Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 45254|Trả lời: 79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Yêu Hận Triền Miên | Lam Bạch Sắc (Drop)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yêu hận triền miên

Tác giả: Lam Bạch Sắc

Editor: rabbitlyn

Độ dài:  64 chương

Thể loại:Cường thủ hào đoạt, ngược, hắc bang

Tình trạng sáng tác: Đã hoàn thành

Nguồn: 19lou
Poster: [T]uenhi

Tiến độ: Sẽ cố gắng 1 tuần 3 chương

Văn án:

Mục- anh là vị thần cao cao tại thượng, là tín ngưỡng của cô.
Cô là người học trò mà anh hài lòng nhất, anh khiến cho cô từ từ tiến vào vòng máu tanh, nhưng lại không ngăn cản được trái tim của cô gái trẻ. Một đoạn tình cảm sâu đậm đã ràng buộc người đàn ông vô tình, máu lạnh.

Danny- Cô là con mồi của anh, đồ chơi của anh.  Anh tận hưởng hương vị ngọt ngào của cô, cướp đoạt tất cả của cô, khiến cho cô hiểu rõ sự tàn khốc của thế giới này, cùng cô giao dịch ái tình.

Ito Ryoichi- Cô bất ngờ xông vào thế giới của anh, tình duyên của họ chỉ có một đêm, quan hệ giữa họ chỉ là lợi dụng lẫn nhau, số phận đã định trước hai người sẽ dây dưa với nhau.

Giết chóc và chạy trốn, chiếm lấy và chuộc tội, yêu hận khắc cốt ghi tâm, giữa họ tràn đầy âm mưu, nhưng cũng tràn đầy ngọt ngào khiến người khác ghen tị…

Thu hoạch lớn nhất khi nhớ lại là một trái tim mỏi mệt và thương tâm, là quân cờ của ba người đàn ông. Ai mới là bến bờ bình yên cuối cùng dành cho cô?

Lời người edit:
- Trong lúc tinh thần đang tự kỷ, bị đả kích nặng nề được cô Lin giới thiệu cho cái hố quá hợp gu nên bạn quyết tâm nhảy và đã bị thu hút.
- Lam Bạch Sắc cũng là một tác giả khá quen thuộc với các bạn qua Nửa hoan nửa ái do ss GR dịch, cũng như Nối tiếp sai lầm nên hố này cũng không ngoại lệ về độ ngược, nên cảnh báo các bạn chuẩn bị thuốc trợ tim khi đọc.
- Mình cũng mới đọc được một nửa truyện nên trong khi edit có thể sẽ bị sai về xưng hô nên hi vọng mọi người sẽ thông cảm cho mình và nhiệt tình soi để mình sửa. Mấy hôm gần Tết làm vôi chưa tra lại tên nhân vật hôm nay tra lại mới thấy bị sai , mong mọi người thông cảm., cũng may hai nhân vật kia chưa lên sàn
-Cám ơn cô [T]uenhi đã giúp mình làm poster
- Truyện được đăng tại Kites và WP của mình nên vui lòng không repost tại bất cứ trang nào.

Rate

Số người tham gia 12Sức gió +60 Thu lại Lý do
tokpokki + 5 hé hé ủng hộ ss thỏ nào ^^
nhím_bự + 5 Ủng hộ em nó \m/
xiaoling308 + 5 có nên đọc k đây =))
StefanieVu + 5 Ủng hộ 1 cái!
MiMiWon + 5 Ủng hộ nè.
yool_bluespill + 5 == thể loại ta thích ư? hí hí
hoaquynh + 5 em iu cố lên ^^
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!
lothuha + 5 Cảm ơn bạn
tam_9x + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pim + 5 Cảm ơn bạn
DinhDinh + 5 Ủng hộ e iu 1 fát nào!!^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 7-2-2013 01:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Mục lục        

Chương 1- Chương 2 - Chương 3-Chương 4- Chương 5                                                                                                                                                                                                                                                        

Bình luận

chị cứ lót đi, đạp chị một cái lâu ngày ko gặp =))))))))))))  Đăng lúc 20-2-2013 12:21 AM
chị cứ lót đi, đạp chị một cái lâu ngày ko gặp =))))))))))))  Đăng lúc 20-2-2013 12:21 AM
cô thỏ đào hố, lót dép chờ hàng :x  Đăng lúc 20-2-2013 12:20 AM
3 chuong rui co a, chua doc chuong nao hic  Đăng lúc 15-2-2013 07:53 PM
quê thế =)) vậy e chào ss =))  Đăng lúc 14-2-2013 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-2-2013 01:57:32 | Chỉ xem của tác giả

Temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

Cuối cùng ta cũng được tem mà ta mong muốn, phởn quá, lần đầu tiên được tem thread HOT áh

Hắc bang ư? Ngược ư? Đau tim ư? Có ta hết, cơ mà bạn Thỏ đề tên ta ngay mục người giới thiệu nên bà con cứ tin tưởng mà nhảy vì chắc chắn rằng truyện sẽ có cái kết viên mãn, HE trọn vẹn, k cần lăn tăn, gợn sóng j nữa...

Thỏ ơi, tình yêu ơi, biết bao giờ tôi và cô mới có ngày tái kiến....

Cám ơn Thỏ rất nhiều, chúc nhà cô đông khách

Bình luận

Nữ chính chị Lam thì sạch, còn nam chính trong giới hắc đạo, muốn sạch thì hơi khó cô àh  Đăng lúc 14-2-2013 09:27 PM
Chuyện này ko phải rau sạch hả cô? Đọc văn án thì có vẻ dây dưa và có quan hệ với cả 3 người đàn ông...  Đăng lúc 14-2-2013 09:24 PM
Cứ để họ nghi... Sự thật thì đừng sợ =))  Đăng lúc 7-2-2013 03:33 PM
HE Lin nhở sao mọi người cứ nghi ngờ tôi thế này :(  Đăng lúc 7-2-2013 02:06 PM
lọt vào động văn thôi đừng nhắc tới sáng với trong nữa em à... năm tới mọi người đổi hết qua đen đen đục đục cho nó phù hợp với hiện thực =)))  Đăng lúc 7-2-2013 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-2-2013 02:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới có thời gian để ngồi edit, đá đạp .

Mình chỉ có một câu muốn nhắn nhủ đến các bạn rằng đừng nghe những gì cô Thỏ nói .

Sau một thời gian bén bảng đến với những thể loại u uất nhũn não, mình đã tự đưa ra quyết định cho bản thân, kết quả không quan trọng bằng quá trình .

Lót dép ngồi chờ chương 1 của cô lên sàn .

Bình luận

ối zời ơi, e mở 2 tt cùng lúc, comt bên nhà chị nhưng type nhầm ở nhà Thỏ :))  Đăng lúc 7-2-2013 02:01 PM
kết cái câu "kết quả không quan trọng bằng quá trình" của cô pim ^^!  Đăng lúc 7-2-2013 12:18 PM
ở đâu cũng thấy con gấu này =))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 7-2-2013 11:25 AM
thích cái quần của Pim quá!  Đăng lúc 7-2-2013 11:08 AM
thích cái quần của Pim quá!  Đăng lúc 7-2-2013 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-2-2013 02:13:29 | Chỉ xem của tác giả
@rabbitlyn
Mình xin lỗi lúc nãy vô duyên chen chân nha
Xấu hổ quá, lúc đấy là do mình hậu đậu vô ý

Hắc bang kaka Không hiểu anh nào là nam chính vậy? Cả hai anh có vẻ hấp dẫn quá.
Nhưng nếu là cường thủ hào đoạt thì anh hiền lương chắc không có chỗ dung thân rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-2-2013 02:18:21 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong văn án hơi khó hiểu thỏ ơi
vậy rốt cuộc nữ 9 là ai?? ko có tên hở
mà lại có 3 zai??
sao tên Đan Ni và Y Đằng đều giống tên nữ vậy??

PS: quên.... ủng hộ em thỏ {:414:}

Bình luận

chị còn tưởng là 3 chàng yêu qua yêu lại =)))  Đăng lúc 7-2-2013 02:26 PM
giai hết đó chị, giai nhà em chuẩn men chị đừng nghi ngờ giới tính :)  Đăng lúc 7-2-2013 02:08 PM
ngàn chấm là sao hở em??? ;)  Đăng lúc 7-2-2013 09:43 AM
Đùa chứ tên nhân vật của chị Lam hầu hết đều khó đọc, nữ chính tên rất ư là ngàn chấm :(  Đăng lúc 7-2-2013 02:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-2-2013 02:31:23 | Chỉ xem của tác giả
đập bàn, nhân lúc mình đi viết bài em nó đã mở hố :(((((

tưởng mai em nó mới mở cơ, chơi giờ cũng độc quá =))

Hehe, chúc hố nhà em đắt khách ^^

Sẽ vô hóng vì bẩu HE :">

Bình luận

sao giờ chị Chun mới quan tâm đến quần áo của em :((  Đăng lúc 7-2-2013 09:54 PM
Cái áo mới lạ, cái quần dễ thương :)). Thật là ngàn chấm....  Đăng lúc 7-2-2013 05:20 PM
hứ =))  Đăng lúc 7-2-2013 02:17 PM
giờ có độc đâu, đây là tầm thức của mọi người mà =))  Đăng lúc 7-2-2013 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-2-2013 06:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Mừng Thỏ đào hố mới nha. Lam Bạch Sắc mà còn ngược và hắc bang nữa chắc ss phải đi mua thuốc bổ tim. Cái hố NHNA của ss GR đang đau đớn quá chừng. Mà truyện này có HE ko em? Ss dạo này sợ ngược và SE lắm á. Một tuần 3 chương thì ráng lên em nha. Mà em có cần làm poster ko? Nếu cần thì hú ss 1 tiếng ^^.

Bình luận

em cám ơn ss em nhờ được người làm poster rồi ạ :)  Đăng lúc 7-2-2013 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-2-2013 07:30:14 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn còn đang thổn thức với anh Nam và chị Lương mà :))
quyết định nhảy hố, vì tác giả, vì ngược, vì em Thỏ trong lúc nhiều nhà treo biển nghỉ tết em vẫn đào hố cho mọi người :x
Vì câu HE nên sẽ theo đến cùng :))
Chúc nhà em đông khách :x

Bình luận

em cám ơn ss, em khác người thế đấy ss ạ =))  Đăng lúc 7-2-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-2-2013 07:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Chiếm cái mẹt tiền cái.

Dạo này 2 cái tên Lam Bạch Sắc và Đinh Mặc hot quá há há.

Cô biết tính tôi rồi, nên tôi vài bữa nửa tháng đảo qua ngó nghiêng phát rồi lại ra đợi ngày gần hoàn thôi chớ chưa nhảy hố được.

Mà nghe có vẻ ngược hơn NHNA đấy nhỉ?

Bình luận

ngược hơn em mới làm chứ =))  Đăng lúc 7-2-2013 02:15 PM
hê nhô hê nhô :x  Đăng lúc 7-2-2013 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách