Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TrongDuc2903
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy HuGe's 30th birthday] Chúc mừng sinh nhật của Ca Ca ♥ ~ Gameshow kết thúc

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-9-2012 10:01:00 | Chỉ xem của tác giả
Thấm thoắt đã hơn hai năm rồi. Yêu Ca, thích Ca không chỉ hai năm nhưng chỉ thật sự gắn bó khi bước chân vào nhà Mao Cú. Tâm trạng bồi hồi suốt mấy hôm nay không cách nào giải tỏa, cũng chỉ vì một lý do chờ đợi đến ngày này. Thực sự trải qua mấy mùa sinh nhật Ca chưa từng có mùa sinh nhật nào hồi hộp như lần này. Thậm chí ngay đến khi sinh nhật bản thân mình cũng chưa từng có cảm giác lạ thế. Cái cảm giác thấp thỏm không yên giống như sắp phải thuyết trình trước lớp vậy. Cũng không biết tại vì sao? Có lẽ thời gian gắn bó càng dài, cảm xúc càng khác biệt.
Đã có những lúc muốn bỏ cuộc, muốn dừng lại. Đã có những khi hạ quyết tâm. Có những giây phút dở khóc dở cười vì cái sự tùy ý gu thời trang của người ấy. Nhưng đến sau cùng vẫn không thể rời đi. Rồi những giây phút ngồi ngây chỉ vì dõi theo hình bóng ai đó trên laptop, trên điện thoại. Hằng ngày ngóng tin tức, hình ảnh, lượn facebook, kites, weibo. Bài vở chất đống cũng không quên dành thời gian để xem phim, xem show, thậm chí còn lặp đi lặp lại rất nhiều lần không biết chán.
Chúc Ca luôn luôn khỏe mạnh, vui vẻ, sớm cưới vợ và có tiểu bảo bảo.

Bình luận

i chan em lun=]]]]  Đăng lúc 20-9-2012 12:30 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-9-2012 10:37:11 | Chỉ xem của tác giả

công nghệ thông tin còn kém chỉ có thể làm vid ảnh không biết làm vid vid. hic.
bạn Lee mới viết blog mới, bạn nào có nhã hứng thì vô đọc.
haha

Bình luận

quá hay :X  Đăng lúc 20-9-2012 01:26 PM
hay roai=]]  Đăng lúc 20-9-2012 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-9-2012 11:01:34 | Chỉ xem của tác giả

Happy Birthday Ca hâm,chúc Ca sự nghiệp thăng tiến,vui vẻ khoẻ mạnh.30 rồi đấy nhá=)) định để cái bà chủ trống đến bao giờ=)) nói thế chứ củng có nhiều người mong Ca ở giá dài dài ý=)).Đùa chứ,thế nào củng được chỉ cân Ca hâm thấy ổn là ok tuốt=)).Sinh nhật lần thứ 30 hạnh phúc nhá:)).
Trải qua nhiều chuyện rồi,củng đả đi nhiều con đường,xưa rồi cái thời mặt búng ra sửa=)) mà mn vẩn gọi Hồ Ca caca ý=)).Bây giờ đả trải qua nhiều chuyện,kinh nghiệm sống,khả năng diển xuất củng đả tiến bộ,cả miệng lưởi củng không vừa =)).Giờ 30 rồi,thành lão đại caca=)).Cùng nhìn lại một trong số nhiều con đường đả quá nhá Ca hâm:))

Bình luận

cô này sao =)) nhiều thế  Đăng lúc 20-9-2012 01:27 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Leebabycutepro + 5 chỗ trống của lão bản nương đã .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-9-2012 11:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sn Ca thân iu nè

Hum wa thì Bông ka cũng thay mặt cả Động đi chúc mừng ròi ha

còn giờ đến ta thay mặt Động và Bông sang chúc mừng sn Ca:))

Mong anh lun tươi trẻ như ngày này

Ngày càng thành công và sớm kiếm đc "Hồ phu nhân" nhé^^

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
N2H_K0u + 5 Mèo hấp
LovingGe4ever + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-9-2012 11:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Ca ca yêu vấu thêm tuổi sống sẽ thật hp {:290:}
nhớ chăm sóc cho bản thân và luôn đồng hành cùng tụi e đấy {:291:}
yêu ca nhiều nhiều
Sèng ri chú cà háp mí ta )

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-9-2012 13:09:58 | Chỉ xem của tác giả
Đặt cục gạch tối về làm bài mùi mẫn =)))
Đang bắt ké wifi nên ko comt dài dài đc ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-9-2012 13:46:06 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian trôi đi nhanh quá, thấm thoát mình đã trải qua hai lần sinh nhật của Ca cùng với nhà Mao cú thâu yêu rồi.
Biết Ca từ lâu lắm rồi nhỉ, từ hồi còn cấp hai, cái hồi mà mê tít mấy bộ phim thần thoại, kiếm hiệp đến chết đứ đừ với mấy đại hiệp đầu đội trời chân đạp đất ấy, thế là khi coi xong Tiên 1, mình "fall in love" với Tiêu dao ca ca. Cũng chả phải là lý do gì lớn lao, chỉ là lúc ấy sao thấy con người ấy sao mà đẹp thế, đôi mắt ấy sao mà hút hồn đến thế, lúc vui thì ánh mắt lại trở nên rạng rỡ, lúc buồn đôi mắt thật u sầu, có những lúc chỉ muốn nhìn mãi đôi mắt của người ấy mà thôi. Thời gian cũng trôi đi, mình cũng phải lớn, bài vở nhiều thêm rồi, mà tivi có chiếu phim gì của anh ấy nữa đâu, thế là những tưởng người ấy sẽ trở thành một hồi ức đẹp mà thôi(thông cảm lúc nhỏ hai lúa, ko lên mạng nhiều). Nhưng mà một ngày đẹp trời nào đó, đột nhiên tự nhiên muốn coi lại Tiên 1 mà chả nhớ tên phim, tên diễn viên gì cả, lúc đó chỉ nhớ Lưu Diệc Phi thôi, sao nhiều lần lần mò cuối cùng cũng nhớ người ấy tên là HỒ CA ( củ chuối chưa :-p). Rồi mình tìm thêm thông tin về Ca, mới biết thêm tai nạn năm ấy và con người ấy đã vượt qua khó khăn đó như thế nào, đọc những mes mà người ấy post lên blog mỗi ngày tự dưng lại thấy hiểu người ấy hơn, đó là lúc mình chuyển từ tình yêu từ thích một gã đẹp trai với đôi mắt đẹp thành tình yêu một con người có thật, một con người thật thú vị và gần gũi.
Cũng trong lúc này, sau nhiều lần lỡ dại comt trên mấy cái news của một người cuồng Ca mà mình "sa chân lỡ bước" vào nhà Mao cú này - nơi mà bước vào rồi thì ứ bước ra được ^^ ( ku nào lôi kéo ta thì tự biết rùi nha ;)) ). Và tại đây mình biết được những người bạn mới, được chia sẻ nhiều niềm vui, sở thích với họ : ku Mi, ku Mai, ku Lé, bà bà, bé Rốc, anh Kou, anh Đức, anh Heo, ss Hằng, ss Phi, ss bus,...rồi những bữa off thật là vui, hay những ngày hè với những cuộc điện thoại tám chuyện đêm khuya với ku Mai hay thử nghe giọng anh Kou, anh Heo, ku Mi,...khoảng thời gian ấy thật là vui.
Tuy rằng có những lúc ku pink bị xì trét nặng, tự nhiên ko muốn làm gì trên mạng cả, lúc đó là lúc ku pink "đi bụi" vô thời hạn :-p đấy, nhưng mà ku pink sẽ mãi là thành viên của nhà Mao cú thân yêu này mọi người ạ.

Thôi ko lạc đề nữa, tự dưng dạo này văn vẻ có hơi bị lục nghề nên viết hơi dở và bí ý nên mn thông cảm. Vì thời gian gấp rút nên ku pink chưa kịp chuẩn bị quà gì cả ( mọi người đừng ném đá em nhé), chỉ có những dòng viết chân thành trên đây thôi.

Ca ơi! thế là 30t rồi, tuổi đẹp nhất của đàn ông, hy vọng Ca sẽ tận dụng thời gian này để làm nhiều điều muốn làm, hoàn thành những ước mơ của Ca, rồi khi Ca mệt mỏi rồi thì hãy kiếm một cô vợ đi Ca nhé, má Hồ và hồ tiêu chúng em đều sốt ruột cả rồi.
Chúc Ca sẽ có một tuổi 30 thật là đẹp, nhiều may mắn và thành công, hạnh phúc bên người thân và bạn bè, người yêu thì càng tốt (chúc tuổi 30t, sn 31t rồi chúc tiếp ^^).  Hồ lão đại, hồ tiêu chúng em luôn dõi theo và ủng hộ anh. Hồ lão đại sinh nhật vui vẻ!!

tặng Ca một chuyến bay đến Việt Nam nhé!^^ tranh thủ thăm Hồ tiêu Việt Nam nè :D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-9-2012 15:02:29 | Chỉ xem của tác giả
Chạy đi mần cái này 1 tí, ròi vào chúc mừng típ nè:))

Vì dốt PTS nhưng cũng ráng bonc chen

Chúc mừng sn Hồ lão đại đây:">

By me^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Rocky + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-9-2012 15:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday CACA....
chúc ca ngày càng thành công trên con đườg sự nghiệp and tìm kiếm Hồ Tẩu nữa nhé
wan trọng là lun dễ thương, đẹp trai.....( điểm mạnh đấy_)! ah cho minh hỏi năm nay
ca có tổ chức liveshow hok zj? vvới lại huge house 8h tối nay nhớ way lại đăg lên đây ja...
{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-9-2012 15:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Muội cũng vào đặt chân một tí!
Người cuối của trang 2! Một điều tuyệt vời khi đây là năm đầu tiên được mừng sinh nhật của Hu Ge Idol với box nhà mình, trong lòng cảm thấy rất vui y như sinh nhật của mình vậy. Ngay cả sinh nhật của người mình yêu cũng không thấy được như lúc này...
Có một chút kỉ niệm trong hôm nay. Một người mình yêu quí đã ko ở bên cạnh mình như trước nữa bỗng thấy thiếu vắng đi khoảng trống lớn mà ko ai thay thế được! Cho nên đối với Ca Ca hy vọng luôn có thể được biết những tin tức có ý nghĩa của anh ấy trong suốt những năm tháng nay và về sau!
Sinh nhật Ca Ca là một ngày đáng nhớ biết bao! Hy vọng hôm nay mình có thể gặp nhiều may mắn. À mà cũng muốn "gửi gom góp" tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất đến anh nữa chứ. Chúc game show nhà mình thành công tốt đẹp
Dạo này ngày đêm sáng tối đều nghĩ đến Ca á à á a a!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách