Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Muzik
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 2nd Anniversary Of Kites] ~ Victoria's Secret Fashion Show 2012 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 6-9-2013 22:36:34 | Chỉ xem của tác giả
hì hì mấy chị chân dài nhìn đã phết
cám ơn subteam nhìu nhìu nghen
toàn người đẹp không thích quá{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 6-9-2013 23:08:27 | Chỉ xem của tác giả
suốt một năm mong chờ nhất là show này tha hồ được ngắm mấy chị đã gì đâu!!
mặc dù đã xem trên utube mà vẫn mún down về tàng trữ ở nhà lâu lâu lấy ra ngắm cho sướng
Thanks subteam vất vả quá <3  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 9-9-2013 00:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là quá hoành tráng từ con người cho đến sự vật, đây mới là nghệ thuật chứ. Mình là mình ko muốn bashing đâu, nhưng mà mấy cái show "Ngày hội gì gì ấy" các bác VN làm nhái mà thấy ôi quá, chả ra đâu vào đâu cả :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 10-9-2013 17:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên coi Victoria's secret fashion show là của năm 2011, chủ để về nước, thật là mãn nhãn, mình là con gái còn mê huống chi là đám con trai, thế là từ đó bắt đầu hành trình xem Victoria's secret show của mình {:295:}
Show 2012 trông có vẻ ngọt và dễ thương hơn so với năm 2011, bộ y phục của Candice đúng chất candy lun ~~~ cơ mà thích nhất vẫn là Miranda Kerr >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 17-9-2013 18:31:00 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá luôn!
Miình thích show này lắm. Toàn những chân dài dáng đẹp thôi rồi luôn
Cảm ơn subteam nhiều nhé:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 14-11-2013 19:21:23 | Chỉ xem của tác giả
he he he, tự dưng hôm nay đọc báo thì thấy có nói đến VS show năm nay, mà nghe bảo là ko hay bằng năm ngoái thế là tự dưng nhớ subteam có làm show này nhưng hồi đấy chưa rảnh để down về coi, thế là bây giờ lọ mọ đi tìm để down về coi đây ^^ thanks subteam nhiều nhé ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 11-12-2013 17:17:25 | Chỉ xem của tác giả
Coi lại show này thấy vẫn thật là hay. Mấy bạn chân dài ngoằng à. Nhìn cha của thích :))
2012 có lẽ bộ ca sĩ khách mời khủng nhất trong mấy năm gần đây. Toàn là gương mặt đang hot. Thấy show 2011 có Katy cũng cha ôi là lộng lẫy.
Show 2013 ca sĩ khách mời thích Taylor ghê gớm. Thần thái thì thôi rồi đấy :)) Cơ mà nhiều chỗ hát live hụt hơi cũng hơi mất hứng. :)) Với lại nhóm Fall Out Boy gì đấy ko biết là nhóm nào nên giảm độ hứng thú. Nhiều người nói năm nay ko hay bằng năm ngoái chắc là cũng có phần đúng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 21-12-2013 19:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem VS show . Thấy quả không hổ danh là show diễn đc trông đợi của năm, quá hoành tráng và lộng lẫy .
Vậy là kéo tiếp lun cả show 2013 với 2011, 2010 về xem lun, bị ST đầu độc rồi đó
Thanks ST đã làm sub ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 7-1-2014 15:19:40 | Chỉ xem của tác giả
Show thời trang hot nhất trên trái đất đó nha
Quy tụ toàn người mẫu hàng đầu không
Các thiên thần ai cũng đẹp mê người
Thích nhất là Alessandra Ambrosio đó, theo mình chị í là xinh nhất
Ủng hộ, ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 11-1-2014 09:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Bữa xem cái đoạn của show2013 trên kênh fashion TV, đẹp mà muốn chảy cả nước miếng lun (mình là con gái đó nha) huống gì là các chàng ngồi xem, thiệt tình show rất là hoành tráng nhá, các cô thì chân dài miên man, dáng chuẩn thì miễn bàn, mặt thì xinh miễn chê, âm nhạc thì khỏi phải nói, hí hí nói chung là thích không thể tả. T lại đi ngơ ngơ vô đây coi lại cái show năm 2012 xem, hí hí cảm ơn mấy bạn làm sub quá, các bạn thật vất vả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách