Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
Thu gọn cột thông tin

(Good Doctor) Các chuyên gia phân tích lý do thành công của phim (Ra mắt tạp chí

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-10-2013 19:48:13 | Xem tất
Chuẩn bị dowload phim này thôi. Mà không có đủ tiền, ai biết cách làm sao kiếm tiền ko? :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2013 00:11:36 | Xem tất
thật sự thì từ lúc bít coi phim Hàn tới giờ thì đây là phim đầu tiên mà mình hóng xem mỗi tuần
coi cả bản raw lẫn việt mới chịu hihi. Từ phim này đâm ra bấn Joo Won và h vẫn đang trong quá trình
xào lại các phim anh ý đã đóng. Mặc dù chưa đóng nhìu phim nhưng mình thấy cũng may cho mấy đứa
ít xem phim như mình có thời gian để chiến đấu hết các vai diễn của anh ý, bởi mỗi vai diễn đều được
lột tả xuất sắc qua lối diễn xuất của Wonnie
Mong tập cuối của GD sẽ có rating vượt bật!!!

Bình luận

link Win win nè bạn: http://kites.vn/thread/-vietsub-by-ppyongteam-joo-won-s-house-joo-won-on-win-win-ep-137-da-reup-link-down-filefactory-366939-1-2.html  Đăng lúc 8-10-2013 04:29 PM
xem Bridal Mask đi bạn, bảo đảm sẽ bị sốc đấy ;)) cả show Win Win nữa ^^  Đăng lúc 8-10-2013 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2013 00:40:58 | Xem tất
hawon22 gửi lúc 8-10-2013 00:11
thật sự thì từ lúc bít coi phim Hàn tới giờ thì đây là phim đầu tiên mà mình hóng ...

BM mình đã xem tháng trk ùi, tuyệt!!! show thì chưa xem, mà tìm link full ko thấy :| muốn coi quạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2013 17:30:28 | Xem tất
Joo Won vào vai rất chuẩn ấy <3
vai này k phải là một vai dễ mà.
mà chẳng hiểu sao mình thích cái ông trưởng khoa ngoại nhi lắm luôn =)) cứ hay hay kiểu gì í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2013 13:22:59 | Xem tất
ôi Good Doctor thành công quá xá rùi, chúc mừng đoàn làm phim thui
phim hấp dẫn người xem từ đầu đến cuối luôn mà lị
các diễn viên trong phim thì làm việc quá ăn ý một cách tuyện vời lun
dù đề tài y khoa lúc đầu nghe hơi nhàm chán nhưng xem phim xong sẽ có cảm nhận khác ngay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách