Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Hung Kings Commemorations - Liberation & International Workers’ Day][2015] Lắng Nghe Hạnh Phúc / 聽見幸福 / Nhậm Dung Huyên, Vương Truyền Nhất, Uy Liêm [Vietsub Ep 20 End HD]

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 31-5-2015 08:43:59 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Lang.Nghe.Hanh.Phuc.E15.HD.KITESVN.COM.mkv

Link down post Ghế Gỗ (#3) page 1, chúc mọi người xem phim vui vẻ.

Vì youtube đã chặn bản quyền toàn thế giới phim này
nên nếu xem online không được các bạn vui lòng login nick youtube của subteam

ID: hugehouse.langnghehanhphuc
Pass: hugehouse.20091982

(Để tất cả mọi người đều được xem xin vui lòng đừng đổi pass)

Subteam rất tiếc vì sự cố đáng tiếc này. Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ subteam. Chân thành cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 31-5-2015 22:17:57 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Lang.Nghe.Hanh.Phuc.E16.HD.KITESVN.COM.mkv

Mọi người thích thì down về xem nhé, chứ youtube nó block nick mình đến hết tháng 6 nên không up cả tập lên được. Chừng nào hết hạn mình up lại nhé. Số khổ, đúng chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 31-5-2015 22:50:18 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Lang.Nghe.Hanh.Phuc.E17.HD.KITESVN.COM.mkv

Mọi người thích thì down về xem nhé, chứ youtube nó block nick mình đến hết tháng 6 nên không up cả tập lên được. Chừng nào hết hạn mình up lại nhé. Số khổ, đúng chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2015 11:27:32 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Lang.Nghe.Hanh.Phuc.E18.HD.KITESVN.COM.mkv

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2015 21:31:46 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Lang.Nghe.Hanh.Phuc.E19.HD.KITESVN.COM.mkv

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 2-6-2015 08:35:54 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Lang.Nghe.Hanh.Phuc.E20.End.HD.KITESVN.COM.mkv

Mọi người thích thì down về xem nhé, chứ youtube nó block nick mình đến hết tháng 6 nên không up cả tập lên được. Chừng nào hết hạn mình up lại nhé.

Cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng subteam trong thời gian qua. Trong quá trình thực hiện khó tránh khỏi sơ sót và chậm trễ, mong các bạn thông cảm và bỏ qua. Mọi ý kiến đóng góp vui lòng cmt hay pm trực tiếp cho mình. Mọi góp ý của các bạn sẽ giúp subteam hoàn thiện hơn trong những project tiếp theo. Hy vọng các bạn đã có những phút giây thư giãn cùng bộ phim. Hẹn gặp lại các bạn trong những bộ phim khác của subteam. Chân thành cảm ơn, chúc các bạn và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-9-2015 23:44:03 | Chỉ xem của tác giả
mình vốn ko phải là fan của bạn nam chính này, nhưng mà xem xong trailer thấy nội dung có vẻ hay nên nhảy vào xem luôn, công nhận hay thật đó, cảm ơn các bân subteam rất rất là nhiều. Mình cũng muốn down về để lưu lại nữa, nhưng mà link drive ko có làm việc nữa, hi vọng các bạn trong subteam có thể up link down lại. Thanks again.

Bình luận

Metor Garden này mình lấy raw bản lồng tiếng rồi dùng audio tiếng Trung chỉnh sửa lại. Hồi làm cái đó cực kinh dị lun ah.  Đăng lúc 14-9-2015 10:04 AM
mình sẽ cố tìm xem, mình rất thích bản sub Meteor garden của bạn, mình nghĩ nó là version của ĐL nên ko có bị cắt cảnh và có nhiều bản nhạc hay  Đăng lúc 14-9-2015 12:45 AM
Phim đó mình tìm rồi, bản gốc bên Đài nhỏ xíu à, chưa được tới 360P. Nếu bạn có bản gốc nào đẹp hơn thì up giùm mình. Thank bạn nhiều lắm!  Đăng lúc 14-9-2015 12:34 AM
hihi bạn thật là nice, mình rất cảm ơn bạn, mình down mega nhanh lắm, mình chỉ ngán fshare thôi hi vọng 1 ngày nào đó các bạn sẽ làm sub cho Khu vườn bí mật của ss Ariel   Đăng lúc 14-9-2015 12:32 AM
Hok có gì đâu bạn. Nếu Mega down chậm mai mình sẽ reup lên trang khác cho bạn. Bạn down trang nào nhanh cứ báo mình.  Đăng lúc 14-9-2015 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-9-2015 09:53:05 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam, giờ mình mới biết Nhậm Dung Huyên là em gái Selina, hai chị em đều xinh đẹp quá

có chút tiếc nuối vì sau tai nạn đáng tiếc Selina không thấy đóng phim mới nữa

hồi trước coi Hoa hồng tình yêu ngỡ ngàng trước vẻ đẹp của nàng luôn

Bình luận

Mình tra xong mới biết là em gái Selina đấy. Thường Selina ko thích đóng phim cho lắm, bị tai nạn nên chuyển qua làm MC lun.  Đăng lúc 22-9-2015 12:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-12-2015 11:30:58 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ tàu ngầm box Hồ Ca và gặp phim này, mình vốn ko phải fan của 2 diễn viên chính đâu, nhưng ko hiểu sao lại mở ra coi và mê phim luôn. Chỉ tiếc là mấy tập cuối hơi đuối. Mình chỉ thắc mắc 1 cái là đoạn break trong phim ấy, có cảnh Vũ Hy đưa Triển Thừa 1 lá thư, cũng không thấy trong phim, chắc ẩn ý là hai người sẽ chia tay, nhưng không biết lá thứ đó nội dung thế nào nhỉ? Bạn có tình cờ có đôi mắt cú vọ và hiểu nội dung lá thư không?
Sau phim này mình thích Vương Truyền Nhất quá, mà ngoài phim này, không thấy anh có phim nào mới mà dễ xem cả. Tiếc quá. Mình thấy Nhậm Dung Huyên có "In a good way" được đánh giá khá tốt mà không thấy bên nào làm vietsub, xem engsub thì lại không hết cái hay của phim Đài, không biết bạn có định làm vietsub của bộ này không?

Một lần nữa, cảm ơn bạn nhiều nhé, vì 1 bộ phim hay và dịch cực mượt

Bình luận

À, đó chỉ là đoạn quảng cáo thôi bạn, phim Đài nó hay vậy và chắc chắn là không có thật =))  Đăng lúc 21-12-2015 09:30 AM
Tập nào cũng có hết ý bạn. Nó là đoạn nghỉ, cứ chiếu được một lúc lại có, nhìn như MV ý. Bạn ko định làm IAGW à, tiếc ghê :( Dù sao cũng cảm ơn bạn :D   Đăng lúc 21-12-2015 08:48 AM
Còn bộ In a good way thì mình có nghe phong phanh có nơi định làm và mình cũng không có ý định làm nên có gì bạn ráng tìm nhé. Thank vì bạn đã thích bộ phim này.  Đăng lúc 20-12-2015 01:50 PM
Phim này đang chiếu đến tập 33, khoảng hơn 80 tập, nếu bạn thích có thể lên mạng xem thử chứ hiện tại mình ko có ý định làm.  Đăng lúc 20-12-2015 01:48 PM
Lá thư bạn nói ở tập mấy nhỉ? Mình xem cũng một thời gian rồi nên không nhớ lắm. Hiện Vương Truyền Nhất có bộ Love or Spend (戀愛鄰距離) - Yêu cô hàng xóm.   Đăng lúc 20-12-2015 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-11-2019 12:46:38 | Chỉ xem của tác giả
MẤY HÔM NAY TRÊN TV (VĨNH LONG) ĐANG PHÁT BỘ PHIM NÀY ... (ĐÃ LÂU RỒI KHÔNG XEM PHIM ĐÀI LOAN) THẤY CŨNG HAY HAY! BẮT ĐẦU THÍCH NAM CHÍNH RỒI... KINGONE WANG - VƯƠNG TRUYỀN NHẤT - CÓ LẼ MÌNH THÍCH ÁNH MẮT CỦA KINGONE WANG MÀ BẮT ĐẦU THEO DÕI + TÌM HIỂU ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách