Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1154|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Greenrosetq News] Bản fancam trailer drama "Người Phiên Dịch". Drama nói về làng giải trí khốc liệt "Vân điên chi thượng" tung trailer đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Xem bản fancam trailer drama "Người Phiên Dịch" (Dương Mịch & Hoàng Hiên): http://video.weibo.com/show?fid= ... 611a3c30b72391e507c

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-11-2015 11:07:55 | Chỉ xem của tác giả
Drama nói về làng giải trí khốc liệt "Vân điên chi thượng" (Trần Hiểu và Viên San San) tung trailer đầu tiên.

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2015 17:47:51 | Chỉ xem của tác giả
thấy mọi người chê phim mới của viên san san này, cơ mà thấy trailer cũng hay, cơ mà còn chờ diễn xuất của chị xem có lên đk tý nào khg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 6-11-2015 18:11:20 | Chỉ xem của tác giả
sky_walker_611 gửi lúc 6-11-2015 05:47 PM
thấy mọi người chê phim mới của viên san san này, cơ mà thấy trailer cũng hay, cơ mà  ...

căn bản mọi người cũng tương đối ngán ngẩm combo Vu Chính - Trần Hiểu - Viên San San rồi ) tui thấy hậu công khai hẹn hò rồi cầu hôn Trần Nghiên Hy thì tên tuổi Trần Hiểu khá là đi xuống, đang có rất nhiều ý kiến tiêu cực về cái phim này. dù sao thì với tui Trần Hiểu vẫn là một diễn viên tốt, tui vẫn muốn xem

Bình luận

công nhận :))) nhiều lúc dù không thích diễn viên thật nhưng nội dung thấy ưng và dàn cast đóng ổn thì vẫn xem như thường :)))  Đăng lúc 7-11-2015 01:32 PM
một là do thím vu, hai là viên san san nên mọi ng khg thích lắm, tui thì chỉ xem nội dung thôi, hay thì xem, dv đóng hay vẫn phải xem chứ :D  Đăng lúc 6-11-2015 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-11-2015 19:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng "Vân Điên Chi Thượng"... Không biết st có định làm dự án này không nhỉ?
Mong diễn xuất của San San có tiến bộ để mọi người đừng công kích nữa, thấy chị ấy cũng cố gắng nhiều mà.
Coi trailer cũng ok đấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-11-2015 15:00:26 | Chỉ xem của tác giả
dàn cast của hai phim chả ai là idol của mình
nhưng nội dung đề tài phim thì mình lại rất thích, hy vọng phim đi sâu vào các nghề này, đừng tập trung quá nhiều vô tình cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2015 15:13:16 | Chỉ xem của tác giả
yuer gửi lúc 7-11-2015 03:00 PM
dàn cast của hai phim chả ai là idol của mình
nhưng nội dung đề tài phim thì mình lại  ...

đâu phải phim nào có mặt idol của mình thì mới xem được đâu bạn, nếu bạn thấy thích nội dung thì cứ xem thôi
Người phiên dịch là ngôn tình chuyển thể, làm gì có chuyện không tập trung vào tình cảm
còn phim kia thì mình không rõ, thím Vu có thể bóp méo thành cái gì có trời mới biết )

Bình luận

ừ thì bạn cứ xem thôi, ai làm gì bạn đâu.  Đăng lúc 7-11-2015 03:34 PM
thì mình có bảo ko xem đâu  Đăng lúc 7-11-2015 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-11-2015 12:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người. Chúc mọi người có một ngày làm việc và học tập thật hiệu quả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao