Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nga_nguyen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GTH 2015] Nước Mắt Cupid / Numtha Kammathep | Sunny Suwanmethanon, Pattie Ungsumalin Sirapatsakmetha [Vietsub E12 END]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-6-2015 08:52:19 | Chỉ xem của tác giả
-NTC- gửi lúc 1-6-2015 01:01 PM
Stupid Cupid - E05 - HD

Thumb:

bao ngày em ngóng, bao ngày em trông. Bao ngày em mong sub ra đời..thanks sub team nhiu2uuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-6-2015 00:52:25 | Chỉ xem của tác giả
https://www.youtube.com/watch?v=qgUMyT94kVE
Thớt ơi bài này là bài gì mà hay thế? Có vietsub ko ạ?

Bình luận

buồn thế, vậy có link down ko vậy ạ? :'( Nghe riết mà thuộc tiếng Thái luôn rồi í :(  Đăng lúc 5-6-2015 12:46 AM
có bạn, ST đã làm vietsub bài hát này nhưng bị bản quyền xóa mất rồi :'(  Đăng lúc 4-6-2015 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-6-2015 02:36:44 | Chỉ xem của tác giả
Eo ôi chết mê ông nam chính từ I fine thank you love you ý. Mới đầu nhìn poster phim thì thấy cũng bình thường xong càng nhìn càng thấy mê đắm mới chết chứ Phim này thấy cả dàn diễn viên có vẻ ổn, nữ chính cũng xinh mà có cả bà nữ chính trong I fine thank you love you mặc dù không được làm nữ chính và tạo hình hơi kỳ quái. Muốn xem liền ngay lập tức lắm rồi nhưng thấy sub mới ra đến tập 5, lên search engsub thì trước viki có mà giờ bị xóa mất rồi nên chưa dám táy máy. Sợ đến lúc xem xong cuồng lên lại phải mò cả raw nhá tạm thì khổ lắm. Nói chung là đợi chờ subteam thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 7-6-2015 10:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Stupid Cupid - E06 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 8-6-2015 19:12:51 | Chỉ xem của tác giả
Stupid Cupid - E07 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-6-2015 01:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục phong độ như thế này nha thớt, cám ơn thớt ạ
Tiện cho e hỏi rằng cái phim này bên mình có làm vietsub ko ạ?
https://www.youtube.com/watch?v=zNH0kXC49t0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 10-6-2015 21:10:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi má ơi, đang trong lúc buồn chán lượn lờ vào khu vực Larkon xem có gì mới không lại thấy ngay Ep 7. Em đội ơn subteam lắm lắm luôn. Em bị mê anh Sunny từ I fine thank you, đến phim này bị đắm đuối luôn. Bấn loạn phim đến mức tìm cả engsub mà hổng có T___T

Thấy Ep 7 vui quá dù mạng có sida cũng phải vô comment 1 cái nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-6-2015 01:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn đội sub nhé, phim hay lắm, mình đang hóng tập mới lắm lắm!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 12-6-2015 09:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này và I fine, thank you, love you mới thấy mở tầm mắt vì sự bá đạo của phim Thái. Mà điển hình là anh Sunny đến ông Goo Jun Pyo chắc phải gọi là sư phụ, đúng cái chất ngông nghênh của công tử nhà giàu. Được cái xem phim không có mấy cảnh tình tứ sướt mướt, hại não như phim Hàn, xem phim mà cứ như xem hài, nội dung thì không có gì đặc biệt, lời thoại thì khỏi bàn, nam chính gần như chỉ mặc comple.Nói chung khá hài lòng và thoải mái khi xem phim. Hóng những tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-6-2015 20:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Stupid Cupid - E08 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách