Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pronto
Thu gọn cột thông tin

[Happy Birthday HyunBin ssi] NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN ♥ Tổng hợp bài dự thi

Đóng [Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2011 15:36:59 | Xem tất
zenkyhn gửi lúc 25-9-2011 14:46
Oi! Phong bi! Em duoc giai kia...aaaaaa vui qua! em dang o lop ti ve em se edit a! BTC vat va qua! G ...

Hu hu, chị xin lỗi Sao nhé, mắt chị lác rồi nên nhìn ko ra :(((((((

BTC xin lỗi cả nhà mình

Theo như điểm số đã thông báo, thì bài dự thi số 14 với tổng điểm 9,1 là bài được giải 3

Chị xin lỗi Sao lần nữa, chị sẽ edit lại thông báo :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 23:36:10 | Xem tất
Cảm ơn Nhà yêu quý rất nhiều.
Lời đầu tiên muốn nói là Cảm Ơn, lời thứ hai muốn nói cũng là Cảm ơn, lời nữa, lời nữa muốn gửi cũng là Cảm Ơn.
CẢM ƠN GIA ĐÌNH YÊU QUÝ!
Nếu cảm ơn về cái gì thì quá nhiều. Điều gì cũng muốn cảm ơn cả (: Nghe vô lí nhưng nếu liệt kê ra thì luôn sợ thiếu (:
Thật sự rất bất ngờ khi xem bảng điểm.
Khi em viết bài thi ấy, chỉ đơn giản em nhìn ra ngoài cửa sổ và viết ra một vài cảm xúc của mình với tình yêu em dành cho Bin và Nhà Bin yêu quý của chúng ta.
Bản thân em thì rất thích bài của chị Sel. Rất thích. Như đọc chính những gì mình nghĩ vậy.

Suy nghĩ thì rất nhiều nhưng đến khi diễn tả bằng lời thì em lại viết theo những ý tưởng khác hẳn. Có những điều em cũng chỉ nghĩ mà chưa dám viết ra. Có những tình cảm dành cho Bin mà em không thể diễn tả được bằng lời. Nhiều lúc càng dùng ngôn từ để miêu tả, thì thứ tình cảm thiêng liêng dường như nó bị cụ thể hóa, nên em nghĩ, tình cảm chúng ta dành cho Bin, ai trong lòng mỗi người cũng hiểu và tự cảm nhận được.
Mỗi người đều có một cách yêu quý thần tượng riêng. Em biết có những người rất yêu quý Bin, nhưng lại chỉ làm Silent reader ở nhà mình, hoặc chỉ lượn ra lượn vào đôi chút. Cũng có những cách thể hiện riêng. Nhưng tất cả đều là tình yêu dành cho một con người mà ta yêu, quý, ngưỡng mộ.

Em vừa xem đi xem lại phim tài liệu  Lớp hải quân Hàn Quốc 1137 - Sự lựa chọn của người đàn ông.
Cứ xem, cảm động, khóc rưng rức.
Không phải em khóc chỉ vì Bin. Thực sự em khóc cho tất cả những người lính.
Dù hôm trước xem rồi. Nhưng không hiểu sao hôm nay xem lại. Có quá nhiều cảm xúc mới. Không chỉ khiến em cảm động, khâm phục mà còn tự thấy xấu hổ về những gì bản thân làm được.
“Bạn sẽ không biết quý trọng những gì mình dễ dàng đạt được.”
Câu nói khiến em suy nghĩ rất nhiều về bản thân. Khoảng thời gian gần đây, em đã quá dễ dãi với bản thân, và không biết quý trọng một vài thứ. Những thứ khó khăn, em dễ dàng từ bỏ.
Em sẽ tìm lại nhiệt huyết, quyết tâm thực hiện những ước mơ mà em gác sang một bên. Không từ bỏ cho đến khi leo lên được đỉnh thành công của điều mà bây giờ còn là ước mơ, nhưng tương lai sẽ thành hiện thực.
CẢM ƠN các chàng lính.
CẢM ƠN tình yêu của em, HYUN BIN.
Thật may mắn đã dành tình yêu cho một người như anh.

Hé hé.
Hé hé.
Hé hé.
{:263:}
Nói thật chọn cái gì em cũng thấy tội lỗi cả. Chọn cái gì em cũng sẽ kiss choẹt quà mất.  {:284:}
Nhận đc quà chị VR hôm Vườn Bí đã mừng nhảy cẫng lên rồi. {:286:}
Bây giờ lại gối hình Bin nữa thì…. ngồi làm gì cũng ôm gối và …………………….  {:303:}
Hé hé… Tưởng tượng những gì em sẽ làm với cái gối thì em tự thấy tội lỗi và mất Trong Sáng rồi.
Chỉ nghĩ đến chuyện sáng mai mở mắt ra, thấy khuôn mặt thân yêu ấy thì…………. {:294:}
Làm sao mà dậy nổi…………. {:265:}
Ôi………………………… {:299:}
Em thích áo gối ôm. Nhưng cái này ko thể ngồi đâu cũng đưa theo.
Em sẽ chọn cái Gối ôm có ruột. Mặc dù nó nhỏ. Nhưng online, ngồi học, ngồi đọc truyện, ngồi đàn, ngồi…nghĩ vẩn vơ, hay nằm, thậm chí đứng em cũng có thể ôm nó. {:301:}
Tóm lại là em chọn cái có ruột.

-        1 gối tựa 40*40cm (gồm cả ruột lẫn áo gối)
Nhỏ nhắn xinh xắn dễ mang theo bên mình
À có được chọn hình mấy cái gối ý không ạ.
Có những hình gì nhỉ? Toàn bộ ở hình này đúng không ạ
http://kst.net.vn/forum.php?mod= ... 6126&pid=206384
Thế em chọn cái thứ 3 bên phải hàng thứ 2.
Thực ra em sẽ bị sặc máu nếu là hình nằm trên sàn của bia CF Hite.
Thôi không tưởng tượng nữa.

SINH NHẬT VUI (:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2011 01:32:47 | Xem tất
pronto gửi lúc 25-9-2011 14:27
THÔNG BÁO KẾT QUẢ CUỘC THI
NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN

BTC vất vả quá rồi!
Chúc mừng các thí sinh đạt giải!
@sel: lần này thi đạt giải, đâu phải không có duyên với thi cử đâu?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2011 03:05:11 | Xem tất
pronto gửi lúc 25-9-2011 14:27
THÔNG BÁO KẾT QUẢ CUỘC THI

@ BTC ơi,

Tồ ơi,
bài em Sao đạt 9 điểm chấm lận cơ, BTC gửi thông báo giúp chị 1 phần quà gửi em Sao nhé! Chị nhận 1 phần quà thôi.

Mong là tuy Sinh Nhật Bin nhưng nhà mình ai cũng có quà, ai cũng có những kỷ vật thật đặc biệt với Bin.

@ Chạch, Sel, Sao mời chọn quà trước nhé, chị chọn sau cùng vậy!

@Chạch: Chị sorry em Chạch là chị không nhớ còn cái gối nào, chị sẽ xem lại và báo em sớm nhất nhé, nhưng em yên tâm là cái gối nào cũng đẹp như nhau cả, nhìn đều mê hết em à, mong là em sẽ nhận quà em sẽ thích nhé! {:290:}

P/S: Cảm nghĩ nợ phát biểu sau nhé BTC! Vì vẫn còn đang lâng lâng khi biết tin chị đoạt giải đây! Cảm giác thật tuyệt vời khi đọc lại lần nữa bài mình bên thread mừng Sinh Nhật! Ôi!

PPS: Bài này chị copy ý tưởng và tông style trình bày của bài giải nhất ấy, cám ơn Chạch nhiều nhé! Không có bài của em thì chẳng có bài "Tản mạn Bin" của chị đâu! Cám ơn em Tồ, em Aloha!!, em Sel, chị Sid, nàng Thủy, em Miu đã viết nên những câu sign hay như thế, nhờ đó mà mình mới viết được bài này đấy! Thân gửi 10 Kít-xừ đến mỗi người nhé! {:155:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-9-2011 15:38:04 | Xem tất

THÔNG BÁO TRAO GIẢI CUỘC THI

Cả nhà yêu quý!

Vậy là cuộc thi "Nói yêu Bin theo cách của bạn" đã kết thúc thành công tốt đẹp, với 35 bài viết ý nghĩa và tình cảm dành cho Binnie của chúng ta. Trong số 35 bài viết đó, BTC xin giới thiệu với cả nhà danh sách 5 bài viết hay nhất, giành được điểm số cao nhất do cả nhà cùng lựa chọn:

Đồng thời BTC xin thông báo:
thí sinh có nhiều bài viết nhất (5 bài), đều là những bài viết đạt điểm số cao đóng góp cho cuộc thi là: ss Violetrose
Cảm ơn chị vì chị đã luôn như vậy, luôn luôn là người yêu Bin và ủng nhà Bin nhất {:306:} Cả nhà xin gửi tới chị một ngàn cái kít xừ, chúc chị sẽ mơ thấy Bin nude 100% hàng đêm, hàng đêm

Với mục đích tổ chức một cuộc thi vui vẻ, thể hiện tình cảm yêu thương của cả nhà dành cho Bin và cho nhau, nên sau khi thống nhất ý kiến, BTC chúng tôi quyết định trao giải cho các thí sinh sau:
4 thí sinh có bài viết đạt điểm số cao nhất là: Chạch, Selly, VioletroseZenkyhn (riêng e Sao xuất sắc có tới hai bài liền đều đạt điểm cao {:155:}) sẽ nhận được một trong số những hiện vật:

- 1 áo thun
- 1 áo gối ôm 37*105cm
- 1 áo gối nằm 40*60cm
- 1 gối tựa 40*40cm
(gồm cả ruột lẫn áo gối - e Chạch đã chọn món quà này)

(Ba giải thưởng còn lại, chị Tím nhường cho hai em Sel và Sao lựa chọn, vậy hai em hãy chọn lấy món quà mà mình thích đi nhé)

Riêng về tiền mặt, do các chủ đầu tư chưa kịp giải ngân nên Mod chưa chuyển khoản cho BTC {:288:}
BTC mong cả nhà thông cảm, ngay khi biết chính xác số tiền được biên chế, mình sẽ thông báo và chuyển tiền vào túi chị em ngay {:295:}

TẤT CẢ CÁC THÍ SINH THAM GIA "NÓI YÊU BIN..." ĐỀU ĐƯỢC NHẬN TIỀN THƯỞNG, CHỊ EM HÃY YÊN TÂM CHỜ ĐỢI NHÉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách