liên quan đến tuổi thanh xuân nữa
đầu năm mới mà đội ngũ subteam làm việc chăm chỉ ghê, tks các bợn nhiều nhe
cơ mà link down bị làm sao ý nhỉ, bị lỗi hay sao mà cứ 0% suốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-2-2015 16:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam ạ
Em ngóng phim này lâu lắm rồi cơ
Ngày nào cũng nghe đi nghe lại bản OST phim của Trương Lương Dĩnh
Nói thật là phim này với phim Women who flirt là 2 phim mà em thích nhất năm vừa rồi
Phim nì thì có anh Đồng Đại  Vĩ, ôi em mê anh ấy lắm vì cái mặt ảnh như giống Doraemon làm sao á
Còn phim kia thì có Minh giáo chủ, soái ca của lòng em từ thuở cấp 2 ạ
Lan man dài dòng quá, nói tóm lại là em cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-2-2015 19:48:37 | Chỉ xem của tác giả
đã xem phim, Nhận xét đôi điều về phim: 1. Tóc Châu Tấn xấu quá :'(, 2. Chung Hán Lương xuất hiện ít quá :'(, 3. Trai tốt như trong phim k còn đâu :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-2-2015 20:18:39 | Chỉ xem của tác giả
nhìn dàn cast khủng là lao ngay vào, kéo về...xong thất vọng vì chất lượng hình ảnh phim quá tệ không muốn xem tiếp luôn, chả xứng đáng với cái mác HD tẹo nào... thôi thì chờ đợi bản đẹp rồi cày luôn 1 thể.
dù sao thì cũng thanks subteam!
PS: mình chỉ phàn nàn nho nhỏ vậy, mong subteam đừng giận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2015 10:34:35 | Chỉ xem của tác giả
châu tấn vừa mới trở lại màn ảnh nhỏ wa fim cao lương đỏ, giờ lại đc gặp c ấy trg 1 bộ fim điện ảnh khác òi, thik we' nội dung fim rất dễ thương + dàn dv thực lực thế này thì phải nhào vô thui. *cười gian*
p/s: c tấn cứ đóng fim liên miên thế này chắc e chớt *lau mồ hôi*
tks ST nha, mọi người vất vả òi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-2-2015 20:33:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim mở đầu bằng cảnh Thích Gia mặc áo cưới tham gia lễ tốt nghiệp quả là sốc thật đấy và còn sốc hơn nữa khi cô bị bạn trai từ chối trước bao nhiêu người.
Mình thấy phim này không phải là về một cô gái vì bị thất tình mà dẫn đến sa sút tinh thân mà về tình yêu đơn phương thầm kín cửa Viên Hiểu Âu dành cho TIểu Gia.
Sự hy sinh và quan tâm thầm lặng của anh đúng là đáng nể thật đó. Và chính vì thế mà hạnh phúc cuối cùng đã mỉm cười với anh.
Mình luôn thắc mắc vì sao Hiểu Âu lại ở trong phòng ký túc xá của Tiểu Gia và đ6én phút cuối phim mới lý giải được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-3-2015 21:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Đọc sơ qua nội dung đã thích roài nhìn dàn diễn viên còn thích hơn
Có vẻ như a Chung đóng vai phụ rầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-3-2015 22:57:17 | Chỉ xem của tác giả
thích anh Đồng Đại Vĩ, khuôn mặt đần đần khù khờ nhưng rất dễ thương
Châu Tấn ko còn xinh như xưa nhưng diễn khá ổn, mấy đoạn đầu mình cảm động mém khóc
có điều không hiểu sao bị ức chế với Chung Hán Lương! Đúng hơn là vai diễn của anh, mai mà vai phụ xuất hiện có vài lần, cơ mà lần nào mình cũng chỉ muốn cho cái dép vào mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-3-2015 22:55:30 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem phim xong, chắc đến kiếp sau cũng vẫn chưa gặp được người như Hiểu Âu á, dễ thương, đáng yêu, chu đáo, biết quan tâm, biết lắng nghe ... một người đàn ông chân chính ... haizzz mong đợi ... và mong đợi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-3-2015 01:30:34 | Chỉ xem của tác giả
Vừa ăn mì vừa xem phim. Cũng vui phết. Mình thích đoạn cô gái ôm váy cưới vào lòng, ôm trọn con tim và dũng khí. Thích cảnh cô gái chạy khỏi nhà thờ. Nhạc phim nhẹ nhàng, vô cùng thích.
"Thích Gia, em không hề yêu anh nhiều như em nghĩ. Vì em luôn hi vọng anh yêu em nhiều hơn. Sự thật tới giờ em vẫn chưa nhận ra sao? Nhưng anh đã nhận ra rồi."
"Tình yêu của chúng tôi giống như trò kéo co. Chúng tôi đều hi vọng đối phương yêu mình nhiều hơn một chút. Liều mạng để thắng trong trò chơi này. Nhưng tôi đã quên rằng, nếu đối phương buông tay khỏi đầu dây, thì người còn lại sẽ ngã một cách thảm hại"
"Thích Gia, đừng rơi lệ vì những người không xứng đáng nữa. Hãy làm chính mình. Cậu là người tốt bụng nhưng chính vì thế lại càng nên đối xử tốt với bản thân hơn. Mệt rồi thì hãy đi ngủ. Tỉnh giấc hãy mỉm cười, Cứ sống đơn giản là tốt nhất"

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách