Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2084|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Greenrosetq News]Những ngôi sao nổi lên trong năm 2015

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Những ngôi sao nổi lên trong năm 2015:
1. Tỉnh Bách Nhiên: Nhờ movie ăn khách "Tróc yêu ký", Tỉnh Bách Nhiên trở thành ngôi sao điện ảnh đắt giá hiện nay. TBN đang tham gia movie "Đạo mộ bút ký".

2. Dương Dương: Sự nghiệp của DD thăng tiến vượt bậc trong năm nay với các tác phẩm "Tai trái", "Thiếu nữ toàn phong", "Đạo mộ bút ký" và drama đang quay "Yêu em từ cái nhìn đầu tiên".

3. Vương Khải vào nghề từ năm 2007, chuyên tham gia dòng phim chính kịch. Anh chiếm được cảm tình của khán giả qua hai bộ phim phát sóng liên tiếp "Kẻ ngụy trang" và "Lang gia bảng".

4. Cận Đông đóng phim từ năm 1993. Năm 2006, anh từng tham gia drama thần tượng ăn khách "Mật mã tình thâm" của nhà sản xuất Sài Trí Bình. Do cảm thấy không thích hợp với dòng phim này nên từ đó anh chỉ chuyên tâm đóng phim chính kịch. Nhờ vai Minh Lâu trong drama "Kẻ ngụy trang", Cận Đông trở thành ngôi sao được yêu thích và là ứng cử viên nam chính trong các dự án mới.

5. Ngô Lỗi đóng phim từ năm 6 tuổi, được chú ý với vai Dương Quá lúc nhỏ trong drama "Thần điêu đại hiệp". Sau đó, cậu tiếp tục chinh phục khán giả qua drama "Thiếu nữ toàn phong" và "Lang gia bảng".

6. Địch Lệ Nhiệt Ba trở thành ngôi sao mới được khán giả yêu thích qua vai Cao Văn trong drama "Người tình kim cương". Hiện cô đóng vai nữ chính trong drama "Mala biến hình kế".

7. Mã Khả: Nhờ vai diễn Sát tỷ tỷ trong drama ăn khách "Hoa Thiên Cốt", Mã Khả đã bước lên hàng sao. Hiện anh đang đóng drama "Mala Biến hình kế", kế tiếp là IP "Anh có thích nước Mỹ không" và "Trọng sinh chi danh lưu cự tinh".

Tran: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Fox. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-10-2015 14:09:48 | Chỉ xem của tác giả
Trong 7 ngôi sao này thì mình biết 5, vị số 1 và số 2 không biết.
Thích Vương Khải, Cận Dông, Ngô Lỗi từ Lang Nha Bảng - một tác phẩm xuất sắc. Người nào cũng vô cùng ấn tượng, từ nay chắc dọn qua ôm phim chính kịch quá.
Biết Dịch Lệ từ Cổ Kiếm, vì quá dễ thương, quá đẹp, như tiên nữ.
Biết Mã Khả từ Hoa Thiên Cốt, từ cảnh đầu xuất hiện đã bất ngờ, ko tin Mã Khả là diễn viên mới vì như là Sát tỷ từ truyện bước ra, khác mỗi mái tóc tím mà hình như càng về sau Hoa Thiên Cốt anh diễn hơi đuối, ko đc như lúc đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-10-2015 15:19:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngoài Hồ Ca thì lâu lắm rồi mới thích một diễn viên trung nữa. Ngô Lỗi thực sự chinh phục m. Lần đầu tiên thần tượng một ng nhỏ tuổi hơn nhiều như vậy. Diễn xuất của e rất ấn tượng. ko bỏ sót một đoạn nào của e và lão Hồ trong Lang Gia Bảng. Vai Diệc Phong của e trong TNTP rất đáng yêu. Mong đợi những phim mới của e :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2015 01:43:58 | Chỉ xem của tác giả
7 người kể trên em đều biết cả. có 2 nam thần của lòng em là Tỉnh Bảo và Dương Dương, 2 nam thần mới điên đảo gần đây là Vương Khải và Cận Đông, thằng cu hâm dở Ngô Lỗi, Địch Béo, Sát tỷ tỷ Mã Khả
năm nay phải nói là năm đại thành công của Tỉnh Bảo và Dương Dương. Tỉnh Bảo khẳng định được thực lực trên địa hạt phim điện ảnh, Dương Dương thì dắt túi thêm kha khá tác phẩm truyền hình ( không hổ năm nay là năm Dê )
Vương Khải với Cận Đông em cứ thắc mắc sao bây giờ mới nổi được ấy, 2 người đều có tố chất cả mà, em nghĩ một phần là do chọn lựa tác phẩm nữa. 2 anh cứ cái đà này phát huy dần dần ha, em đang chờ HNMKAĐ của anh Khải và thực lòng mong Cận Đông nhận vai Tôn Gia Ngộ TT
thằng cu Ngô Lỗi em rất thích cái tính của nó, diễn xuất trong TNTP em cũng thích, sang Lang Nha Bảng lại càng thích. hi vọng diễn xuất của thằng nhỏ sẽ càng ngày càng tiến bộ hơn
Người tình kim cương em không xem nhưng đã xem phim Địch Béo đóng rồi, diễn xuất ổn + vẻ ngoài ăn hình. tính cách con bé ở ngoài cũng tốt cả dễ thương nên em rất có cảm tình (con bé còn là gà nhà Mịch nữa)
Mã Khả là hiện tượng của năm nay luôn, Hoa Thiên Cốt quá thành công và vai Sát tỷ tỷ là một điểm sáng của phim. trước khi lao đầu vào chuỗi ngày xem HTC em đã có phần không tin tưởng vào diễn xuất của Mã Khả trong vai này. nhưng lúc xem em hoàn toàn bị bất ngờ, diễn rất tròn vai, biểu cảm phong phú
ủng hộ cả 7 người, tỏa sáng hơn trong tương lai nhé~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-10-2015 13:20:02 | Chỉ xem của tác giả
không cần biết dựa vào tiêu chí gì nhưng chắc chắn là không thể thiếu Tỉnh bảo
Dương Dương cũng có một năm ăn nên làm ra. với ngoại hình như thế không hút fan mới lạ có điều vè bạch diện thư sinh kiểu này sẽ giơí hạn DD ở một số dạng vai nhất định
Mã Khả thì vẻ ngoài phi giới tính sẽ rất hưá hẹn
còn lại không rõ vì không xem phim của họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-10-2015 23:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Trời, toàn trai xinh gái đẹp, ĐỊch béo kìa, Cận Đông kìa
Ngô lỗi à, lại gặp em rồi, em 2000 mà trông em hết trẻ con rồi, phim thiếu nữa toàn phong còn đóng vai yêu chị già nữa chứ, trai đẹp mầm non.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-3-2016 10:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Nguyên dàn ai mình cũng biết, vai tên tuổi cũng coi luôn, mình thật có duyên
Thích hết nguyên dàn, ai cũng có vai mình thích cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách