Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Trọn Đời Trọn Kiếp | Mặc Bảo Phi Bảo (Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2014 14:25:53 | Xem tất
Mình đã đọc rất nhiều tác phẩm hắc bang khác nhau trước khi bước chân và đọc "Trọn đời trọn kiếp".
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 A3 y" M/ o0 X+ ?, O5 U
Ấn tượng ngay từ tựa truyện!
©2024 Kites.vn | All rights reserved: @1 b* n, c* ~
Truyện của Mặc Bảo Phi Bảo luôn như vậy, không quá kịch, không quá bi, không gượng ép, không sử dụng văn phong theo cách đao to búa lớn, mà luôn bình dị, thân thương qua từng câu chữ. Nhưng lại đủ sâu sắc, đủ để khắc họa cái chân thực thế giới đen trắng, đủ để diễn tả tâm thái tình cảm của từng nhân vật.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 r4 v& Q0 N3 x/ T
Trình Mục Dương người đàn ông đúng nghĩa, anh không nói những câu chữ sáo rỗng, không hứa hẹn khoa trương, mà dùng hành động chân thực để bảo về cho người phụ nữ của mình, để thực hiện lời hứa "trọn đời trọn kiếp".
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 q" g' ~  f% `- d9 g* V& Q. H
Nam Bắc hình tượng người phụ nữ mạnh mẽ, cá tính...nhưng cũng nữ tính, sâu lắng, và một khi đã yêu cũng là "toàn tâm toàn ý"!
©2024 Kites.vn | ' l  S: |# x9 [; {$ x" ZAll rights reserved
Một tác phẩm ấn tượng, kịch tính, sâu sắc, ngọt ngào...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
p3104 + 2 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2014 00:15:12 | Xem tất
chỉ vì 1 câu của anh Trình mà mình đổ rầm ảnh luôn " Bắc Bắc, có tin hay không anh đối với em là chân tình?" sao mà ngọt ngào vậy chứ hihi, đến nỗi phải mua sách làm kỷ niệm luôn, anh ấy cũng có nét giống anh người yêu cũ mới chết
2 `4 z# [5 O) s6 M©2024 Kites.vn | All rights reserved
% ~& f' c( p4 \, y: h( p©2024 Kites.vn | All rights reserved
tình cảm Nam Bắc và Trình Mục Dương là một tình yêu thủy chung tin tưởng tuyệt đối, dù hai người rất khó khăn để ở bên nhau nhưng cuối cùng cũng có hạnh phúc trọn vẹn với Bảo Bối xinh xắn. rất ngưỡng mộ mối tình vĩnh cửu này.
©2024 Kites.vn | 9 W! i! }% q/ B2 gAll rights reserved
, I" J5 p+ N5 B' N6 ~9 c4 G©2024 Kites.vn | All rights reserved
truyện về chính trị mình rất thích, thêm hắc bang sủng ngọt kiểu này rất mê hihi . cám ơn bạn chủ top nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-2-2014 14:22:33 | Xem tất
đã bị lọt hố truyện này... đọc văn án và mấy chương đầu của truyện thấy rất hay, sẽ tiếp tục đọc đến cùng! thích truyện của cô P3104 dịch quá! cám ơn cô nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2015 23:25:41 | Xem tất
Thực sự rất thích 2 nhân vật chính, đều là những người thông minh và hơn hết họ tin tưởng lẫn nhau.
©2024 Kites.vn | " ?1 \7 [6 \8 e, e" P0 MAll rights reserved
Thực sự chi tiết khi mà TMD nghe NB nói lúc sát vách đó, anh vẫn luôn tin cô, tin tưởng đến mức không cần lời giải thích. Cuối cùng họ cũng gặp được nhau. Mình cũng muốn biết cục cưng của họ sẽ tên gì.
2 I* ]; }0 j+ U. x4 \2 g% I©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cũng rất thích Nam Hoài, dù không xuất hiện nhiều, chỉ thông qua lời miêu tả, có một tình cảm lớn với cô em gái, và phong cách hơi giống TMD. Có ngoại truyện về anh nữa thì hay quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2015 16:22:37 | Xem tất
Tks b nhé :3 B edit mượt quá đi mất :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2015 18:31:22 | Xem tất
Mèo ba tư hoặc là con cáo )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao