Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
Thu gọn cột thông tin

[Happy 2nd Kites Anniversary][1990] Chibi Maruko-chan Movie/劇場用映画ちびまる子ちゃん [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-1-2016 10:06:55 | Xem tất
ôi thích quá, lục lọi giờ mới thấy nhóc Maruco này! Một thời hồi cấp hai cứ đến giờ ăn cơm trưa là ngồi bật kênh VTV3 lên xem, hóng từng tập luôn! Giờ ở nhà mình vẫn giữ mấy tập truyện tranh cũ cũ Maruco  ngày xưa dành dụm tiền mua về. Hoài niệm ghê cơ. Giờ mình đã lớn tướng còn nhóc vẫn là nhóc nghịch ngợm của nhiều năm về trước. Ước gì mình là trẻ con hoài hoài, chạy theo ước mơ cùng cô nhóc này! HIc. *quệt nước mắt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 22:39:33 | Xem tất
cảm ơn bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 18:30:55 | Xem tất
tuổi thơ của tui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2017 00:22:41 | Xem tất
uầy được bạn giới thiệu nên mới biết post này mình như fan cuồng luôn, coi Maruko mỗi ngày trên youtube, mà phải công nhận bản 1990 nhiều ep quá cảm động vì lấy từ kí ức tác giả, nét vẽ mộc mạc đáng yêu. Về sau trong bản anime cũng không còn chặt chẽ về tính logic của truyện từ bản cũ nữa, nét vẽ cũng chán chán nên mình cứ mong coi bản cũ thôi, ai dè có cả movie
cảm ơn subteam nhiều xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-3-2017 21:05:56 | Xem tất
nhớ mỗi lần đi học về chỉ mong đến 6h tối để xem Maruko, ngày đó đâu có internet hay đĩa phim như bây giờ, nên nhất định phải xem đúng giờ nếu không thì sẽ không có cơ hội được xem lại nhớ hồi bé bị lỡ mất tập nên buồn hiu luôn ấy :"(( cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2017 15:36:07 | Xem tất
Tải phim này của kites về xem lâu rồi. Bây giờ mới lên cảm ơn subteam được. Xem phim làm mình như quay lại thời trẻ con vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách