Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pronto
Thu gọn cột thông tin

[Happy Birthday HyunBin ssi] NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN ♥ Tổng hợp bài dự thi

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-9-2011 23:32:57 | Xem tất
Bài 1: 8 điểm
Bài 2: 8.5 điểm
Bải 3: 8 điểm
Bài 4: 9 điểm
Bài 5: 8 điểm
Bài 6: Quá hoành tráng: 9 điểm
Bài 7: Bài này cũng hay, nhưng thích bài thơ trên hơn nên cho bài này 8.5 điểm
Bài 8: Cảm xúc chân thật, mình cực kết bài nhạc nền- Littlest things, vô cùng ý nghĩa, lại đúng bộ Hawaii mình kết- 9.5 điểm
Bài 9: bức thư quá tình cảm, 9 điểm
Bài 10: 8.5 điểm
Bài 11: Bài này viết hay, và rất thật, mỗi tội ngắn quá, tiêu chí của tớ là thấy bài nào đồ sộ chưa cần biết nội dung là sẽ ăn điểm ngay{:173:}  8 điểm
Bài 12: những hình ảnh từ đời thường cho đến khi anh tỏa sáng la một ngôi sao, nhạc nền hay: 9 điểm
Bài 13: 8.5 điểm
Bài 14: Em kết bài này lắm lắm, thực ra mấy bài đầu em đọc từ mấy ngày trước rồi, nên ko đọc lại nữa, còn bài này, em quyết định đọc lại, và giờ mới phát hiện ra, tác giả lấy từ sign của các mem nhà mình, thảo nào quen quen, hí hí, có ng đang cần đến mấy dòng này lắm đấy—10  điểm( định cho thêm nửa điểm vì qủa áo tông xoẹt tông của cặp đôi phía dưới quá )
Bài 15: 8 điêmr
Bài 16: 9 điểm
Bào 17: cảm xúc của một cô bé 16 tuổi, biết ai rồi “thần tượng ai đó là quá dễ dàng nhưng để hiểu, yêu quý và quyết định gắn bó lâu dài với một ai đó là rất khó. Thế mà anh là người đầu tiên đấy”=> thế mới biết Bin tuyệt thế nào đúng ko …9 điểm
Nhưng mà, chị chưa muốn anh lấy vợ đâu em {:152:}

Bài 18: thơ hay 9 điểm
(tình hình là càng ngày mình chấm điểm càng rẻ hay sao ý nhỉ, tội mấy bài đầu quá {:301:} )

Bài 19: 10 điểm
Rất ấn tượng, chị đọc mà tưởng cảm giác như xem một bộ phim vậy, kiểu như chúng ta đã đi ngang qua nhau bao nhiêu lần mà vẫn chưa có duyên gặp được nhau
Bài 21: 8.5 điểm
Bài 22: 8.5 điểm
Bài 23: 8.5 điểm
Bài 24: 9 điểm
Bài 25:" Nhưng nếu chỉ thế chắc mình không mê muội đến như thế này đâu, vào nhà Bin rồi bạn không thể không mắc chứng bệnh mê Bin bị truyền nhiễm từ tất cả chị em nhà Bin được. Một người lây bệnh thì ít lâu sau chắc sẽ khỏi, nhưng cả đống người này cứ lây qua nhiễm lại như thế này thì căn bệnh này sẽ còn ngày càng tăng và trầm trọng hơn chứ không có xu hướng thuyên giảm được chút nào".=> câu này quá chuẩn: 9 điểm
Bài 26: 8.5 điểm
Bài 27: 8.5 điểm
Bài 28: 8.5 điểm
Bài 29: 8.5 điểm
Bài 30: 8.5 điểm
Bài 31: 9 điểm, clip quá chuẩn
Bài 32: 10 điểm: đúng, anh đơn giản, là ng em yêu như bao ng em yêu quý khác trong cuộc sống bình thường này chứ ko phải thần tượng của em.{:173:}
Bài 33: Hình như bánh này trông hơi cứng: 9 điểm
Bài 34: Nói xạo nhiều thế cơ à, mình vẫn nhớ cái bài đó lắm lắm, hồi đó Sel ít nói, nên ai nghĩ đâu Sel cug dành nhiều tình cảm cho Bin đến vậy
9 điểm
Bài 35: 9 điểm: điểm cao vì em ghen tị đó {:157:} chị dìm hàng anh quá, suốt ngày chê anh dốt tiếng Anh, cơ mà… dốt thật {:159:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 23:49:36 | Xem tất
chấm thi
1. Cảm ơn anh: 8đ
2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie: 8đ
3. Only for you – Huyn Bin:8đ
4. Lời chúc dành cho anh....9.5đ
5. Gửi anh lời của gió…8đ
6. Tình yêu fangirl dành cho anh: 9đ
7. Tình cảm của em dành cho anh:8.5đ
8. Mãi cười anh nhé!:8.5đ
9. Ngày mưa tháng 9 :10đ
10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé!:8đ
11. Just for you:8đ
12. Gửi đến anh:8.5đ
13. Bin à, saranghae:9.5đ
14.Tản mạn Bin: 9đ
15. Mùa thu và Anh...:8.5đ
16. Món quà đặc biệt:8đ
17. Bức thư "tềnh" đầu tiên:8đ
18. Ngăn khép của trái tim:9đ
19. 6 năm: 9đ
20. Happy birthday to you_My charming namja:8.5đ
21. Gửi đến anh:8.5đ
22. Miss you:8.5đ
23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé:8.5đ
24. A little thing call love:8đ
25. Tại sao lại yêu Bin:8.5đ
26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu:8.5đ
27. Điều em muốn gửi đến anh...:8.5đ
28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu:8đ
29. Cảm ơn anh, Binnie!!!:8đ
30. Happy B'day to Hyun Bin:8.5đ
31. Hyun Bin - my amazing namja!:9đ
32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ!:8.5đ
33. Bánh su kem Bin:8.5đ
34. Thư gửi anh trai: 9đ
35. To Hyun Bin ssi, my dear idol :9đ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 23:54:21 | Xem tất

Bài 35: 9.
Bài 34: 10.
Bài 33: 9.
Bài 32: 10.
Bài 31: 9.5.
Bài 29: 8.
Bài 28: 8.
Bài 27: 9.
Bài 26: 8.5
Bài 25: 8.5
Bài 24: 8.
Bài 23: 8.
Bài 22: 8.5
Bài 21: 9.
Bài 20: 9.
Bài 19: 9.
Bài 18: 9
Bài 17: 8.5
Bài 16: 9
Bài 15: 9
Bài 14: 9
Bài 13: 8
Bài 12: 9
Bài 11: 8
Bài 9: 9
Bài 8: 8
Bài 6: 8.5
Bài 4: 8.5
Bài 3: 8
Bài 2: 8
Bài 1: 8.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 00:09:12 | Xem tất
Má ơi, sao mà lắm bài...
Xem hết cái loạt bài này thì e thành ra ngất ngư dư lày roài , toàn thân ê ẩm bầm dập  , trọng thương đầy mình nữa chứ, hức hức

Đọc xong bài nào e cũng mún comment thiệt là nhiều, cũng mún nhảy vào ôm ấp tác giả (ít nhất là) 1cái, cơ mà càng về cuối lại càng đuối, nặn ra đc 1con số đã là cả 1vđề nhớn nhao chứ nói j` đến bình vs chả lựng nữa đây, hxhx.. E đã đi rửa mẹt những mấy lần rùi mờ sao vẫn thấy mình hok đủ tỉnh táo để chấm 1cách khách quan vậy nhỉ?!
Thui thì trong lúc mơ màng e có điều j` nhỡ nhàng thì cũng xin mng bỏ quá cho ạh!!

1. Cảm ơn anh : Đơn giản nhưng ý nghĩa --> 8.5đ
2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie : Thơ không gieo vần theo bất kì 1luật nào nhưng rất chân thành --> 8.5đ
3. Only for you – Huyn Bin : 8đ
4. Lời chúc dành cho anh.... : Cộng thêm 0.5đ cho cái pic đẹp --> 9đ
5. Gửi anh lời của gió… : Thật giống những điều mình cũng mún nói --> 8.5đ
6. Tình yêu fangirl dành cho anh : Thích cái cách tác giả lồng ghép các vai diễn để đời của Bin vào --> 9đ
7. Tình cảm của em dành cho anh : 8.5đ
8. Mãi cười anh nhé! : Clip rât đẹp & nhạc nền rất hay, tuy nhiên hơi bùn 1chút --> 8.5
9. Ngày mưa tháng 9 : Bài này hay quá, bảo sao mng chấm trc cứ hết lời ca ngợi --> 9.5đ, vì e ko thích điểm tuyệt đối
10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé! : Mình thích cái cách đơn giản mà chân thành tác giả dùng để bày tỏ --> 9đ
11. Just for you : Rất thích 2câu mở đầu --> 8.5đ
12. Gửi đến anh : Clip hay, cơ mà nhạc hơi rời rạc --> 8.5đ
13. Bin à, saranghae : 9đ
14.Tản mạn Bin : 9đ
15. Mùa thu và Anh... : 9đ
16. Món quà đặc biệt : 9.5đ
17. Bức thư "tềnh" đầu tiên : 9đ
18. Ngăn khép của trái tim : Thích bài thơ này quá --> 9,5đ
19. 6 năm : 9đ
20. Happy birthday to you_My charming namja : Clip rất hay, + 0.5đ vì Abracadabra --> 9đ
21. Gửi đến anh : 8đ
22. Miss you: 9.5đ
23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé : 8.5đ
24. A little thing call love : 9đ
25. Tại sao lại yêu Bin : 8.5đ
26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu : 8.5đ
27. Điều em muốn gửi đến anh... : KIM TAE PYUNG Ssi, mừng sinh nhật anh hử?! --> 9đ
28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu : 8đ
29. Cảm ơn anh, Binnie!!!  : Chỉ cảm ơn suông thui àh? Trừ thêm 0.5đ vì hem có hiện vật đi kèm nhời cảm ơn --> 8đ
30. Happy B'day to Hyun Bin: Clip chất lượng hok đc tốt nên hình ảnh hơi nhòe & text trên 1số ảnh bị type sai (lỗi ngớ ngẩn khó lòng chấp nhận đc) í --> 7đ (nếu mà e đc chấm)
31. Hyun Bin - my amazing namja! : Tính trừ thêm 0.5đ vì hem khoái cái muzik, nhưng ngẫm 1hồi thấy cái lyric cũng k đến nỗi nào  --> 9đ
32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ! : E k thần tượng anh mà là đã iêu con ng anh mất rùi ( nên hỉu theo hướng này chăng??) --> 9đ
33. Bánh su kem Bin: Cực thích cái công thức làm món bánh này, nhưng có lẽ sẽ để dành lại 0.5đ cho đến khi nào đc tự mình nếm trải thì mới đưa nốt --> 9.5đ
34. Thư gửi anh trai : 9đ
35. To Hyun Bin ssi, my dear idol! : Ôi, tác giả bài này thích thiệt đấy!! E sẽ trừ đi 0,5đ cho bõ cái công ghen tức, trừ thêm 1đ nữa vì đọc TA xong thực sự là e thấy tụt hết cả cảm xúc í --> 8.5đ
Done!!!

Fùuuuuu.... Cuối cùng thì e cũng đc hồ hởi fấn khởi thông báo vs cả nhà rằng e đã bảo toàn đc mạng sống sau khi cảm hết 35bài dự thi ở trên để nộp bảng điểm cho cTồ trc lúc gà gáy o  o roài, là lá la, hạnh fúc quá xá áh má ơi!!!
Bây h thì fải đi bồi bổ dưỡng sức để đêm còn xúng xính váy bướm vác mẹt về nhà dự pạt-ti sn nữa chứ!!
Nào thì ăn...
Này thì ngoẻo...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 00:31:53 | Xem tất
Giống như lần chấm bài hồi tháng 6 kỉ nhiệm 4 năm thành lập nhà Bin, chị vẫn lấy tiêu chí là khung bậc cảm xúc, bài nào khiến cảm xúc chị dâng cao thì chị chấm cao, có tính đến yếu tố thời gian và độ vất vả làm clip hay ảnh, nhưng yếu tố cảm xúc vẫn đặt lên hàng đầu.

1 7đ
2 7,5đ
3 7đ
4 7,5đ
5 7đ
6 7,5đ
7 7,5đ
8 8đ
9 8,5đ
10 8đ
11 7đ
12 7đ
13 7,5đ
14 8đ
15 8,5đ
16 7,5đ
17 7,5đ
18 8đ (cho chị hỏi tác giả "mùi hương kì diệu" mà zai đem đến là mùi gì? =))   )
19 7,5đ (bé này vị thành niên quá, sao mê zai sớm thế em? thôi lo mà học đi, sau này lớn hẵng mê)
20 7đ
21 7đ
22 8đ
23 8,5đ
24 7đ
25 7đ
26 7,5đ
27 7,5đ
28 7,5đ
29 7,5đ
30 7,5đ
31 8đ
32 7,5đ
33 8đ
34 7,5đ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 00:36:07 | Xem tất
1. Cảm ơn anh
8 điểm, thích câu nói: Cảm ơn anh đã mang đến cho em nhiều thứ hơn là ngưỡng mộ một người xa lạ

2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie
8.5 thơ hay quá chị ơi :x :x

3. Only for you – Huyn Bin
8.5 Vì cuộc sống là một sợi dây xích mong manh được gắn với nhau bằng tình yêu --> vì thế chúng ta hãy yêu thương nhau nhiều hơn nhé

4. Lời chúc dành cho anh....
8.5 tự nhiên thấy anh cũng gần gũi như chị em ta, cũng khóc nhè như bao đứa trẻ khác

5. Gửi anh lời của gió…
8 tác giả giống em quá, nhớ về anh, ngắm nhìn anh hàng ngày và mỉm cười mỗi khi nghĩ về anh

6. Tình yêu fangirl dành cho anh
8 điểm, phục tài thơ của tác giả quá

7. Tình cảm của em dành cho anh
8.5 tự nhiên thấy bài thơ này có phần da diết quá, "anh lính già" giờ đang làm gì thế anh

8. Mãi cười anh nhé!
9 điểm, thích nhất câu nói:" Anh – người con trai chưa hề đến và đi trong cuộc đời em! nhưng những gì anh đọng lại trong em còn nhiều hơn thế...". Em cũng luôn thắc mắc, tình cảm em dành cho anh bây giờ sao lại vẹn tròn như thế? "Con người anh chỉ chiếm 1 góc nhỏ sâu kín trong trái tim vốn quá nhiều điều lo toan của cuộc sống nhưng tình cảm với anh lại tròn đầy..."

9. Ngày mưa tháng 9
8.5, có lẽ tình cảm trong em cũng đã bén rễ và vươn lên thành cái cây tình yêu mất rồi....

10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé!
8.5 em cũng sẽ ở nơi đây với tác giả, xây dựng ngôi nhà hạnh phúc của chúng ta

11. Just for you
8 điểm, em cũng ko biết bao giờ tình yêu dành cho Bin lại lớn đến vậy: Từ khi nào nhỉ? Từ năm ngoái sao? hihi

12. Gửi đến anh
9.5 điểm cho clip ý tưởng quá hay và sự cầu kỳ của tác giả

13. Bin à, saranghae
8.5 điểm, cho dù em cũng ko biết vì sao em yêu Bin, chỉ biết là yêu và rất yêu thôi. Cảm ơn anh vì đã có mặt trên cuộc đời này, cảm ơn anh vì anh chính là anh.

14.Tản mạn Bin
8.5, khi yêu người ta không tính, my amazing namja :x

15. Mùa thu và Anh...
9 điểm, em thích mùa thu và em yêu Bin, mùa thu buồn nhưng mùa thu có anh nên em vẫn luôn mỉm cười, và cũng yêu "mùa thu" trong bài thơ này nữa, giống như nói lên tiếng lòng của em vậy.

16. Món quà đặc biệt
8.5, em thường rất hay chú ý khi mùa thu tới, nhưng lần này em đã quên mất, thu tới tự khi nào, vì em chỉ mong chờ tới sinh nhật Bin mà thôi.

17. Bức thư "tềnh" đầu tiên
8.5 điểm, haha chúc anh sớm lấy vợ, đúng rồi anh nên sớm lấy vợ cho chị em nhà mình khỏi tranh nhau =))

18. Ngăn khép của trái tim
9 điểm, em thích nhất câu:"Cuộc sống vốn xô bồ chẳng thể thảnh thơi, bộn bề suy nghĩ trong muôn ngàn lối rẽ, mong tìm về một lối nhỏ bình yên" --> lối nhỏ ấy chính là anh, Bin à.

19. 6 năm
8 điểm, đọc bài này là bít ngay của mấy em nhỏ nhà mình :P

20. Happy birthday to you_My charming namja
9 điểm, clip hay quá chị ơi, zai thật là cuốn hút và nam tính đến chết người, lại còn thêm nhạc rất chi là kích động nữa, em lại có ý đồ xấu với Bin rồi....

21. Gửi đến anh
8 điểm, Dù chẳng gần nhưng Bin vẫn ở trong tim :x :x

22. Miss you
8 điểm, tác giả quyết chỉ yêu mình Bin, yêu muôn đường, ko có đường nào dành cho chồng tương lai à, hihi

23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé
8.5, Bin ngồi xếp những ước mơ ư, anh có biết anh cũng xây nên biết bao ước mơ ko anh?

24. A little thing call love
9.5 điểm, đọc xong tự nhiên em thấy nhói lòng, lúc mới yêu Bin em cũng chỉ chìm đắm mãi trong bóng hình của anh Tửng, rồi mãi mới nhận ra rằng em đã yêu Bin, anh đã đánh thức giấc mơ và động lực trong em, để em trở về thực tại và làm thật tốt mọi thứ, luôn cảm nhận được một động lực lớn lao từ anh, từ một góc khuất của trái tim. Cho dù ai có nói em nhàn rỗi hay vớ vẩn ra sao em cũng ko để ý, vì chỉ cần em hiểu là đủ rồi. (cả nhà ta cũng hiểu mà nhỉ)

25. Tại sao lại yêu Bin
8 điểm, căn bệnh lây nhiễm của nhà Bin thì ko thể thuyên giảm được =))

26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu
(ngoài lề: bài này của em, muốn cho 10 điểm quá hehe)

27. Điều em muốn gửi đến anh...
8.5 thơ hay quá, vì mình ko có tài về thơ văn nên chỉ bít là hay là hay thôi

28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu
8 điểm, Hyun Bin một chàng trai diệu kỳ :x

29. Cảm ơn anh, Binnie!!!
8 điểm, cảm ơn anh vì tất cả :x :x

30. Happy B'day to Hyun Bin
8.5, clip độc đáo ghê, nhìn đâu đâu cũng thấy là Bin yêu

31. Hyun Bin - my amazing namja!
9 điểm, "ngày hôm nay ko như ngày hôm qua", ngày hôm nay em yêu Bin nhiều hơn hôm qua.

32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ!
9 điểm, tác giả giống em quá, ko hâm mộ sống chết vì anh, ko dán ảnh của anh khắp nhà,...nhưng anh lại có vị trí đặc biệt trong trái tim em.

33. Bánh su kem Bin
9.5 cho ý tưởng quá ư độc đáo

34. Thư gửi anh trai
9.5 điểm, bài viết này làm em gợi nhớ đến lúc Bin mới nhập ngũ, cảm xúc của tác giả giống em đến vậy, ngày hôm đó em cũng khóc nhiều như vậy và cũng nghe bài Can't have you nhiều như vậy, cảm xúc buồn và day dứt lẫn lộn. Và giờ em cũng ở nơi đây vì yêu Bin, vì yêu cả nhà, và vì chính em

35. To Hyun Bin ssi, my dear idol!
9 điểm vì em dốt tiếng anh, em hoa mắt rồi mai em đọc tiếp nhé

Chị TỒ ơi em ngất đây :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-9-2011 01:23:39 | Xem tất

Thông báo chốt chấm thi tại đây!

BTC đã kêu gọi và chờ đợi nhưng ko có ai đặt gạch tiếp cả

Những gạch sau post này sẽ ko đc tính, BTC hi vọng những chị e đã đặt gạch trước đó hãy hoàn thành việc chấm thi của mình trong đêm nay nha

Sáng sớm mai mình sẽ lấy kết quả của những gạch hiện nay chưa edit, nếu lúc đó chưa có điểm thì kết quả sẽ ko được tính

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ cuộc thi nhiệt tình

Yêu cả nhà lắm, chúc cả nhà ngủ ngon {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-9-2011 14:27:53 | Xem tất

THÔNG BÁO KẾT QUẢ CUỘC THI
NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN

{:286:} Kết quả đê, nóng hổi vừa thổi vừa xem nhá {:286:}

Cả nhà mình ơi, vậy là sau một ngày vui chưa từng thấy, mệt chưa từng thấy, hiện giờ BTC đã có trong tay kết quả cuối cùng

Lượng bài thi nhiều với con số 35 nhạy cảm, nhiều bài thi hay, xúc động lòng người, thật khó để BTC chọn lựa ra ai là người tỏ tình hay nhất, thế nên trách nhiệm này đã được đùn đẩy qua tay chị em cả nhà. {:264:}

Dưới đây là danh sách các bài thi tuyệt vời đó và tên tác giả:

Cả nhà đã rất nhiệt tình và công tâm trong vai trò giám khảo. Chi tiết kết quả như sau: (đây là kết quả đã edit {:140:}  )

(đây là kết quả sau khi BTC đã loại bỏ những điểm mà chị em tự chấm cho bài viết của mình {:180:} )

Như vậy:

• Giải nhất đã thuộc về bài thi số 9: Ngày mưa tháng 9_ Chạch
  • Giải nhì: bài thi số 34: Thư gửi anh trai _Selly
  • Giải ba: bài  thi số 14: Tản mạn Bin _ Violetrose
  • Thí sinh có nhiều bài dự thi nhất: Violetrose với 5 bài dự thi (em yêu chị quá chị ơi )

p/s: BTC thật sự xin lỗi Sao cả nhà vì đã nhầm lẫn dẫn tới thông báo sai kết quả giải ba. Mong cả nhà thông cảm nhé
Chi tiết giải thưởng mình sẽ thông báo vào tối nay

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 1 BTC vất vả rồi!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 14:31:15 | Xem tất
pronto gửi lúc 25-9-2011 14:27
THÔNG BÁO KẾT QUẢ CUỘC THI
NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN

TEM {:159:}
đang chờ cái tem của chị trùm thì đc cái tem này
ôi em được giải kìa
giải nhì hí hí
mừng quá
lát em edit bài phát biểu cả nghĩ nhé, chị tồ vất vả rồi, yêu chị quá {:155:}

edit: e hèm, alo 1234
trước tiên em xin cảm ơn chị tồ và chị tím đã đứng ra tổ chức một game rất hay, sau nữa em xin cảm ơn những ng đã chấm điểm cao cho em.
thực sự thì bài này em viết vào h chót luôn ấy
từ lúc cuộc thi tổ chức, em nghĩ chắc cũng tham gia gì đấy, nhưng thật sự ko nghĩ được gì
đến ngày hết hạn em mới mò mẫm làm bài, vớ mấy cái bánh su mới làm hồi sáng chụp hình
rồi bí rì
đến 2h sáng, xong việc mới ngồi lật ra viết
cũng may là trời mưa lạnh lanh, thế nên cứ nghĩ gì viết đó, nghĩ xong send luôn
em không nghĩ cả nhà yêu thích nó
em cũng ko rõ là yêu thích do bài viết hay yêu thích vì em nhận là anh trai rồi ko tranh giành cúp bồ nữa {:180:}
em thì em nghi cái thứ 2 lắm lắm ấy

tóm lại cuộc thi đã thành công rạng rỡ, chúc mừng cả nhà nào {:290:}
p/s: em chờ phần thưởng từ BTC há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 14:46:28 Từ di động | Xem tất
Oi! Phong bi! Em duoc giai kia...aaaaaa vui qua! em dang o lop ti ve em se edit a! BTC vat va qua! Gjo nghi ngoi de chuan bi toi du tiec nhe!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách