Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 25712|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2015] Meet Miss Anxiety/ Cô bạn gái hồi xuân của tôi/ 我的早更女友/ Châu Tấn, Đồng Đại Vi, Chung Hán Lương/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

[2014] Meet Miss Anxiety/ Cô bạn gái hồi xuân của tôi/ 我的早更女友

Tên tiếng Trung: 我的早更女友
Tên tiếng Anh: Meet Miss Anxiety
Tên tiếng Việt: Cô bạn gái hồi xuân của tôi (Theo nghĩa gốc: Cô bạn gái "mãn kinh sớm" của tôi)
Thời lượng: 98 phút
Quốc gia: Trung Quốc Đại Lục
Đạo diễn: Quách Tại Dung
Biên kịch: Tào Kinh Linh, Bảo Khanh, Nghiêm Tô Thiến
Thể loại: Hài, lãng mạn
Phát hành: 12/12/2014

Diễn viên tham gia

Châu Tấn, Đồng Đại Vi, Chung Hán Lương, Trương Tử Lâm, Quách Thư Dao, Canh Đa…

Giới thiệu & tóm tắt

Vốn nghĩ rằng bản thân sẽ mặc áo cưới sau khi tốt nghiệp nhưng  lại phải chịu đau đớn khi bị bạn trai cự tuyệt, sự thất bại đáng nhớ này đã trở thành nỗi ác mộng 26 năm của Thích Gia (Châu Tấn). Cô gặp khó khăn trong việc kiểm soát cảm xúc, kinh nguyệt không đều, thần kinh suy nhược, tinh thần rối loạn… Khi bị bác sĩ chuẩn đoán rằng “mãn kinh sớm”, Thích Gia đã khép kín bản thân, trốn tránh tất cả. Lúc này, chàng trai cực phẩm Viên Hiểu Âu (Đông Đại Vi) đã đến bên cạnh cô ấy, quan tâm cô như ánh nắng mặt trời ấm ấp. Anh bắt nạt cô và cũng bị cô bắt nạt mỗi ngày. Những nỗ lực không ngừng nghỉ ấy của anh đã khiến cho cô tìm lại được tuổi trẻ và tình yêu.

Credit: hachi202 & Thanh.Pham [Kitesvn.com]
Source: baidu.com

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
^BánhRán^ + 5 hồi xuân lunnnnnnnnnn :x
sara_chan + 5 film hay :xxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-12-2014 01:12:02 | Chỉ xem của tác giả

C-zone Subbing Team
Translator: jejejung
Timer: nbhoai
Editor: Rika-chan
Typesetter: aqben
Encoder: hai2an
Designer: Qblue
Uploader: HinaNg

Free download: http://kitesvn.com

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

^_^  Đăng lúc 5-3-2015 01:24 PM
thấy avarta của đằng ấy là mê mẩn òi  Đăng lúc 4-3-2015 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 17-12-2014 01:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-2-2015 20:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung phim thấy cũng khá hấp dẫn, còn có Châu Tấn với Chung Hán Lương nữa. Lót dép ngồi hóng thôi.
Sao có nhiều phim Trung hay thế không biết, ngày nào cũng vô ra box movie mấy lần.
Sub team cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-2-2015 00:27:09 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi tết rùi mà lót dép ngồi hóng ở đây riết chắc chẳng ló mặt đi đâu hết trơn hết trọi =,=

phim này vừa có châu tấn vừa có chung hán lương, chắc tui chớt @@

Thanks subteam nhìu nhìu khi nào có sub sẽ đội ơn lần nữa hehheeh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-2-2015 12:12:47 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim này quá hà, thích 2 anh chị này ghê đó , chừng nào mới xem dc đây
thanks subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-2-2015 13:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung phim hơi bị lạ luôn...
Đặt gạch hóng phát nào
Cơ mà không biết có Sub trong tết không nhỉ, có thì tuyệt lắm luôn, ta cày ngày đêm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-2-2015 23:35:10 | Chỉ xem của tác giả

Cô bạn gái hồi xuân của tôi Vietsub HD Completed

Chúc các bạn xem phim vui vẻ!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-2-2015 00:24:54 | Chỉ xem của tác giả
Ồ phim mới. Chúc mừng năm mới~
Trông nội dung phim khá là hay ho )
Một bà cô già gặp đc 1 a chàng cực phẩm :X
Một bộ phim dành cho những ai đang ế với lời động viên vào một tương lai sáng lạn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-2-2015 11:37:48 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái dàn cast là phải phi ngay vào!!!
Tạo hình của Tấn đúng là ''hồi xuân'' thật!! anh Vy thì duyên thôi rồi nhá
Mà link phim bị sao ấy nhể? down mãi chả lên đc % nào, cứ ở số 0 mãi???? lần đầu tiên gặp tình trạng này ấy, có ai giống mình ko??
P/S: Tối nay thì đã down xong chứ cả buổi sáng ko nhích đc % nào!
Mình có 1 góp ý nho nhỏ thế này tới ST, với chất lượng hình ảnh phim tệ thế này thì các bạn đề HD mình thấy ko chuẩn chút nào? SD còn kém nữa là, màu nhòe nhoẹt như mấy bản cam, dạo này ko hiểu ST mình lấy nguồn phim ở đâu? Từ bộ Năm Tháng Vội Vã, Sex Appeal rồi tới bộ này cũng chung tình trạng, mình thấy có chỗ sub phim này rồi nên mới tò mò xem có phải bản phim nó cũng tệ như này ko thì thấy chất lượng hình ảnh khác hoàn toàn, dù chỉ coi đc 480p nhưng phải nói là nét gấp đôi cái gọi là ''HD'' của 4rum mình (riêng với phim này). Có thể mình khó tính thật ( cá nhân mình với movie thường có yêu cầu cao hơn drama, vì dù sao ko có điều kiện coi rạp thì ít ra cũng nên đc thưởng thức 1 bản phim vietsub trên mạng chất lượng chứ?) mình thiết nghĩ đã làm thì làm bản đẹp luôn, còn nếu chưa có bản đẹp thì các bạn có thể ghi chú rõ ràng mà, chứ nhiều lúc ngồi háo hức chờ down bản phim HD (720p) cả trên dưới 2GB mà về mở ra chất lượng hình ảnh chỉ tương đương 240p thì nói thật là thấy hụt hẫng lắm. Góp ý thiện chí chứ ko có ý gì, là mem ở 4rum cũng nhiều năm rồi, cũng từng làm sub nên chỉ muốn góp ý chân thành chút đến đội ngũ ST, thân!

Bình luận

mình thì down phim về vẫn để đấy chưa muốn đụng, nếu chờ ko có bản đẹp chắc sẽ xóa luôn hoặc tìm xem chỗ khác dù sub 4rum mình dịch chất lượng hơn :(  Đăng lúc 24-2-2015 07:26 PM
Chỉ góp ý thôi mong subteam đừng giận, luôn ủng hộ phim của nhà mình.  Đăng lúc 24-2-2015 02:32 PM
Mình cũng thấy vậy, từ phim The Boundary trở đi đến phim mới nhất là Đấu trí núi Uy Hổ, chất lượng phim rất tệ  Đăng lúc 24-2-2015 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách