Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pronto
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Birthday HyunBin ssi] NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN ♥ Tổng hợp bài dự thi

Đóng [Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 24-9-2011 15:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 23-9-2011 21:47
chị còn muốn em chấm thế nào nữa hả, còn chừa lại 2 bài của em, hông lẽ chấm luôn ...

Chết rồi, tình hình là rất tình hình... Sel đã làm lộ tác jả của cái bài mà c rất chi là kết rùi í
BTC ơi, tội này lớn quá, fải fạt thật nặng để làm gương cho kẻ khác nữa c ơi!!!
Mà sao lắm bài thi thế mẹ ơi, mới đọc đc có fân nửa mà đã thấy hoa mắt chóng mẹt quá đi!!
Thoai ta đi ngủ lấy sức đêm chấm nốt vậy, khò khò...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 24-9-2011 16:02:14 | Chỉ xem của tác giả
CHẤM THI "NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN"

Em chấm dựa trên cách thể hiện và cảm xúc đồng điệu là chính ạ :">

1. Cảm ơn anh: cách viết đơn giản và chân thật, là bài đầu tiên nên khuyến khích
2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie: nhìn là biết ngay của ai, em chờ 1 sự đột phá hơn: 7.5đ
3. Only for you: Vì cuộc sống là một sợi dây xích mong manh được gắn với nhau = tình yêu: cho câu cuối {:96:}
4. Lời chúc dành cho anh: thơ vần, cách viết nhẹ nhàng, ảnh đẹp, dễ đi vào lòng người: 8.5 đ
5. Gửi anh lời của gió: cùng tác giả vs bài trên thì fai  8
6. Tình yêu fangirl dành cho anh: bài này quá kỳ công và lồng ghép cũng rất phù hợp: 9
7. Tình cảm của em dành cho anh: đoạn đầu ý tứ rất hay nhưng về sau thấy ko phù hợp lắm với đoạn trước:
8. Mãi cười anh nhé: bộ Hawaii mình thích! lời bài hát ý nghĩa 8.5đ nhé
9. Ngày mưa tháng 9: "Và bởi vì em là người đang yêu. Thế nên…Tháng Chín trở nên đặc biệt hơn." ko biết nói j sau khi đọc xong bài này...rất thích cảm xúc và cách cảm nhận như thế này! 10đ
10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé...!: câu cuối thật hay, 1 bài viết rất tình cảm, yên ả và nhẹ nhàng:
11. Just for you!: bài viết chân thật nhưng khá đơn giản, nếu bộc lộ thêm cảm xúc nữa thì sẽ hay hơn: 7.5 đ
12. Gửi đến anh: viết hơi cứng nhưng lại rất thật, và mình cũng thik những giây phút đời thường trong clip này:
13. Bin à, saranghae: "Yêu ngôi nhà thứ 2 đã cho em biết bao niềm vui, bao tiếng cười suốt gần 10 tháng quá, và yêu anh, vì anh chính là người kết nối chúng em lại." yêu bạn nào viết bài này quá!
14. Tản mạn Bin: cách viết rất hay và ý nghĩa, đọc cứ thấy quen quen, hóa ra là sign của mn trong nhà {:167:} 9.5
15. Mùa thu và Anh: thơ theo tâm trạng, nên thấy rất dễ đọc và dễ cảm! đọc bài này thấy yêu mùa thu quá:
16. Món quà đặc biệt: cảnh, thơ và ý đều rất đồng điệu, thơ hay! 8.5đ
17. BỨC THƯ “TỀNH” ĐẦU TIÊN: bài viết đơn giản, mở đầu bằng chữ "tềnh" nên k có thiện cảm mấy, nhưng càng đọc càng thấy lời văn rất chân thành, nhưng có lẽ nên thể hiện cảm xúc sâu sắc thì sẽ hay hơn:
18. NGĂN KHÉP CỦA TRÁI TIM: Thích nhất mấy câu này: Trái tim em lại cùng chung nhịp đập, Với những con người xa lạ mà thương yêu, Cảm ơn anh vì đã cho em hiểu, Hạnh phúc với em nhiều đến thế nào!
19. 6 năm: "Để yêu mến anh là cả một quá trình và em sẽ giữ gìn để nó không biến mất như bong bóng…" cô này chắc cơn nghiện SG chưa dứt nhưng bài này rất hay, rất thấu hiểu: 8.5đ (riêng cái kít xừ để chị gửi hộ cho {:98:} )
20. Happy birthday to you My charming namja: thích cái clip quá:
21. Gửi đến anh: bài viết hơi ngắn  {:162:} 7.5đ
22. Miss you: thơ vần quá thích cái hình cuối nữa:
23. Dream In My Heart".... Cứ ước mơ, anh nhé!!!: vô cùng thích đoạn thơ cuối cùng
24. A little thing call love: "có lẽ chỉ là một góc khuất thôi, nhưng đủ để khi mọi thứ trong thế giới này tở nên quá chói lóa quá xa hoa em lại tìm về cái góc khuất đó để có thể thấy nụ cười quen thuộc" bài này rất cảm xúc:
25. TẠI SAO LẠI YÊU BIN? uh nhỉ! vì sao lại yêu Bin? yêu vì yêu, thế thôi bài này rất có phong cách 8.5đ
26. Nói yêu Bin...theo cách của Mẩu: ôi cái title {:184:}  Mẩu ơi ta cho nàng 8.5đ bài này nhé, cơ mà câu cuối thì hem đc đâu nhé! {:108:}
27. Điều em muốn gửi đến anh: ơ sao lại anh lính chì nhỉ? rất phục bài này khi ghép đc nhiều chữ hay như vậy!
28. Hyun Bin - hơn cả một tình yêu: lời văn khá đơn giản! ôi lại kít xừ {:184:}  !
29. Cảm ơn anh, Binnie!!! bài này sao giống bài trên vậy nhỉ: 7.5đ
30. Happy Birthday to Hyun Bin: clip rất hay và ý nghĩa,  ghép ảnh rất đẹp chị Tồ ạ! {:98:}  
31. Hyun Bin - my amazing namja! clip kẹo làm đẹp quá! nhưng zen ko thích cái bài hát này vì nó sến sến =.= 8.5đ
32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ! viết giống tâm trạng mình quá! {:161:}
33. Bánh Su kem Bin: ý tưởng này từng đọc bài cảm nhận ở vườn bí, mà sao cái bánh ko hấp dẫn j cả thế! {:144:}  
34. Thư gửi anh trai: "Có lẽ khi yêu điều gì quá lâu, nó sẽ trở thành thói quen và không bỏ được." thích bài này quá, cảm xúc rất tự nhiên và chân thật, đồng điệu quá!
35. To Hyun Bin ssi, my dear idol!: bài này rất hay, có chút ghen tị nữa

{:265:} {:265:}  em ngất rồi chị Tồ ơi {:285:}  {:285:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 16:09:40 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 24-9-2011 16:02
hức hức! 35 bài  
đọc thấy cảm xúc dạt dào nhưng hoa mắt quá! yêu j mà yêu nh ...

Chị cũng đang đọc lại bài thi cho thật ngấm rồi mới chấm
Có nhiều bài làm chị cay cả mắt, viết kiểu gì mà viết hay như thế chứ
Mà chị chợt nhớ ra, rõ ràng giải thưởng giành cho ng nhiều bài nhất đã xđịnh rồi, thế mà chị cũng cứ vô tư tổng hợp tên tác giả của từng bài mà chưa biết ai nhiều bài nhất =))))))))

Tối nay về chị phải xem lại danh sách trong máy ở nhà mới đc, giờ ngồi đây chấm chị chỉ nhớ đc vài tên tác giả thôi. Chấm như thế cho khách quan :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 24-9-2011 16:38:39 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 24-9-2011 14:26
Chị bận rộn thì cứ thong thả, đọc đc bao nhiêu thì chấm bấy nhiêu thôi chị ạ

E l ...

Chị cũng cảm thấy có lỗi lắm!
Nhưng lực bất tòng tâm!
Có lẽ vài hôm nữa chị sẽ cáo lỗi cùng nhà về vụ này
Hôm fanfic cũng vậy
Không tham gia được cũng tiếc lắm!
Chị sẽ cố gắng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 24-9-2011 18:23:18 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà cho mót em được chấm luôn nhé, đêm nay về thể cũng lu bu phát thiệp với giải thưởng ko chấm thì lỡ mất. Nói trước là sẽ chấm thật chắc tay đấy nhớ.

DANH SÁCH BÀI THI: NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN

1. Cảm ơn anh: 7 > tuy chưa có sự đầu tư nhiều, nhưng bài viết xúc tích ngắn gọn, chứa nhiều tình cảm.

2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie > 8 > hình ảnh wen thuộc, phong cách wen thuộc, lời thơ wen thuộc {:173:}

3. Only for you – Huyn Bin 7 > xét tổng thể bài viết chưa được liền mạch cho lắm, câu cuối cùng rất hay và ý nghĩa, chọn thiệp đẹp lung linh ^^

4. Lời chúc dành cho anh.... 8 > khâu chọn và des ảnh hơi bị ưng ý, nụ cười rất hợp tong với tên bài thơ, nội dung liền mạch.

5. Gửi anh lời của gió… 7 > nói cứ như là người thật việc thật, từng câu từng chữ rất chân thành (y như chủ nhân của nó vậy{:161:})

6. Tình yêu fangirl dành cho anh 9 > thơ rất hay và ý nghĩa, rất đầu tư và chăm chút cho bài dự thi của mình {:171:}

7. Tình cảm của em dành cho anh  8 > đoạn đầu đọc hơi có chút ko hỉu, nhưng cái kết lại nói lên được rất nhiều điều

8. Mãi cười anh nhé! 8 > clip làm đẹp nhưng bài hát hơi có chút ko hợp với khung cảnh (ý kiến cá nhân thôi), bộ Hawaii này lúc nào cũng ấn tượng.

9. Ngày mưa tháng 9 9 > hình như ngờ ngợ nhận ra văn phong của “ai đó” rồi, tình cảm dạt dào quá, tự nhiên đọc xong thấy tháng 9 như là tháng đẹp nhất trong năm… muốn cho 10 điểm nhưng ngẫm lại, 9 điểm nó hợp rơ hơn {:184:}

10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé! 8 > lời văn nghe tình cảm quá, đặc biệt là đoạn cuối cùng, viết rất hay và sâu sắc, nếu chăm chút thêm nữa bài sẽ là bứt phá rất lớn đấy.{:110:}

11. Just for you 7 > tấm ảnh Bin ngủ mà mình yêu thix nhất đây, nếu viết về nó 1 chút thì chắc tuyệt lắm, viết hơi ngắn, nội dung chưa nhấn mạnh được lắm đến cái tiêu đề.

12. Gửi đến anh 8 > clip rất đẹp, những hình ảnh đời thường của Bin rất hay và ý nghĩa, thích cảnh kết khi Bin giơ tay chào, rất ấn tượng.

13. Bin à, saranghae 8 > những lời tâm sự rất thật, thích nhất đoạn viết về nhà mình, đọc xog có cảm giác sao mà… giống mình thế!!

14.Tản mạn Bin 10 > bài đầu tiên em thấy xứng đáng được điểm 10, ý tưởng viết ra từ chính những câu sign của thành viên trong nhà rất hay và mới lạ, những dòng tâm sự đầy tình cảm, hình ảnh thật >> rất hay!!!

15. Mùa thu và Anh... 8 > tiêu đề là mùa thu và Bin, lời thơ lồng ghép 2 nhân tố này rất khớp và hòa quyện, thơ hay, nghe rất nhẹ nhàng, mang đúng chất mùa thu.

16. Món quà đặc biệt 8 > thơ quá hay, sao những bài có mùa thu đều hay đến lạ thường nhỉ, thêm hình ảnh des rất hợp tong, đẹp vô cùng!!!

17. Bức thư "tềnh" đầu tiên 8 > lúc đầu đọc vào tựa đề áng chừng chỉ cho 7 thôi đấy, vì cái chữ “tềnh” làm chị thấy hơi quái, nhưng đọc xong thì lại cho thêm điểm, do lời tâm sự dễ thương quá, lại chân thành, đáng yêu ^^

18. Ngăn khép của trái tim 9 > viết rất hay, chủ nhân chắc là dạt dào tình cảm lắm đấy, thích nhất câu này “Em nhận ra là anh đi rồi đó... Nhưng ngôi nhà đã thay thế anh chăng?”, phục bạn này lắm{:143:}

19. 6 năm  9 > cả 1 chặng đường dài, nhưng lại phản ánh đúng sự thật, lời văn ko hoa mỹ, nhưng đọc thì cảm nhận được ngay, 6 năm hay 10 năm nưa cũng thế… chay trời ko khỏi nắng

20. Happy birthday to you_My charming namja 9 > càng về sau càng nhìu bài hay, clip ghép quá chuẩn, kết hợp nhạc nền hay, nhìn Bin phong độ và quyến rũ vô cùng.

21. Gửi đến anh 7 > chưa thật nhiều ý tưởng, lời chúc ngắn gọn, rất thích 2 câu thơ cuối này “Dù ở xa nhưng vẫn chung nhịp thở….Dù chẳng gần nhưng vẫn ở trong tim ♥”

22. Miss you 7 > thơ rất vần, đúng kiểu thơ tình, chủ nhân làm thơ rất khéo léo, lồng ghép các chi tiết tài tình quá.{:155:}

23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé 9 > đoạn thơ cuối rất dạt dào tình cảm, nghe nhẹ nhàng nhưng chứa chan, sâu sắc, nếu làm thêm chút nữa có khi sẽ cho 10 đấy

24. A little thing call love 8 > đoạn đầu đọc hơi lộn xộn, viết hơi cao siêu quá ^^, nhưng sang đoạn cuối thì viết càng lúc càng hay, đến kết bài thì cực kỳ thích cái tựa đề này.

25. Tại sao lại yêu Bin 8 > “Một người lây bệnh thì ít lâu sau chắc sẽ khỏi, nhưng cả đống người này cứ lây qua nhiễm lại như thế này thì căn bệnh này sẽ còn ngày càng tăng và trầm trọng hơn chứ không có xu hướng thuyên giảm được chút nào.” Lý do vì sao được 8 đấy, nên nhận ra sớm hơn mới phải, hay là từ đầu đã biết nhưng cứ cố làm ngơ!?{:184:}

26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu 8 > cám ơn em đã nói thay lòng chị, nhưng riêng câu cuối thì để chị tự nói {:180:}

27. Điều em muốn gửi đến anh...8 > chưa hiểu vì sao lại gọi Bin là anh lính chì, nhưng tác giả này nhiệt tình thế, hăng say nộp bài, ko cho điểm thì hơi phí {:173:}

28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu  7 >”chưa đầy một năm em đã  quên anh” cô này là cô nào đây, sao lại quên mau thế hả, SQ hồi ấy xem đúng là chán thật, nhưng cũng là phim ám ảnh mình lâu nhất{:176:}

29. Cảm ơn anh, Binnie!!!  7 > viết hơi ngắn, muốn chấm thêm nhưng ko biết chấm thế nào luôn.{:137:}

30. Happy B'day to Hyun Bin 10 > ko cần phải nói nhiều nhưng cái clip đã nói lên tất cả, đây là bài hát HBBD mà Si thích nhất từ trước giờ, xem clip đủ thấy chủ nhân bỏ nhiều tâm tư cho nó thế nào, đặc biệt là các công đoạn cắt dán hình, rất đầu tư và chăm chút, xem clip này là muốn hòa vào không khí sinh nhật ngay thôi {:143:}

31. Hyun Bin - my amazing namja! 9 > clip làm lung linh quá, mấy dòng chữ type trên clip rất dễ thương, nhạc nền hay, nói chung là chuẩn {:179:}

32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ! 8 > viết rất hay, rất đúng tâm trạng{:99:}

33. Bánh su kem Bin 8 > ý tưởng hay, mới lạ…”Lần sau, em học làm chocopie anh nhé.” >> nếu được thì mua vẫn ngon hơn {:184:}

34. Thư gửi anh trai 10 > nhìu cảm xúc quá… ko biết nói sao với bài này nữa…. lá thư sao mà chan chứa tình cảm… trên cả tuyệt vời!! Đáng lẽ là cho 9 điểm, nhưng thêm 1 điểm vì đã nhường anh trai em cho chị {:113:}

35. To Hyun Bin ssi, my dear idol! 9 > 9 điểm vì ngưỡng mộ, ngưỡng một chủ nhân bài viết đã được nhìn tận mắt, nghe tận tai, nói chuyện trực tiếp, chỉ còn thiếu… sờ và ngửi nữa thôi là cho 10 luôn đấy{:112:}

Cuối cùng em cũng hoàn thành quá trình chấm thi {:105:}, mỗi người chấm dựa thi những tiêu chí riêng, mỗi thí sinh khi đã nộp bài chắc hẳn ai cũng dành toàn bộ tình cảm vào những bài viết của mình, phần còn lại là tùy "khả năng" của mỗi người thôi ^^.

Riêng về tiêu chí chấm của em là dựa trêm cảm xúc, cảm xúc của em sau khi đọc xong mỗi bài thi, nó lâng lâng đến độ nào thì em chấm ngay độ ấy {:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 24-9-2011 22:21:55 | Chỉ xem của tác giả
Chấm bài thi thôi chị em nhà mình ới
1. Cảm ơn anh: 8 đ
2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie: 8,4 đ
3. Only for you – Huyn Bin: 8 đ
4. Lời chúc dành cho anh....: 8 đ
5. Gửi anh lời của gió…: 8,5 đ
6. Tình yêu fangirl dành cho anh: 8,6 đ
7. Tình cảm của em dành cho anh: 8 đ
8. Mãi cười anh nhé!: 8 đ
9. Ngày mưa tháng 9: 9 đ
10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé!: 8,5 đ
11. Just for you: 8 đ
12. Gửi đến anh: 8,5 đ
13. Bin à, saranghae: 9 đ
14.Tản mạn Bin: 9,2 đ
15. Mùa thu và Anh...: 8,3 đ
16. Món quà đặc biệt: 8 đ
17. Bức thư "tềnh" đầu tiên: 8,5 đ
18. Ngăn khép của trái tim: 8 đ
19. 6 năm: 8,7 đ
20. Happy birthday to you_My charming namja: 9 đ
21. Gửi đến anh: 8 đ
22. Miss you: 8 đ
23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé: 8 đ
24. A little thing call love: 8,5 đ
26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu: 8,5 đ
27. Điều em muốn gửi đến anh...: 8 đ
28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu: 8 đ
29. Cảm ơn anh, Binnie!!!: 8 đ
30. Happy B'day to Hyun Bin: 8 đ
31. Hyun Bin - my amazing namja!: 9 đ
32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ!: 10 đ
33. Bánh su kem Bin: 8,8 đ
34. Thư gửi anh trai: 9 đ
35. To Hyun Bin ssi, my dear idol!: 9 đ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 22:48:16 | Chỉ xem của tác giả
CHẤM THI NÀO!!!

BTC cũng tham gia chấm thi đã, phải chấm trước như này cho kết quả được công bằng nha.

Mỗi bài thi mình xin trích dẫn một đoạn ngắn mà mình thấy thích. Tất cả bài viết đều là tình cảm chân thành của chị em, và điểm chấm của BTC cũng rất cảm tính và tức thời {:161:}

Từ giờ đến hết đêm nay, BTC sẽ chờ đợi các chị e chấm bài rồi tính điểm cho từng thí sinh. Điểm của BTC đã được công bố, thế nên nó ko thể quyết định ai giành giải đâu nhá {:144:}

1. Cảm ơn anh: “Anh đã đem lại cho em rất nhiều thứ không chỉ là sự ngưỡng mộ của 1 người xa lạ đối với 1 người xa lạ”: 8 đ

2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie: “Lời anh em nhớ hết - Và thực hiện từng ngày”:

3. Only for you – Huyn Bin: “cuộc sống là một sợi dây xích mong manh được gắn với nhau = tình yêu”: 7.5đ

4. Lời chúc dành cho anh....: “Vui thấy anh cười, cũng buồn khi anh khóc”: 8.5đ

5. Gửi anh lời của gió…: “Khi nghĩ về anh em có động lực hơn để làm việc. Vì anh đã làm việc một cách rất chăm chỉ, và tràn đầy lòng nhiệt tình”: 7.5đ

6. Tình yêu fangirl dành cho anh: “Tình yêu em bắt đầu từ những phút giây - Say mê xem và đau buồn cùng vai anh diễn”: 9đ

7. Tình cảm của em dành cho anh: “Dõi theo anh, thầm lặng nhưng hạnh phúc”: 7.5đ

8. Mãi cười anh nhé!:  “Em muốn một thế giới mà anh được tự do tận hưởng cuộc sống...được ngủ đủ giấc và uống cà phê mỗi sáng, được chạy bộ, ngắm cảnh mỗi ngày...”:

9. Ngày mưa tháng 9: “gió lại thổi tung rèm cửa, thế nhưng em vẫn thấy bình yên lạ. Không chỉ vì người con trai trong trái tin em có tên mang ý nghĩa Thái Bình.
Mà vì… em là người đang yêu mà”: 10 đ

10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé!:  “Để nói yêu một người thì chỉ cần một giây, nhưng để chứng minh cho điều đó ta cần cả cuộc đời… em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé!”: 8.5đ

11. Just for you: “Em yêu Sam Shik dễ thương, yêu Ji Oh bụng mỡ, yêu Joo Won tưng tửng… nhưng hơn tất cả, em yêu chính con người anh, anh lính Kim Tae Pyung hiền lành”: 7.5đ

12. Gửi đến anh: cho clip này

13. Bin à, saranghae: “Cám ơn anh vì đã dạy em biết thế nào là 1 tình yêu vô điều kiện và không cần báo đáp”: 9.5đ

14.Tản mạn Bin: “Hãy để cho em yêu thương anh thế này thôi, vừa đủ yêu và nhớ cho cuộc sống của em thêm đủ đầy”: 9.5đ

15. Mùa thu và Anh...: cho bạn này 8 điểm đc ko

16. Món quà đặc biệt: “Em sinh ra vào một tháng mùa thu – Yêu lắm nhé thu sắc vàng quyến rũ... ”:

17. Bức thư "tềnh" đầu tiên: “…anh hay mau mau đi, kiếm cô nào thật đẹp, giỏi giang, biết bếp núc và hơn hết là phải yêu anh nhiều hơn cả nhà yêu anh thì mới được…”: 8.5đ

18. Ngăn khép của trái tim: “Trái tim em rộng lớn không đo được – Và anh là một ngăn khép...yêu thương”: 8.5đ

19. 6 năm: “…Cuộc sống cứ thế trôi đi như một bộ phim – và chúng ta là nhân vật chính của cuộc đời mình…”: 8.5đ

20. Happy birthday to you_My charming namja:  mê mệt cái clip, do you love me?: {:155:}

21. Gửi đến anh: "Dù ở xa nhưng vẫn chung nhịp thở - Dù chẳng gần nhưng vẫn ở trong tim”:7.5đ

22. Miss you: “Trái tim em quyết chung tình – Không yêu ai cả một mình riêng Bin…”: 8 đ

23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé: “Tay anh cầm, xếp từng viên đá trắng - Anh bảo là anh xếp những ước mơ - Em ngồi đây tin tưởng và đợi chờ - 441 ngày nữa thôi, là ngày anh quay lại”: 9.5 đ cho bài thơ hay hết ý! Chả lẽ lại trích dẫn nguyên cả bài

24. A little thing call love: “vô cùng tình cờ… anh đã giữ được trái tim em, chỉ bằng 1 ánh mặt, 1 nụ cười đôi lúm đồng tiền, và đôi khi là 1 chút u sầu trên khuôn mặt, thế thôi”: 8.5 đ

25. Tại sao lại yêu Bin: “Yêu Bin chỉ vì yêu Bin thế thôi”: 8.5đ

26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu: “em nhất định nhất định sẽ: Yêu anh nhiều hơn, tìm hiểu về anh nhiều hơn, ủng hộ anh nhiều hơn, và tự hào về anh nhiều hơn…Anh luôn là nguồn cảm hứng bất tận của em”: 8.5đ

27. Điều em muốn gửi đến anh... : “Yêu anh rồi, em biết phải làm sao?”: 8.5đ

28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu: “Em cám ơn anh_Hyun Bin vì anh đã tặng cho em rất nhiều điều tuyệt vời, là niềm hạnh phúc khi có thêm một gia đình thứ hai, là những niềm vui nho nhỏ trước mỗi buổi sáng em đến trường…”: 7.5đ

29. Cảm ơn anh, Binnie!!!  Bài 29: “Cảm ơn anh vì tất cả...Em sẽ mãi yêu anh...”: 7.5đ

30. Happy B'day to Hyun Bin: Clip vừa mở màn, đã gây sốc : 8.5đ

31. Hyun Bin - my amazing namja!: Clip đẹp quá đi mất Kẹo ơi:

32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ! : “cứ mãi là một người em yêu quý thôi anh nhé! Em không bao giờ coi anh là thần tượng của em đâu!”:

33. Bánh su kem Bin: nếu đc ăn bánh thì khả năng mình sẽ cho điểm cao hơn : 8.5đ

34. Thư gửi anh trai“Anh sợ mọi người sẽ quên mình. Em cũng từng sợ mình sẽ quên anh. Nhưng bây giờ em có thể nói với anh, đừng sợ anh ạ, nhìn này, có một sợi dây buộc chúng ta lại với nhau rồi, nó vô hình, nên nó sẽ không bị cắt đứt.”: 9.5đ

35. To Hyun Bin ssi, my dear idol! “I went with this exciting thing to bed and dreamt about it. Until the next day, by sitting in the train carriage to go home, I didn'd believe it was true that I saw you at the previous evening – Yes, it was a whole of feelings to see you there...”: 8.5đ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-9-2011 22:54:51 | Chỉ xem của tác giả
bài 1: 8d
bài 2: 8d
bài 3: 8d
bài 4: 9d :x
bài 5: 8.5
bài 6: 8.5
bài 7: 8.5
bài 8: 9d
bài 9: 9d
bài 10: 9
bài 11: 8
bài 12: 8.5
bài 14: 10d em cực kỳ kết bài này chị Tím ạ :x
bài 15: 10d. tuyệt vời >:D<
bài 16: 9d
bài 17: 9d
bài 18: 8.5d
bài 19: 8d
bài 20: 9.5 d. kết cả clip và bức thư lúc đầu :x
bài 21: 8d
bài 22: 8.5 thêm nửa điểm cho pic cuối :))
bài 23: 9d. bài này nhất định lấy cảm hứng từ clip Dream in my heart mới sub xong đây mà :x. ngắn, nhưng mà chất. yêu lắm hình ảnh những viên đá trắng ấy :x
bài 24: 8.5d
bài 25: 8d
bài 26: 8d. Hãy nói yêu Bin theo cách của Aloha >:D<. Aloha - Bin =))
bài 27: 8d
bài 28: 8d
bài 29: 8d

em bị đuổi đi ngủ rồi. ko chấm nốt kịp, nếu tí nữa em onl đc em sẽ chấm nốt, ko thì đành gửi chị 29 bài vậy

PS: chấm thêm điểm này, cám ơn BTC  đã nới hạn cho em :x

Bài 30: 9d
bài 31: 8d
bài 32: 9.5d. đáng ra là cho 10, nhưng trừ mất nửa điểm vì dám chê người chồng hoàn hảo của chị =))
bài 33: 8d
bài 34: 10d
bài 35: 8.5d

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 22:57:20 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 24-9-2011 22:54
chị tồ, chị tồ. em đặt gạch
em mới chấm xong có 1 nửa thôi
đợi em chấm nốt rồi hẵn ...

Cứ chấm đi, nếu cực quá thì quá 12h cũng ko sao
Bao giờ chị đi ngủ thì chị mới chốt {:180:}
Chờ cả nhà chấm tẹt ga đã chứ {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-9-2011 23:06:37 | Chỉ xem của tác giả
Chị ơi e đang chấm dở
cho e đặt gạch ở đây
..................................................
Bài 1: 8đ
Bài 2: 8 rưỡi
Bài 3: 8 đ tiếp
Bài 4: 10 đ => chết đứ đừ bức hình của a, có cảm tình ngay => chết vì giai =))
Bài 5: 8,5đ
Bài 6: 9 đ
Bài 7:9 đ
Bài 8: 8,5đ
Bài 9: 9đ
Bài 10: 8,5 đ
Bài 11:  8đ
Bài 12: 8đ
Bài 13: 9,5đ
Bài 14: 9đ
Bài 15: 8,5đ
Bài 16: 9,5đ