Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nga_nguyen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GTH 2015] Nước Mắt Cupid / Numtha Kammathep | Sunny Suwanmethanon, Pattie Ungsumalin Sirapatsakmetha [Vietsub E12 END]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-4-2015 13:04:15 | Chỉ xem của tác giả
so hot!!! Mình ít khi xem phim Thái thôi thử sức tý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-4-2015 09:55:41 | Chỉ xem của tác giả
ai có thể cho mình biết cô nàng đeo râu có vai trò gì không? xem xong I fine thank you love you chỉ muốn nàng đến với Sunny thôi. Mà nữ chính tring phim trông xinh quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-4-2015 15:19:41 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong i'm fine thank you, love you xong. kết cặp diễn viên chính quá đi.
thực ra thấy  poster phim này lâu rồi nhưng mà sau khi IFTK,LY xong kết anh nam chính, liếc cái poster thấy anh ý nên nhảy ngay vào.
xem cái trailer thấy anh giai được đóng hộp vest rồi nhưng mà vẫn tưng tửng lắm.
mà sao prechaya ko phải là nữ 9. hic. tôi tiếc quá đi
klq cơ mà đọc cmt của bạn lethithuyhoa mới biết là prechaya đóng ATM. mang tiếng xem đi xem lại ATM mấy lần mà ko nhận ra đc. cơ mà ai bảo tên thái khó nhớ. chả nhớ đc tên dv thái nào hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-4-2015 11:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ team phim nì, phim không đụng hàng tràn lan (kiểu như bây giờ, phim nào hot thì đua nhau trang nào cũng làm, eng cũng sẵn rồi, lại vừa coi xong, ngán xem lại vietsub), nhiều bộ cũng tăm tia như bộ này mà hok có eng, trình thái còn ít, lại muốn coi phim để lên skill, kiếm được ít cái phim muốn coi.
Phim này vài ep đầu hơi lan man, nhưng túm lại thì cũng hài, dễ nuốt, diễn viên đẹp, phim được nhưng cái OST theo bạn thì nhàm quá
Pi ẹc: Có ATM ERROR ERRAK 2 bản truyền hình hem, chủ thớt gửi thiệp mời em vô thớt luôn ạ

Bình luận

@san: người cũng lặn mất tăm, tự dưng tui chọt vào là bà hiện hồn liền  Đăng lúc 2-5-2015 11:15 PM
ATM ERROR ERRAK 2 bản truyền hình: http://kitesvn.com/thread/-hot-summer-2015-atm-2-koo-ver-error-er-rak-atm-2-chantavit-dhanasevi-preechaya-pongthananikorn-vietsub-ep-1-coming--450219-1-1.html  Đăng lúc 2-5-2015 07:56 AM
lâu lắm mới thấy đu vào nhỉ :))  Đăng lúc 30-4-2015 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-5-2015 07:26:01 | Chỉ xem của tác giả
nhìn poster thấy hấp dẫn quá đi mất
không biết phim có hay không nữa
nhưng nhìn thấy có chị sunny là thích rồi
phim toàn dàn diễn viên đẹp nữa chứ
xem để ủng hộ anh chị thôi
chúc mọi người có ngày 1/5 thật vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-5-2015 19:01:48 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer thấy cũng hay không biết khi xem phim thì sẽ ra sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 3-5-2015 12:34:48 | Chỉ xem của tác giả
Anh sunny đẹp troai quá đi :'( Từ lúc xem I fine thank you love you đến giờ cứ bị ám ảnh bởi nụ cười ấy

Thank subteam đã làm phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-5-2015 11:48:43 | Chỉ xem của tác giả
HÓNG HÀNG THUI.THÍCH CẶP SUNNY VÀ ICE TỪ PH NỮ GIA SƯ.LÀM GIỜ THÍCH XEM PH CỦA THÁI GHÊ.
HÓNG BỘ NÀY VỚI ATM 2 NỮA.GHIỀN RÙI
PHIM HAY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-5-2015 23:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Yeah. Hóng chị Pattie. Thỉnh thoảng vào vivo search thấy diễn viên quen quen hoá ra là có chị Pattie đóng. Chưa có hormones thì ta coi phim này hé hé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-5-2015 06:42:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer mà cười đau cả ruột. Thích hình tượng của Pattie trong phim nì.Hóng !!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách